PDA

View Full Version : [KT] Việt hóa npc chưởng môn các phái

lyvanbethao
17-07-12, 01:44 AM
như tiêu đề hiện tại sever npc việt hóa được npc chưởng môn các phái phần đầu thôi mình xin hõi các bạn phần bấm vào dòng ta muốn vào tu luyện thì sẽ ra 2 dòng ô vuông mình muốn việt hóa cái phần này mong các ban chỉ là file nào và nằm trong đâu hoặc có thễ share cho mình ngay trên đây mình sẽ thanks bằng hành động :)

và file việt hóa phần trong hình của bang hội nhé không spam toppic ngoài kia

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg

lyvanbethao
17-07-12, 08:50 AM
như tiêu đề hiện tại sever npc việt hóa được npc chưởng môn các phái phần đầu thôi mình xin hõi các bạn phần bấm vào dòng ta muốn vào tu luyện thì sẽ ra 2 dòng ô vuông mình muốn việt hóa cái phần này mong các ban chỉ là file nào và nằm trong đâu hoặc có thễ share cho mình ngay trên đây mình sẽ thanks bằng hành động :)

úp phát hy vọng có mod nào giúp :(

vipbk
17-07-12, 09:27 AM
gameserver\script\npc\faction\menpainpc.lua

lyvanbethao
17-07-12, 01:50 PM
gameserver\script\npc\faction\menpainpc.lua

cám ơn mod đã hướng dẫn nhưng cái này chỉ là việt hóa dòng đầu còn lúc ấn vào ta muốn vào tẫy tủy đảo thì sẽ hiện ra 2 dòng ý mình muốn viet hóa 2 dong này cám ơn bạn còn viet hóa cái hình trên bạn có biết chỉ mình luôn nhé :D