PDA

View Full Version : [KT] Hỏi wjxtdAutoPro cho KT Off!!!

tuananh9x
16-07-12, 09:10 PM
Mình dùng Server của XaoPhayXoan, các bạn có thể cho mình link down và cách dùng được ko, cụ thể là add nhân vật vào wjxtdAutoPro giống Kiếm Thế VNG ý, thank các bạn.

nghichtu91
16-07-12, 09:18 PM
Mình dùng Server của XaoPhayXoan, các bạn có thể cho mình link down và cách dùng được ko, cụ thể là add nhân vật vào wjxtdAutoPro giống Kiếm Thế VNG ý, thank các bạn.

auto để cắm đêm à :-?:-?:-?:-?............:-/..

vip38a
16-07-12, 09:20 PM
để lên ngựa xuống ngựa cho dễ với lại PK cho dễ đang cần cái đó đó

tuananh9x
16-07-12, 09:23 PM
Đủng, mình đang kết lắm mà ko chả biết làm thế nào, tìm được nhưng ko biết dùng LINK (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

zipzipbonbon1
16-07-12, 11:12 PM
Cái này chắc ko có auto đâu bạn ak, auto của VNG toàn họ tự viết ra!

satthulauhyh
17-07-12, 11:24 AM
Cái này mình thấy bên sever private của bạn nào quên mất oy, xài cho sever pri của mình gần 2 tháng nay thấy ok lắm, chủ yếu là pk combo skill + lên xún ngựa nhanh, kéo xe tổ đội :))
Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Hay thì thank dùm cái :)

gaoi123
18-07-12, 07:00 PM
Cái này mình thấy bên sever private của bạn nào quên mất oy, xài cho sever pri của mình gần 2 tháng nay thấy ok lắm, chủ yếu là pk combo skill + lên xún ngựa nhanh, kéo xe tổ đội :))
Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Hay thì thank dùm cái :)
pass giải nén là cái gì vậy cha nội

tuananh9x
18-07-12, 08:29 PM
Pass là gì vậy bạn ơi ??????????????????