PDA

View Full Version : [KT] Cài đặt server offline

ngocvinhstory
15-07-12, 10:38 PM
Bác nào chỉ em cách cài sv offline trên win xp đc không, e làm đủ trò mà không thể chạy đc sv, toàn lỗi, win 7 thì ok, cài hộ thằng bạn win xp mà không thể đc :(

satthupro95
15-07-12, 11:27 PM
Bác nào chỉ em cách cài sv offline trên win xp đc không, e làm đủ trò mà không thể chạy đc sv, toàn lỗi, win 7 thì ok, cài hộ thằng bạn win xp mà không thể đc :(

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Các thứ cần thiết :
+Xp thì dùng : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
+Naviacat : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
+My Sql: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
+Notepad++: ( để chỉnh sửa file lua trong lúc bạn chơi ^^) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
+Folder i386 để cài font china :
Part 1 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Part 2 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Part 3 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
--------Đầu tiên cài font china
--------Giải nén VS rút gọn ra được 4 folder copy nó vào folder Window
--------Cài MySQL với pass:1234
--------Cài Naviacat conect pass:1234
--------Chỉnh lại đường dẫn + IP trong các folder của server + Serverlistdebug.ini trong folder user của client
-------Start sv và chơi thôi ^^

vipbk
16-07-12, 11:11 AM
cài đặt rất đơn giản, bạn xem video của phien-nhatrang là cài được dễ dàng :)