PDA

View Full Version : Cho em xin Xich Bich phiên bản mới nhất

cansa8x
15-07-12, 05:25 AM
Em chào các anh các chị.
Em vô tình tim được Xich bích Private của US em vào chơi thử rât hay và là phiên bản mới nhât.
trang web đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
vi là ở Việt Nam nên em ko thể nạp coin đc
em đã từng chơi bản offline cũ cách đây 1 năm.
các anh chi pro viết đc server + clien của phiên bẳn mới này thì cho em xin.
em gà lăm chỉ biết làm theo hưỡng dân các anh chị thôi ko biết làm server hày clien gi hêt mong anh chị thông cảm.
em lập topic có gì sai xót anh chị bỏ qua đừng ném đá em. Thx.

Tuan565
15-07-12, 09:27 AM
Em chào các anh các chị.
Em vô tình tim được Xich bích Private của US em vào chơi thử rât hay và là phiên bản mới nhât.
trang web đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
vi là ở Việt Nam nên em ko thể nạp coin đc
em đã từng chơi bản offline cũ cách đây 1 năm.
các anh chi pro viết đc server + clien của phiên bẳn mới này thì cho em xin.
em gà lăm chỉ biết làm theo hưỡng dân các anh chị thôi ko biết làm server hày clien gi hêt mong anh chị thông cảm.
em lập topic có gì sai xót anh chị bỏ qua đừng ném đá em. Thx.

bên fullhouse vẫn còn server này nhé. sang đó mà kéo về bạn ak . nhưng hơi cũ

cansa8x
15-07-12, 10:51 PM
ở bên fullhouse là bản cũ lắm rồi.
em có chụp vài tấm hình cho các anh chị xem nêu anh chị làm đc server thì hay qua vì em thấy game này cực hay.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>