PDA

View Full Version : [KT] Cần giúp về quan ấn!

zipzipbonbon1
13-07-12, 11:12 PM
Ai có thể làm giúp mình cái túi tân thủ add đc quan ấn từ 1-->8 , với add các món đồ ở quan lãnh thổ như: cờ công thành, thủ thành...vvv.AI giúp mình với nhé. Chắc cũng có 1 số bạn đang quan tâm! thank!

hieu0071990
14-07-12, 12:03 AM
Ai có thể làm giúp mình cái túi tân thủ add đc quan ấn từ 1-->8 , với add các món đồ ở quan lãnh thổ như: cờ công thành, thủ thành...vvv.AI giúp mình với nhé. Chắc cũng có 1 số bạn đang quan tâm! thank!

mấy cái cờ quan lãnh thổ mình ép zo dc hết rùi . còn cái quan ấn coi ID ép vô thôi . mình thấy sài quan ấn hoàng đế là ok mà bạn thix mấy cái khác nữa à ?????

zipzipbonbon1
14-07-12, 01:20 AM
Bạn cho mình cái túi tân thủ của bạn với, mình cũng cần add cờ để tdlt bớt nhọc, cảm ơn bạn!

hieu0071990
14-07-12, 11:59 AM
Bạn cho mình cái túi tân thủ của bạn với, mình cũng cần add cờ để tdlt bớt nhọc, cảm ơn bạn!
của bạn đây mình đã ép nó vô rùi chiến xa minh cho 2 cờ thôi vì ít sài nhiều , còn lại là 30 cờ if ít bạn có thể vô tăng lên bao nhiêu tuỳ thix nằm trong vật phẩm nha bạn . sáng mình làm mà bị lỗi giờ mới rãng đễ fix . có vài thứ mình ép thêm bạn tự coi nha . mình thấy sever này nhiều thứ lắm chưa có ép vô hết dac biệt là đồ ngoại trang nhiếu lắm khì nào có món nào hay ép thì mình share .
day là tui tan thủ của mình <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

zipzipbonbon1
14-07-12, 11:07 PM
cảm ơn bạn hiếu nhé! 30 charrrrrrrrrr
!

vipbk
14-07-12, 11:24 PM
add vào túi tân thủ rất đơn giản, bạn có thể tham khảo của bạn hieu0071990