PDA

View Full Version : Cần tankmanager cua trminhpc

nhoksock97
13-07-12, 09:36 PM
em cần bản tankmanager tiếng việt có id với pass đăng nhập được ko tkkkkkkkkkk:x:x:x:x:x:x:x:x

cho em hỏi sửa cái khung này ở đâu tkk lần nữa
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> aaaaaaa.png

Biboy_ThieuGia
14-07-12, 07:34 AM
em cần bản tankmanager tiếng việt có id với pass đăng nhập được ko tkkkkkkkkkk:x:x:x:x:x:x:x:x

cái nèk kêu trminhpc

++++++++++++++++++++++++++++++

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> aaaaaaa.png

cái nè bạn zô

C:\Inetpub\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
config lại idzingme.htm

ok

bachugacon122
14-07-12, 10:48 AM

Cái đó mình làm từ hồi bác trminhpc mới share cơ lấy cái pass bên cái admin cũ bỏ qua là dc link đây
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bombom859
06-11-12, 08:30 AM
Cái đó mình làm từ hồi bác trminhpc mới share cơ lấy cái pass bên cái admin cũ bỏ qua là dc link đây
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> xin cái pass bác ơi :( bác kêu pass cũ là pass nào

bachugacon122
06-11-12, 01:30 PM
Cho xin cái pass bác ơi :( bác kêu pass cũ là pass nào

Lâu quá rùi nên cũng ko nhớ :):)
bác mở file web.config (hoặc là file config.xml) trong đó lên xem thử
có trong đó mà[-([-(

bombom859
06-11-12, 05:48 PM
Lâu quá rùi nên cũng ko nhớ :):)
bác mở file web.config (hoặc là file config.xml) trong đó lên xem thử
có trong đó mà[-([-(ý mình là pass để download ấy :( bật cái link bác đưa xong nó kêu cần pass mới down đc [-(

bachugacon122
06-11-12, 06:02 PM
ý mình là pass để download ấy :( bật cái link bác đưa xong nó kêu cần pass mới down đc [-(

sr quên
mình xóa pass rùi đó:):):):):)