PDA

View Full Version : [DDTank 3.0: ReFix] WoW-Súng nước, Xe thể thao, Thiết bị văn phòng. Đã hoàn hảo!

trminhpc
13-07-12, 04:38 PM
Nguyên nhân lổi:
---Do chức năng Import và Export xml của TankManager 3.3 chưa hoàn thiện nên khi Import vào database bi sai xót.
---Nay chức năng Import và Export xml đã hoàn chỉnh nên thật suông sẽ.....
---Nguyên bản gốc của 7road không edit hay chinh sửa lại file swf của vũ khí.

Tất nhiên đào bới vô tư....

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg

Demo Video: mới tập tành làm video nên không đẹp lắm

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Demo buff Wow Thiên sứ.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

New Update

ookurooo
13-07-12, 04:59 PM
hay tks bác chưa tét
30 charrrrrrrrrrrrrrrrr
temmmmmmmmmmmm

toiyeuran
13-07-12, 05:21 PM
cám ơn bạn , bạn có thể cho hỏi đây là lỗi gì không

minhhailc
13-07-12, 05:28 PM
Bác trminhpc cho em xin cái Db_Tank của bác đc k!!!

thanhtunghn
13-07-12, 05:29 PM
Bạn ơi cho mình xin link down bản server đầy đủ được không . Mình là newmem nên chưa tìm được .:(

YU_SAEHA
13-07-12, 06:03 PM
đã test
hiện tại thì đeo 3 vũ khí k bị vàng màn hình nữa
mà vào trận đấu hay phó bản thì đơ, k bắn nhau được ^^

trungqbbn
13-07-12, 08:38 PM
vào bắn phó bản quái không di chuyển được bác trminhpc ơi

nghiadht
13-07-12, 08:57 PM
vào bắn phó bản quái không di chuyển được bác trminhpc ơi

Nếu quái ko di chuyển được là do thiếu code quái .. vào phần AI >> NPC coppy sv củ của bạn qua:-@

toiyeuran
13-07-12, 09:17 PM
Nguyên nhân lổi:
---Do chức năng Import và Export xml của TankManager 3.3 chưa hoàn thiện nên khi Import vào database bi sai xót.
---Nay chức năng Import và Export xml đã hoàn chỉnh nên thật suông sẽ.....
---Nguyên bản gốc của 7road không edit hay chinh sửa lại file swf của vũ khí.

Tất nhiên đào bới vô tư....

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg

Demo Video: mới tập tành làm video nên không đẹp lắm

Demo buff Wow Thiên sứ.

Link Fix: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cảnh báo sao lưu trước khi thực hiện

Hướng dẩn: cực dễ với 3 bước.
+Mở 2 file: Ball.sql, BallConfig.sql bằng SQL studio rồi run query
+copy 2 file: Ball.xml, BallConfig.xml vào request
+Giải nén và copy đè folder Bomb vào sever.

Bản fix được chứng nhận tương thích hoàn hảo với server này:

sau hồi tét tới tét lui cầm vk của chủ pic vào phó bản là bị đơ nhân đây nhờ chủ píc xác nhân hộ cái này có phải gió không

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

sài kiếm sammurai ok mà sài sùng nước vô phó bản đơ ngay

đây là lỗi khi cầm vk mới <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Vuhuytruong
13-07-12, 10:27 PM

mình cũng bị y như bạn này,ai biết cách fix lỗi này k?

thanhbeokute
14-07-12, 07:03 AM
sau hồi tét tới tét lui cầm vk của chủ pic vào phó bản là bị đơ nhân đây nhờ chủ píc xác nhân hộ cái này có phải gió không

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

sài kiếm sammurai ok mà sài sùng nước vô phó bản đơ ngay

đây là lỗi khi cầm vk mới <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

mình cũng bị giống thế bị lỗi map update erro cầm 3 cái vk mới thì bị còn lại vk khác thì không sao

Biboy_ThieuGia
14-07-12, 07:27 AM
tui cũng bị lỗi vào map là đơ :( .

đợi upload fix vậy :D

bachugacon122
14-07-12, 10:44 AM

cái đó ko phải là lỗi
kệ nó ko sao hết

Biboy_ThieuGia
14-07-12, 02:23 PM

lỗi nè do nhiệm vụ :D .

<< không quan trọng đâu

xspeedcom
16-07-12, 01:59 PM
Đã test thành công nhưng mà còn báo lỗi Can't fint Bug Wind 0.0 \:D/ thanks

bitibita
16-07-12, 03:25 PM
Mình làm theo hướng dẫn nhưng khi bật sever báo lỗi Map's ...... chỉ 1 lỗi đó thôi. Mình vẫn để vậy và vào game. Đến 99% là đơ lun. Chỉ mình cách fix với thanks.

ookurooo
16-07-12, 06:16 PM
bảo là hoàn hảo mà nhiều anh em cài vào đơ server . chủ top sao ko report gì hết . đăng lỗi lên đấy

duyhungvt
16-07-12, 09:15 PM
Mình làm theo hướng dẫn nhưng khi bật sever báo lỗi Map's ...... chỉ 1 lỗi đó thôi. Mình vẫn để vậy và vào game. Đến 99% là đơ lun. Chỉ mình cách fix với thanks.
Cái này chỉ rồi mà, copy cái folder map ở road và fight từ sever nào cũng được, ko phải của trminhpc share là đc sang là xong:-s