PDA

View Full Version : [KT] Lỗi C++ Của GameCenter Và GameServer

dianguc.vn
13-07-12, 06:23 AM
- khi mình bật gamecenter lên thường bị lỗi này anh em chỉ giúp xem cách fix với
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

- Còn khi bật gameserver bị lỗi thế này

- Mong anh em giúp đỡ

luumin
13-07-12, 07:37 AM
nếu ko nhầm thì cả hai cái lỗi đó đều do VS2005 cả bạn à bạn cài VS2005 chưa nếu chưa thì cài đi còn nếu cài rồi có thể nó bị lỗi bạn lên update cho nó

VNGameZoneVN
13-07-12, 07:47 AM
nếu ko nhầm thì cả hai cái lỗi đó đều do VS2005 cả bạn à bạn cài VS2005 chưa nếu chưa thì cài đi còn nếu cài rồi có thể nó bị lỗi bạn lên update cho nó

sai rồi ông ơi. lỗi đó mà như vậy ah.
lỗi đó là do cái \gamecenter\setting\ibshop .
lỗi chưa đồng bộ ID các item trong ibshop ....

bạn có thể lấy ibshop của ai đó ko lỗi bỏ vào theo đường dẫn trên la ok
hay lấy của mình
link <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

còn bên SV thì do lỗi các skills. bạn lấy skill của ai đó chuẩn bỏ vào là ok

dianguc.vn
13-07-12, 09:08 AM
sai rồi ông ơi. lỗi đó mà như vậy ah.
lỗi đó là do cái \gamecenter\setting\ibshop .
lỗi chưa đồng bộ ID các item trong ibshop ....

bạn có thể lấy ibshop của ai đó ko lỗi bỏ vào theo đường dẫn trên la ok
hay lấy của mình
link <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

còn bên SV thì do lỗi các skills. bạn lấy skill của ai đó chuẩn bỏ vào là ok
cảm ơn cậu nhé :D còn cái skill cậu cho tớ xin luôn đi :D ^^!

dianguc.vn
13-07-12, 09:15 AM
nhân tiện tớ hỏi nốt báo lỗi C++ của GS như này là lỗi do cái gì

VNGameZoneVN
13-07-12, 09:22 AM
đã nhiệt tình với bạn mà chẳng thấy cái thanks nào. vậy mà nói là thanks. thôi không chỉ nữa.

dianguc.vn
13-07-12, 09:51 AM
thôi sr sr :"> ko để thức đêm giờ hoa mắt quá :D hì chỉ giúp với , tiện thể mình hỏi có cách nào khóa skill 120 không