PDA

View Full Version : [MU] Xin hỏi về host đặt web netbanbe

luutrunhac
12-07-12, 07:29 PM
Mình kiên trì với web3.5 khá lâu nhưng giờ thấy nó lỗi thời quá, ko đáp ứng được tâm lý người chơi nên quyết định dùng web netbanbe.
Đã thử qua chạy khá ok nhưng mình đặt nó ở luôn máy chủ.
Giờ mình muốn thuê hosting để đặt web lên đó, nếu khỏe thì cả forum luôn nhưng đang phân vân giữa các bên cho thuê host.
Thực sự giá cả cũng tương đối là ngang nhau nhưng chất lượng thì ko biết nói sao nữa. Tìm 1 vài từ khóa về nhà cung cấp nào cũng thấy tình trạng làm giả ăn thật.
Bạn nào đang làm Game thuê hosting ở đâu chạy tốt xin tư vấn giúp.
Mình quảng cáo tồi nên mem chỉ xấp xỉ từ 50~80 thôi nên BW chắc cũng ko cao lắm.

thanh_ca
12-07-12, 08:42 PM
Cứ 2 thằng to mà chơi : pda vs matbao

DieuNinh
12-07-12, 11:56 PM
qua power đi

tôi thây SB nhiệt tình gọi cái đang ngủ cũng bật dậy xem

mấy hôm đầu cái firewall nó hơi nhạy giờ OK rồi

thuê theo tháng dễ mua

quan2051993
13-07-12, 12:00 AM
VData và PAVietNam .... Không còn gì tốt bằng ...

luutrunhac
13-07-12, 11:55 AM
Cảm ơn các bạn. Xin hỏi thêm là Bw mà web dùng thường tốn khoảng bao nhiêu?

Mình dự định đặt cả Forum và host web lên hosting thuê. Vấn đề ở chố mỗi 1GB BW tăng thêm nó xực của mình 25k thì chẳng thà đăng ký gói cao đc hỗ trợ nhiều hơn.

Mình đã quyết định chọn matbao rồi vì ở đó có mỗi cái tai tiếng là đắt thôi chứ chưa thấy ai phàn nàn gì.

coldsun198
13-07-12, 12:09 PM
- Bạn Hiền lấy cái Avarta lừa Tình quá nhỉ ?:-o^:)^b-(

legendaryntq
13-07-12, 12:50 PM
đã từng dùng
giá sinh viên
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Hào Hoa Công Tử
13-07-12, 12:57 PM
thuê host mà BW KGH làm mu, thằng nào nó ddos cho 1 lúc là hết BW :))

DieuNinh
13-07-12, 02:40 PM
đã từng dùng
giá sinh viên
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

host kloxo ông ạ

ddos 1 cái sập mấy ngày