PDA

View Full Version : [KT] Lỗi không chạy được gamesever

laotienboi
12-07-12, 12:21 AM
Mong mọi người giúp mình với.Dưới đây là ảnh mà mình đã run nhưng không được.
Ảnh 1:

Ảnh 2:

Ảnh 3:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Ảnh 4:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 4.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Ảnh 5:
Tạm thời thế đã mai em up ảnh tiếp.

luumin
12-07-12, 08:05 AM
bạn đang dùng win7 à cái lỗi đó là do bạn chưa cái VS2005 hoặc là cài rồi nhưng bị lỗi cách khắc phục là cài VS2005 full nếu ko có thể làm theo cách "cài server không cần vs2005" đã port trong diễn đàn.Chúc bạn thành công

Anh2SiTinh
12-07-12, 08:34 AM
Trên Win 7 cách duy nhất chạy server KT là phải cài bộ Vs 2005 rồi update 2 patch lên thôi. Không dùng được cách cài với gói runtime 90Mb đâu.

dazzling
12-07-12, 09:31 AM
Trên Win 7 cách duy nhất chạy server KT là phải cài bộ Vs 2005 rồi update 2 patch lên thôi. Không dùng được cách cài với gói runtime 90Mb đâu.
Win 7 chạy theo cách của bác Prinz <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> vẫn chơi đk mà bạn.đâu bắt buộc phải cài vs 2005 đâu.