PDA

View Full Version : [CF mod] Bản CF tiếng tàu đc share bởi 52-game vào ngày 6/11/2012

1st.TheKing
11-07-12, 10:02 PM
Tình hình là thế này, hôm này bùn dạo iopq tình cờ tìm thấy bản CF mod ngon quá down về dùng thử :|, tuy nhiên chưa bik hết tính năng nên share ae cùng chém =)) ( Bản cùi rùi :)) )
Hình ảnh
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link down:
Nguồn: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
OK rùi nhé, thanks lẹ đi và Lưu ý: K ném đá or gạch dưới mọi hình thức.

kuldo
11-07-12, 10:08 PM
Bạn kiếm dùm mình web game vua pháp thuật đc k bạn? Tks!

1st.TheKing
11-07-12, 11:10 PM
Thanks nhiệt tình zô nào 8-} sau này còn share tiếp :))

rtsyryth
11-07-12, 11:18 PM
Sao nó nhẹ tèo vậy chài :-?
Chưa = cái cs 1.6 nữa !

cogiakk68
12-07-12, 08:21 AM

Edward_Newgate
12-07-12, 08:26 AM
Máy nhà tui tải về, cài xong, mở lên, tạo mạng chơi
Loading..... Tắt lụm k có thông báo gì :| (Windows 7 Ultimate)

1st.TheKing
12-07-12, 09:53 AM
Máy nhà tui tải về, cài xong, mở lên, tạo mạng chơi
Loading..... Tắt lụm k có thông báo gì :| (Windows 7 Ultimate)

Kì thế nhà :-? Máy ta chơi tốt nhưng hơi lag, kết nhất màn Đấu Trường :)) bắn zoombie mà mấy tg tự động bắn điên thấy sợ =))

chuacaorau
12-07-12, 10:13 AM
:D ông nào bày mình cài đặt ko ông Ed bày với :D

babykool
12-07-12, 10:27 AM
thanks cậu nha! Down về tự sướng đỡ ghiền :))
VTC hack lộng hành ghê quá

trananhhuy10
12-07-12, 10:43 AM
ảnh lỗi cậu ơi . thank !

babykool
12-07-12, 11:27 AM

Load xong đen thui :(

rava81oo
12-07-12, 11:59 AM
Nhìn cái tên file là biết đây là cái gì :)) Đây chắc là mod đột kích cho Counter-Strike thôi.
Lại thêm cả icon stream nữa thì 100% là chuẩn.

1st.TheKing
12-07-12, 12:01 PM
Nhìn cái tên file là biết đây là cái gì :)) Đây chắc là mod đột kích cho Counter-Strike thôi.
Lại thêm cả icon stream nữa thì 100% là chuẩn.
Như tiêu đề đã nói đây là bản Mod :-? còn bạn kia nhìn giống chơi lên online quá :-?

daikimvuong1
15-09-12, 02:27 PM
nhẹ thế bạn 271 mb ah . hok biết bản đột kích việt nam mình . bạn mới nhất là bao nhiêu vậy . có ai cập nhật update lên ko nhỉ

daikimvuong1
19-09-12, 10:36 AM
có ai việt hóa dùm mấy chữ không vậy
việt dùm cái sường cấu hình thấy ánh sáng chói quá muốn giảm lại