PDA

View Full Version : Server Tam Quốc Chí Ver 9.0.1.6(Việt Hóa)

loveboy2195
11-07-12, 04:55 PM
Client 9.0.0.0(100% sống :D)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Update 9.0.1.6
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Server 9.0.1.6
Hướng dẫn:
1.Giải nén Client 9000 ra và update lên 9016 bằng cách dùng bản solupd9016_cn.
2.Giải nén sgserver vào ổ D của máy tính
3.Attach DB (DB trong cái folder tiếng Trung trong sv ý)
4.Sử dụng RPG Viewer để mở Data.pak trong D:\sgserver\soldata, Export All ta sẽ có một folder Data, copy folder này vào trong Client.
5.Vào Tools TQC,copy 2 file trong thư mục Loader vào folder chứa client
6.Mở Tất cả các file AccountServer,DBServer,LoginServer,MapServer,MapSe rver2,MapServer3,VtServer
7.Chạy game vs Loader bạn vừa copy ấy :D
đây là RPGViewer:
SQL2000
Password xả nén : hanhtrangsinhvien.net or <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Lưu ý:Khi cái sql200 để pass cho sa là 123456
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

ByHackker
11-07-12, 05:00 PM
Làm Cái TUT HD Đi Bác Ơi :D
Cặcccccccccccccccccccccccc

loveboy2195
11-07-12, 05:56 PM
Update thêm cho các bạn SV 9.0.0.5
Client dùng cái bên trên ý :D
Update 9.0.0.5:
Server:
Video Hướng dẫn:
Nói là HD 9.0.0.5 thôi nhưng nó có thể dùng cho cả cái 9.0.1.6 bởi vì 2 cái na ná như nhau :D

luandaik
14-07-12, 08:48 PM
Làm Cái TUT HD Đi Bác Ơi :D
Cặcccccccccccccccccccccccc
Hờ hàng copy bên gamevn lấy đâu hd cho bác ! /:)

banaccsro
27-08-12, 12:39 AM
có pro nào bít đưa lên choi qua lan ko thì đưa lên online cũng đc chỉ mình với. post video HD ko thi hình ảnh cũng đc cho dễ hiểu tks nhiều

boyholidays
27-08-12, 02:52 PM
có pro nào bít đưa lên choi qua lan ko thì đưa lên online cũng đc chỉ mình với. post video HD ko thi hình ảnh cũng đc cho dễ hiểu tks nhiều

loader bi loi font rồi anh 2222

quancoi000
28-08-12, 11:13 PM
cấu hình như nào ấy nhỉ?
cấu hình máy ấy!

cuongpzo
13-09-12, 01:04 PM
Cấu hình máy bình thường, 1G RAM, chip pentium 4

Cái này chơi hay nhưng nếu mình làm GM thì chơi chán liến (đảm bảo ai mới chơi thì 4h, ai chơi trên 2 lần thì 1-2h)
Cài đặt thì cũng giống Jx nhưng vài điểm khác một chút (dễ cài thui).:)):)):)):)):)):)):))

trước đây có Dev một ít nhưng giờ tớ cũng chán rùi. Vì chủ yếu muốn xem đồ + Skill cao như thế nào thui hjhj
Giờ Gamevn cũng ít dev thì phải

duytungk87
18-09-12, 08:14 PM
Bác nào còn giữ cái tool sửa server.ini với cái tut hướng dẫn chơi qua Lan không cho mình xin với
Thanks nhiều

kelalung
18-09-12, 11:20 PM
Bác nào còn giữ cái tool sửa server.ini với cái tut hướng dẫn chơi qua Lan không cho mình xin với
Thanks nhiều

tui tui tui có nhưng ko biết nó nằm ở đâu trong list 400GB game đây

duytungk87
22-09-12, 07:28 PM
oài pó tay
mà bác kelalung này quen lắm
thế cái đó có phải là tool unINI không vậy bác

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

Trả lời: 10 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Xem: 1,313