PDA

View Full Version : [KT] Cho mình xin ID của Lệnh bài trùng sinh + sách KN đồng hành với

TungHoang
11-07-12, 12:39 PM
bạn nào biết thì send hộ mình với nhé thank nhiều

satthupro95
11-07-12, 12:44 PM
bạn nào biết thì send hộ mình với nhé thank nhiều

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Sách kinh nghiệm đồng hành (Truyền thuyết) ăn 400c/1 ngày

me.AddItem(18,1,543,2);

hieu0071990
11-07-12, 01:01 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

me.AddItem(18,1,543,2);

ý bác ấy nói giống cái bài viết code trùng sinh mà bác KTomachi share ấy . mà chưa có bác à ae đang ngâm cứu cái vụ trùng sinh .theo mình bt mạnh như trâu oy . trùng sinh zoi trùng gi gì đó chi cho khổ =))

TungHoang
11-07-12, 06:15 PM
ý bác ấy nói giống cái bài viết code trùng sinh mà bác KTomachi share ấy . mà chưa có bác à ae đang ngâm cứu cái vụ trùng sinh .theo mình bt mạnh như trâu oy . trùng sinh zoi trùng gi gì đó chi cho khổ =))

đúng rồi bạn à , giống như kiểu reset của Mu đấy , trùng sinh cho nó khỏe hơn hấp dẫn hơn mà bạn :D

--- Chế độ gộp bài viết ---

me.AddItem(18,1,543,2);

thank bạn nhé tý mình thử :D

luumin
12-07-12, 08:09 AM
thưa bạn là kingsofl nó chưa có Lệnh bài trùng sinh nhá bác .mà bác đòi còn bạn muốn trùng sinh thì có thể làm theo cách của KTomachi nhưng code hiện vẫn đang nghiên cứu và chỉnh sửa bạn có thể lấy về tham khảo

quangken
12-07-12, 11:01 AM
tôi thấy trùng sinh quá đơn giản mà của tôi là : trùng sinh xog quay về level 11 và đc 200 điểm tiềm năng và 20 điểm kỹ năng :-?? k mất điểm danh vong hay tiền bạc gì hết :-??