PDA

View Full Version : [KT] Cần người hợp tác phat triển kiếm thế sever mạnh có firewall cứng

anhducvn
11-07-12, 01:42 AM
Như tiêu đề mình cần hợp tác với bạn nào thích dev kiếm thế và có khả năng, mình sẽ hỗ trợ sever và bảo mật yên tâm về sever ngon lợi nhuận chia đều, Mong mod đừng xóa, mình ko biết post vào đâu có sai box nhờ mod chuyển giúp nha.
Bên mình sẽ SEO và pr ngon lành, chỉ cần servergame ngon chuyên nghiệp, nếu ok thì tới
gặp nhau nói chuyện làm đàng hoàng(Nều ở HCM và gần đó), các bạn ở chỗ khác thì pm yahoo nói chuyện dc thì làm luôn!

yahoo: rookie_1991

Mình chỉ kiếm người có thể làm, còn sever của người lớn tài trợ trong VDC
server Việt cấu hình theo yêu cầu nha!

thusinh198xx
11-07-12, 04:41 AM
Như tiêu đề mình cần hợp tác với bạn nào thích dev kiếm thế và có khả năng, mình sẽ hỗ trợ sever và bảo mật yên tâm về sever ngon lợi nhuận chia đều, Mong mod đừng xóa, mình ko biết post vào đâu có sai box nhờ mod chuyển giúp nha.

cau cho cai yahoo de lien he di

anhducvn
11-07-12, 12:59 PM
yahoo: rookie_1991

Mình chỉ kiếm người có thể làm, còn sever của người lớn tài trợ trong VDC
server Việt cấu hình theo yêu cầu nha!

Sesshomaru
11-07-12, 01:07 PM
em đăng kí được ko anh;))..................

duyquangdkk
11-07-12, 01:22 PM
mình cũng đang có nhu cầu làm game private đây nhưng chưa có đủ phương tiện, đặc biệt là máy sv
bạn mail cho minh ý tưởng của bạn rùi mình sẽ mail lại cho bạn xem chung ta có cùng chí hướng không nha
hi vọng sẽ hợp tác tốt!!! :-bd
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

BMK
11-07-12, 01:25 PM
nhớ đừng đưa remote desktop và hãy thuê người làm chứ đừng nói từ hợp tác kẻo lại giống kiếm thiên bây giờ :))
nó vẫn còn ức chế mà theo tôi post bài ở forum để làm tôi đóng cửa =))

hachgame01
11-07-12, 01:50 PM
Mình làm đc ko zậy cậu ;)) cho mình xin 1 slot nha

anhducvn
11-07-12, 06:32 PM
em đăng kí được ko anh;))..................
hix đc thì quá tốt rồi:), có đùa ko đấy

quangken
11-07-12, 07:08 PM
thế còn tớ :(. tớ cũng mún nè :((............... ;))

anhducvn
11-07-12, 08:11 PM
:( mình cần thật mà, sao lại đùa hoài thế kia

lamvh
12-07-12, 10:54 AM
Như tiêu đề của bạn nói , bạn có firewall cứng . Vậy firewall của bạn cứng như thế nào 17k IP dùng SYS FIN RST ACK đều ok hết chứ . Đang quan tâm cái firewall cứng của bạn .