PDA

View Full Version : [KT] Cần sự giúp đỡ về việc Config hamachi cho Server !!!

hautazanlove
10-07-12, 06:39 PM
... Trước tiên thì mình xin cáo lỗi khi phải làm phiền các bro .
Nhưng thực sự mình đã bó tay , khi dùng mọi cách vẫn không thể đưa sever online qua hamachi .

Mình cần sự giúp đỡ từ các bro , mình chỉ xin các bạn vài phút để teamview làm giúp mình . Rồi các bạn muốn hậu tạ sao cũng được .
Tuy nhiên , Bro nào biết không làm giúp , cũng xin đừng nói lời nặng nhẹ .
Yahoo của mình là nguyenthjenquan . Hy vọng các bro sẽ bỏ ra vài phút nhỏ nhoi để giúp . Cảm ơn :)

satthupro95
10-07-12, 07:41 PM
... Trước tiên thì mình xin cáo lỗi khi phải làm phiền các bro .
Nhưng thực sự mình đã bó tay , khi dùng mọi cách vẫn không thể đưa sever online qua hamachi .

Mình cần sự giúp đỡ từ các bro , mình chỉ xin các bạn vài phút để teamview làm giúp mình . Rồi các bạn muốn hậu tạ sao cũng được .
Tuy nhiên , Bro nào biết không làm giúp , cũng xin đừng nói lời nặng nhẹ .
Yahoo của mình là nguyenthjenquan . Hy vọng các bro sẽ bỏ ra vài phút nhỏ nhoi để giúp . Cảm ơn :)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hautazanlove
10-07-12, 09:21 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Dĩ nhiên là mình có thử .
Nhưng vấn đề khó khăn ở đây là mình không thể mở port được . Nên mới dùng đến Hamachi bạn à .
Cũng cảm ơn bạn đã có lòng , khi nào mình cần giúp sẽ tìm bạn .:)

luumin
11-07-12, 08:57 AM