PDA

View Full Version : [KT] Lỗi Server XaoPhayXoan !

tuananh9x
10-07-12, 02:30 PM
Ae cho mình hỏi, mình làm theo hướng dẫn cài KT ko cần VS 2005, làm xong hết cả, đến phần chạy server thì nó báo lỗi Can't not startup DataBase client service! mình đã chỉnh sửa các FILE .INI r, thật ra thì của bác XaoPhayXoan đã chỉnh hết IP Address thành 127.0.0.1 r, nhưng chạy ko được, giúp mình vs, đang nghiền game quá :(

nghiadht
10-07-12, 03:59 PM
Sao Giống Mìh dữ ta ... ko biết cái SharpDevelop 4.2 dùng để làm j` nữa

vipbk
10-07-12, 05:01 PM
tốt nhất các bạn nên xài WinXP, nó hỗ trợ tốt nhất cho KT server mà ít xảy ra lỗi :)

tuananh9x
10-07-12, 06:15 PM
Mình dùng windows XP SP3 mà :(

luumin
10-07-12, 06:23 PM
nếu bạn dùng winxp SP3 thì bạn lên cài kiếm thế theo cái VS2005 bản rút gọn ý chạy server ngon lành
còn cái bản "cài server kiếm thế ko cần VS2005" chỉ rành cho win7 là chủ yếu thôi vì bản win7 nó ko thích ứng với cái VS2005 rút gọn

tuananh9x
10-07-12, 06:29 PM
bạn có thể hướng dẫn cho mình được ko, mình dùng server của bác Xoắn, thank bạn!!!!

satthupro95
10-07-12, 07:44 PM
bạn có thể hướng dẫn cho mình được ko, mình dùng server của bác Xoắn, thank bạn!!!!

Bạn down : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Giải nén ra 4 folder Fonts - Symbols - System32 - winsxs bạn cop 4 folder này vào folder chứa Window của bạn ^^

tuananh9x
10-07-12, 07:48 PM
Tiếp theo mình làm gì nữa hả bạn....

À, mình còn chưa biết cách thêm DataBase

trongga
06-10-12, 04:45 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Là Sao Zay Anh Em Cung Zay

vipbk
06-10-12, 04:49 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Là Sao Zay Anh Em Cung Zay

post hình lỗi lên ...............

ThienSauMenh
25-01-13, 03:30 PM
post hình lỗi lên ...............

Lỗi tiếng tàu khựa không start dc server đó bác vip, giúp em fix lỗi này đi bác:>

ninhmca
25-01-13, 03:42 PM
Lỗi tiếng tàu khựa không start dc server đó bác vip, giúp em fix lỗi này đi bác:>

bạn dùng cái này nhá :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
copy đề vào sv cũ.