PDA

View Full Version : [Release]Bác nào sài 1.0L thì vô đây

gacon6
21-04-07, 11:00 PM
:confuse: :confuse: :confuse: :confuse:
Các bác ơi !!!!! em sài bản 1.0L nhưng wed hok chạy được .
nhưng khi dùng wed đó cho phiên bản khác thì lại sài được .
tất cả đều chạy bình thường ,
pó tay hok biết sai chỗ nào? các bác giúp em với ,
cảm ơn các bác trước

tungsony
22-04-07, 12:21 AM
bạn có dùng đúng Database của server 1.0L chưa, bạn đã config lai pass sa cho web chưa, mình chạy vẫn ngon lành mà không gặp vấn đề gì cả

thienphuongtc
22-04-07, 03:44 AM
em bác tungsony, em đang vướng chỗ thành viên đăng nhập í, hok đăng nhập đc, làm sao đây hả bác, với phần cộng điểm nữa? hướng dẫn em tỉ mỉ cái

khieuthien
22-04-07, 09:10 AM
em bác tungsony, em đang vướng chỗ thành viên đăng nhập í, hok đăng nhập đc, làm sao đây hả bác, với phần cộng điểm nữa? hướng dẫn em tỉ mỉ cái
( Đầu tiên xin thay mặt bạn "tungsony" giải qquyết vấn đề của bạn thienphuongtc nếu có gì đắc tội mong tungsony thông cảm ).
Bạn load thư mục web asp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)này về giải nén vào đường dẫn C:\Inetpub\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
( Cố gắng thử lại xem đừng nản chí bạn nhé )

thienphuongtc
22-04-07, 12:57 PM
hix...hix, tungony chạy đc game rồi...
pm khieuthien mình vẫn không làm sao cho cái web của DV đăng nhập đc ... bó tay quá!
================================================== ===============
Ai biết cách tạo liên kết đăng nhập của Web Dv không hướng dẫn mình cái, mình mù tịt khoản này....

Saomai1991
22-04-07, 01:54 PM
ai biết nỗi SQL server 2000 ở chỗ nào không mình không vào WEB được, cứ vào nó cứ bao SQL Server bị lỗi, xin kiểm tra lại

thienphuongtc
22-04-07, 02:19 PM
nó báo lỗi gì bạn viết rõ hơn đc không? NẾU NÓ BÁO KHÔNG KẾT NỐI ĐC THI BẠN LÀM NHƯ SAU: edit 2 file ở thư mục inclu... sửa Ip thành Ip máy bạn và pass sa nữa là ok

tungsony
22-04-07, 03:41 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tungsony
22-04-07, 03:42 PM
ai biết nỗi SQL server 2000 ở chỗ nào không mình không vào WEB được, cứ vào nó cứ bao SQL Server bị lỗi, xin kiểm tra lại

Bạn chưa đổi pass sa của web thì nó sẽ thông báo là lỗi SQL bạn vào làm như cách tôi hướng dẫn là chạy ngon liền

cuocdoisp
22-04-07, 06:32 PM
nếu 1.0L của bác DV thì phải dùng web của bác DV , dùng cái khác chạy không được đâu .Mình đã thử test cái web khác rồi ...không thể chạy được
Bạn muốn dùng web khác thì nên dùng cái Database của Server khác ...nhưng nếu dùng cái đó thì lại phát sinh một số lỗi từ SQL .
Theo mình nếu bạn dùng bản 1.0L của bác DV thì dùng web của bác đó .Còn nếu muốn dùgn web khác thì lên chọn cái server khác nhưn 1.02N tiếng việt đó ...

thienphuongtc
22-04-07, 11:42 PM
tóm lại hok xài đc của bác Dv nữa các bác vào xem bài viết của Chuot Thanh Tinh nè: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
làm off thì hoành tráng chút, còn muốn thương mại thì xì tiền cho anh Cường nha...thay điều mún nói... Bác tungsony ơi, bác buôn đồ full lậu ah nha, coi chừng em báo chi cục thuế giờ.
cọc cọc cách cọc cọc 50 char cách cọc cọc cách cọc cọc

gacon6
27-04-07, 04:20 PM
Các bác giúp em :
Tại sao khi vào trong chọn sever rồi mà nó vẫn không hiện server cho

Làm sao vào được server đây ! Các bác xem đã có lỗi gì
VớI lại cái file : roar.txt Em cũng đã sữa nhưng sever cũng không xuất hiện

tranhoanvn
30-05-07, 09:38 PM
sao em làm như bác hướng dẫn mà sao vẫn không được huuhuu

tranhoanvn
30-05-07, 09:40 PM
<%
DBUser = "sa"
DBPSD = "123456"
DBName = "MuOnline"
DBIP = "10.0.0.3"
SiteName = "Mu Online"
SiteURL = "10.0.0.3"
MuName = "MU NETRPO"
MuIP = "10.0.0.3"
MuPort = 44405
xinshouqian = 5000000
%>
như vậy mà vẫn không được thì bó tay

tranhoanvn
30-05-07, 09:41 PM
<!--#include file="config.asp" -->
<%
on error resume next
dim connstr
dim conn
connstr = "driver={sql server};server=10.0.0.3;uid=sa;pwd=123456;database =MuOnline"
Set conn = Server.CreateObject("ADODB.Connection")
conn.Open connstr
if err.number<>0 then
response.write "SQL bi loi ! Ban vui long quay lai sau !"
response.end
end if
%>

yendung321cn
09-08-07, 09:12 AM
tui cũng bị tương tự
SQL Bị Lỗi. ! Mời Bạn Sem Lại