PDA

View Full Version : [KT] Em Cài MySQL 2005 bị lỗi thế này . Ai giúp em với :((

thanhnbgc
09-07-12, 11:01 PM
Cài mà không đặt được tên MySql -> không chạy được gamecenter.
E loại bỏ chương trình mysql rồi mà không biết sót ở đâu.
1 tuần rồi mà không cài được . Ai giúp e với :((
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

luumin
10-07-12, 06:42 AM
cái đó chắc do lỗi win rồi cài cái mysql hay kén win lắm tốt nhất bạn cài bằng Xampp đi dễ hơn nhiều

hieu0071990
10-07-12, 06:55 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nó báo cái tên bạn chọn vẫn còn trong máy bạn phải xoá sạch nó or chọn tên khác bạn nên dùng Your Uninstaller! đễ xoá sạch thử xem nhớ bấm super uninstaller . hi vọng bạn fix dc. thường win 7 chạy sẽ gặp khá nhiều lỗi sau này . tốt nhất if mấy bạn ram khá khá nên cài trên máy áo tốn ram chút nhưng chơi hiệu quả lỗi xoá up lại là chơi tiếp ko mất nhiều time .

tuidangvui
10-07-12, 07:00 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> )
Vào Start->Run->nhập "CMD"->Ctrl+Enter->nhập "sc delete MySQL"->Enter -> Thử lại coi dc ko.

luumin
10-07-12, 07:10 AM
dù có vào CMD cũng vậy thôi ko chạy được đâu mình ngày trước cũng bị lỗi này cách khắc phục là ghost lại win rồi cài lại hoặc cài bằng Xampp thôi