PDA

View Full Version : [KT] Cho hỏi sau sever mình không có phần chế vsv

lyvanbethao
08-07-12, 10:27 PM
như trên aci1 gì cũng có mà không có chế vsv ai biết nằm ở file nào chỉ với

vipbk
09-07-12, 10:04 AM
theo VNG thì bạn phải chế đồ từ cấp 60 (hoặc 80, lâu quá quên :D ) trở lên mới được chế VSV :)

lyvanbethao
09-07-12, 11:36 AM
theo VNG thì bạn phải chế đồ từ cấp 60 (hoặc 80, lâu quá quên :D ) trở lên mới được chế VSV :)

che 120 hết tất cả tinh lực hoạt lực rồi nhưng mấy cái khác thì có chỉ có vsv là không :(

vipbk
09-07-12, 11:41 AM
bạn xem lại nhé, phải gia công từ NHHT thành Vỏ sò thần bí rồi chế tạo thành VSV :)

lyvanbethao
09-07-12, 11:55 AM
ý mình không phai như vậy nó không có phần chế tạo vs thì lấy nhht làm cái gì :D cái gì cũng có chế NLTDC cũng có ma ko co vsv

chandoi1203
09-07-12, 12:24 PM
ý mình không phai như vậy nó không có phần chế tạo vs thì lấy nhht làm cái gì :D cái gì cũng có chế NLTDC cũng có ma ko co vsv

Bạn có chế được các loại đồ cấp 9 or 10 chưa? như vũ khí ...

vipbk
09-07-12, 12:42 PM

do server của bạn rồi, mình dùng server xaophayxoan và satthupro95 đều thấy ok:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

lyvanbethao
09-07-12, 05:19 PM
đúng rồi đang chạy sever shinichi các bạn biết file nào không để mình coppy đem về cũng ok mà cám ơn rất nhiều :)

vipbk
09-07-12, 05:23 PM
các file trong thư mục: gameserver\setting\lifeskill\

lyvanbethao
09-07-12, 05:35 PM
cám ơn bạn vipbk nhiều lắm bạn có thể trã lời mấy cái câu hỏi cũa mình dưới kia ko :(
ví dụ như : script cua npc bỗ đầu mình tìm dc trong npc.txt là xingbubutou nằm trong script/npc/xingbubutou mình mỡ lên bằng notape ++ xem thì ko có gì hết định chép file này việt hóa cho dễ bạn có file bỗ đầu hình bộ việt hóa hoặc biết sever nào có chỉ mình mình dơ về củng dc và cho mình biết là mình tìm tên file đúng chưa cám ơn bạn hay cho yahoo đễ dễ hõi :D