PDA

View Full Version : [TLBB] Share Client TLBB 3.0

Lâm Ngọc Huy
08-07-12, 10:22 PM
Đây là Client VH từ Client của HuyKhang tại Topic : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Đây là bộ Client do philong921 Việt hóa

Và đây là link down :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sắp tới sẽ share Client TLBB Ver3 do mình share :)

tlbbgame
09-07-12, 04:30 PM
Hi ban, minh dang lam 1 vps tlbb nhung cai dat hem dc, ko biet ban co san long giup hok: Neu duoc alo cho minh theo so 0919 30 80 88 nhe, hoac yahoo: toan_ads, thank ban rat nhiu :)

congdongviet
09-07-12, 07:29 PM
cảm ơn anh vũ huy đã share client và anh Philong921 đã việt hóa bản client 3.0 này nhé!!!!!!!!!!!!thank cho 1 phát nèk

Lâm Ngọc Huy
09-07-12, 08:11 PM
cảm ơn anh vũ huy đã share client và anh Philong921 đã việt hóa bản client 3.0 này nhé!!!!!!!!!!!!thank cho 1 phát nèk

vũ huy nào thế ?

Xem lại coi ai share.Comment 1 câu mà muốn xóa luôn cái client

maivantam
10-07-12, 12:00 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

philong921
13-07-12, 04:17 AM
Sợ cha luôn share clien nhanh hơn tui,mới up lên chưa kịp share ông đã giành trước rồi.

tavandoan208
13-07-12, 10:20 AM
Mình đã dùng sv của Hoàng Hà và Clien của bạn. nhưng bị lỗi không mở được shop KNB mong chủ topic coi lại dùm lại nha

HuynhUyVu
13-07-12, 12:04 PM
Mình đã dùng sv của Hoàng Hà và Clien của bạn. nhưng bị lỗi không mở được shop KNB mong chủ topic coi lại dùm lại nha

Lỗi của bạn có thể do client và server ko đồng bộ! :| hình như bản này chỉ dùng cho sv của mod share thôi!

tavandoan208
13-07-12, 03:52 PM
Lỗi của bạn có thể do client và server ko đồng bộ! :| hình như bản này chỉ dùng cho sv của mod share thôi!

Chán ghê. Lại còn cả lỗi không dịch chuyển được nữa chứ. Từ lạc dương không thể đi ra được đôn hoàng và nhạn nam. Các NPC chưa việt hóa luôn

HuynhUyVu
13-07-12, 04:36 PM
Chán ghê. Lại còn cả lỗi không dịch chuyển được nữa chứ. Từ lạc dương không thể đi ra được đôn hoàng và nhạn nam. Các NPC chưa việt hóa luôn

Thì nếu cậu muốn dùng client này thì cậu có thể chạy tlbb ver 3 của mod ấy! :)

tavandoan208
13-07-12, 06:10 PM
Thì nếu cậu muốn dùng client này thì cậu có thể chạy tlbb ver 3 của mod ấy! :)

Mình không thấy cái file tlbb ấy đâu. Bạn biết chỉ dùm mình phát. Thank cậu trước

1st.TheKing
13-07-12, 08:58 PM
Mình không thấy cái file tlbb ấy đâu. Bạn biết chỉ dùm mình phát. Thank cậu trước
Còn muốn việt hoá NPC, quái,.. tự việt hoá. Client chỉ VH những thứ nhứ Skill, Item,.. thui :|

tavandoan208
14-07-12, 08:40 AM
Còn muốn việt hoá NPC, quái,.. tự việt hoá. Client chỉ VH những thứ nhứ Skill, Item,.. thui :|

Nhìn bản việt hóa của cậu mà thèm. Sao cậu không share cho anh em 1 bản hoàn chỉnh để anh em chơi. Mình khoái có mộ dung lắm. Nhưng chưa bản nào được hoàn chỉnh. Toàn thấy bị lỗi hết à.

3z3z3z
19-07-12, 07:16 AM
Nhìn bản việt hóa của cậu mà thèm. Sao cậu không share cho anh em 1 bản hoàn chỉnh để anh em chơi. Mình khoái có mộ dung lắm. Nhưng chưa bản nào được hoàn chỉnh. Toàn thấy bị lỗi hết à.

Công sức ng ta bỏ ra. Mồ hôi xương máu mà bạn! Nếu share một mình bạn thì đôi khi có pro nào có lòng hão tâm còn share đc. Chứ share lên đem về hút máu thì tiêu!