PDA

View Full Version : [MU] Xin skin của các set item, wings season 1 có hậu tạ

vudung
08-07-12, 07:54 AM
Hiện tại mình đang cần skin của các bộ đồ và wings trong ss1 (mu cổ :D) như sau:
Gran Soul Pink
Wings 2 của DW
DarkSide
Flaming
Wings 2 của DK
Gậy rồng
bộ Pad
Update...
Ai lấy đc skin của các set trên hoặc wings như mình đã nói thì mình xin hậu ta 1 con VPS 3GB RAM - 2Cores - 40GB HDD (linux or windows) cho các bạn
Fix cấu hình :D

knight06
08-07-12, 08:01 AM
có phải cậu nói tới bộ grand soul hay cái wing soul pê đê (hồng chóe) ko :P
nếu mà mấy cái đó thì cậu donw cái client này mà lấy 99 original
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
khỏi hậu tạ (vps cùi bép quá 8-x có 1 core )

Domino9990
08-07-12, 08:05 AM
Hay quá nha anh hôm bữa có lập toppic xin mà ko ai share, hôm nay anh share vui vãi :D

river_9x
08-07-12, 09:12 AM
Trong đống trên thì set dark side màu vàng là khó kiếm nhất. Hồi xưa thì đầy mà bây giờ client toàn set màu nâu nhạt :|

vudung
08-07-12, 09:34 AM
Kiếm đc chừng nào hay chừng nấy cũng đc bạn ơi :D bạn có thì up cho mình nhé:P:P

river_9x
08-07-12, 10:32 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Bạn down client này là có set flaming, wing soul hồng, v.v...

vudung
08-07-12, 10:53 AM
không biết tên set là gì bạn à ! chứ coppy vào hết tất cả thì lỗi luôn ... mình làm ss6.3 hj :P

vudung
11-07-12, 11:03 AM
up up up up :(:(:(:(:(:( ai giúp với ạ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

hoainiemclub
11-07-12, 11:15 AM
up up up up :(:(:(:(:(:( ai giúp với ạ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

mở sv.dò trong item.txt.bán các item trong shop NPC rồi tìm...cách thủ công nếu k nhớ tên hay set item
bữa mình muốn thêm vài item ss1 vào ss2...tìm như vậy cũng được 1 mớ...mà chỉ thích cái chùy cuối của dk ss1 thui:)

river_9x
11-07-12, 11:45 AM
Từ ss2 thì có mấy set đổi tên hết rồi
Flaming đổi tên thành Great Dragon
Dark Side thành Dark Soul
Storm (dùng cho Soul, MG) thành Adamatine (dùng cho DL)
v.v... một số item thì biến mất như cái chùy của BK :|
thêm nữa là màu cũng bị đổi đi (cá nhân mình thấy xấu hơn) :(

vudung
11-07-12, 11:56 AM
Mình cũng thấy như các bạn đó ... cái gậy rồng rồi bộ Triệu hồn giờ đổi lại xấu quá ... không có cái Kings nữa ai có cặp chùy Kings Ss1 cho xin với để add vô :D

hoainiemclub
11-07-12, 12:00 PM
Mình cũng thấy như các bạn đó ... cái gậy rồng rồi bộ Triệu hồn giờ đổi lại xấu quá ... không có cái Kings nữa ai có cặp chùy Kings Ss1 cho xin với để add vô :D

chùy king là file mace14.bmd hay là mage14.bmd ( 1 trong 2 cái ) mình k nhớ là mage hay mace ;))

Domino9990
11-07-12, 12:41 PM
có phải cậu nói tới bộ grand soul hay cái wing soul pê đê (hồng chóe) ko :P
nếu mà mấy cái đó thì cậu donw cái client này mà lấy 99 original
khỏi hậu tạ (vps cùi bép quá 8-x có 1 core )

cái này sao down ko dc nhỉ?..................

vudung
11-07-12, 01:28 PM
Ai có skin set Grand Soul (Triệu hồn) màu hồng cho mình xin với

vodkacb
11-07-12, 02:50 PM
mình cũng đang cần cái đó :D....ai còn giữ send lên nhé :o)

river_9x
11-07-12, 03:46 PM
Ai có skin set Grand Soul (Triệu hồn) màu hồng cho mình xin với
Để mình down bản 0.97 rồi lọc ra up lên cho bạn, nếu mà add ok thì hướng dẫn mình add nhé ;))

river_9x
11-07-12, 10:16 PM
Mình tổng hợp lại trong này rồi. Bạn down về test thử nhé

hoangtu_eck94
11-07-12, 10:28 PM
kho tàng về MU bạn nhé. vào rồi chọn skin mà mình thích rồi down về sài nhé :)

Domino9990
12-07-12, 01:16 PM
Mình tổng hợp lại trong này rồi. Bạn down về test thử nhé

client ss2 ss3 ++ item name ko như ss1 đâu bạn ko bít cái nào để mà coppy chỉ dc cái wing dw hồng thôi....

hoainiemclub
12-07-12, 01:22 PM
client ss2 ss3 ++ item name ko như ss1 đâu bạn ko bít cái nào để mà coppy chỉ dc cái wing dw hồng thôi....

hình như wing hồng là do cái glow chứ nhỉ .bữa mơ lại ss1 ôn lại kí ức thấy đẹp quá .item cũng khác bây h :x

river_9x
12-07-12, 03:27 PM

hình như wing hồng là do cái glow chứ nhỉ .bữa mơ lại ss1 ôn lại kí ức thấy đẹp quá .item cũng khác bây h :x

3 cái wing thì thuộc file NDW.OZJ, NDW_R.OZJ, NewingEl.OZJ, NEWW_R.OZJ, NE<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nên mới có tác dụng.
Còn các item khác thì nó là file dựng hình thôi, màu sắc nằm trong file Glow.gld cơ, mà cái Glow Editor không có tác dụng ở ss6.2 trở lên rồi nên ko làm gì được >.<

vudung
12-07-12, 04:03 PM
Bạn river ơi bạn có thêm cái gậy rồng và kiếm rồng ở SS1 cho mình xin luôn nhá với cây Kundun nữa mấy skin đó đẹp tuyệt vời.

Domino9990
12-07-12, 04:39 PM
3 cái wing thì thuộc file NDW.OZJ, NDW_R.OZJ, NewingEl.OZJ, NEWW_R.OZJ, NE<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nên mới có tác dụng.
Còn các item khác thì nó là file dựng hình thôi, màu sắc nằm trong file Glow.gld cơ, mà cái Glow Editor không có tác dụng ở ss6.2 trở lên rồi nên ko làm gì được >.<

tớ có dùng tool trong file Glow.gld thử rồi ko có tác dụng ss2 webzen luôn.........

vudung
12-07-12, 06:28 PM
Hồi bữa có cái file link này sài 100% màu hồng cho Grand Soul nhưng giờ die rùi ai có up lại với

river_9x
12-07-12, 09:26 PM
Hồi bữa có cái file link này sài 100% màu hồng cho Grand Soul nhưng giờ die rùi ai có up lại với
Mấy cái kiểu skin mà chép đè vào data/item hay data/player này thực ra là sửa cái texture của file gốc thôi. Cách này mình cũng làm rồi nhưng nó sẽ bị đổi màu ngay cả khi set đồ đó +0 nên mình không thích lắm :(

vudung
13-07-12, 08:42 AM
Ừ mình thích thay đổi nguyên bộ luôn bạn à :D bạn có cho mình xin!

oliuoliu
22-03-14, 07:13 PM
bạn nào còn skin sét triệu hồn mầu hồng ko cho mình xin .

thank .

Domino9990
10-11-14, 09:50 PM
ai còn hàng này ko...........................

Domino9990
11-11-14, 09:23 AM
Hiện tại mình đang cần skin của các bộ đồ và wings trong ss1 (mu cổ ) như sau:
Gran Soul Pink
Wings 2 của DW
DarkSide
Flaming
Wings 2 của DK
Gậy rồng
bộ Pad
Update...

Fix cấu hình
Thanks

Domino9990
11-11-14, 04:20 PM
Gran Soul Pink
Wings 2 của DW
DarkSide
Flaming
Wings 2 của DK
Gậy rồng
bộ Pad
Update...

BladeKnight109
11-11-14, 05:33 PM
Gran Soul Pink
Wings 2 của DW
DarkSide
Flaming
Wings 2 của DK
Gậy rồng
bộ Pad
Update...

lấy mấy ss khác bỏ qua được mà. còn màu thì glow lại.
mình cũng add cây mace of kings cho ss6 này :D

Domino9990
12-11-14, 10:27 AM
ohm thì thay skin rồi bạn. nhưng up len + 10 11 12 nó bộ triệu hồi nó ko phải màu hồng nữa ... ko bít skin màu nó nằm ỏ flie nào.....

freepro921
12-11-14, 10:29 AM
ohm thì thay skin rồi bạn. nhưng up len + 10 11 12 nó bộ triệu hồi nó ko phải màu hồng nữa ... ko bít skin màu nó nằm ỏ flie nào.....

Domino9990
12-11-14, 10:33 AM

để mình thử lại. vì phần mềm này chỉ hỗ trợ những main.exe có hỗ trợ glow thôi.....