PDA

View Full Version : [JX] Đưa WEB Reg acc jx

ngungucute1999
07-07-12, 03:40 PM
Các công cụ cần thiết :
Máy bạn đã cài SQL 2k or 2k5 hoặc gì gì đó ( có database )
Xampp : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
hoặc tải tại trang chủ : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Bộ web full by milly : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Pass unlock : tanphat ( nếu có )
Sau khi có đủ công cụ thì bắt tay vào setup nào ^^!
B1 : Setup Xampp
Bật cái xampp bạn vừa down zìa . bấm install
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
B2 : các bạn giải nén file web vừa down về chép toàn bộ file trong thư mục htdocs vừa giải nén vào thư mục htdocs ở C:\Xampp\htdocs
Chép file php.ini vào thư mục C:\Xampp\PHP đè lên file cũ
Vào C:\Xampp\htdocs mở file cauhinh.php lên
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Bạn bấm vào Xampp Control Panel ở desktop
Check vào 2 dấu Svc của Apache và MySQL rồi bấm Start !
Tiếp theo các bạn mở trình duyệt lên đánh vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> và bấn vào import
Chọn đường dẫn tới file data.sql trong thư mục web vừa giải nén rồi bấm import ^^!
Xong
Các bạn vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> xem kết quả ^^!
Nếu mở online thì các bạn nhớ mở port 80 nhé !
Chúc các bạn thành công !

Nó Nói Cái zì em ko chi hiểu cái là download rui start
Có bác nào hiểu thì pm giúp em vs

kutekg
29-10-14, 09:39 PM
có ai hướng dẫn em làm cái web hộ cái tks nhiều
yh em nek : hoang_de_k5

id_nothing
01-01-15, 05:17 AM
dễ ợt :))

trungjx
01-01-15, 07:59 AM
chổ này thớt ơi:
hình die, làm gì nữa, xong vào phpmyadmin cũng ko đc :3
vào 127.0.0.1 thì :
Fatal error: Call to undefined function mssql_connect() in C:\xampp\htdocs\cauhinh.php on line 6

dungvaph03374
01-01-15, 05:23 PM
chổ này thớt ơi:
hình die, làm gì nữa, xong vào phpmyadmin cũng ko đc :3
vào 127.0.0.1 thì :
Fatal error: Call to undefined function mssql_connect() in C:\xampp\htdocs\cauhinh.php on line 6

phải cài thêm 1 số thứ cho xampp nữa nó mới chạy các hàm

trungjx
01-01-15, 07:18 PM
phải cài thêm 1 số thứ cho xampp nữa nó mới chạy các hàm
giúp cho trót đi thớt, tks....................................

mooryong
06-01-15, 12:41 PM
mình xài tp link 150M Wireless Lite N RouterModel No. TL-WR741N / TL-WR741ND (cáp quang)

mởi port chay sv vo lam , tiếu ngạo giang hồ bên ngoài kết nối chạy ok

mà mở port 80 thì bên ngoài nhập ip wan hoac host noip thì ko vô dc web hoac phan dang nhập vo modem
hồi xưa mình xài modem zyxel thì ok
mình đã mở port 80

pác nào xài loại jong mình đã mở port chạy web ok giúp mình với
mình đã dis firewall

CUOCDOIBUON84
20-01-15, 11:41 AM
Hỏi các bác pro là em cài xong cái này mà không biết mật khẩu admin web là gì và tìm sửa ở đâu để sửa thông tin, mong các anh giúp đỡ

ngungucute1999
20-01-15, 11:53 AM
Hỏi các bác pro là em cài xong cái này mà không biết mật khẩu admin web là gì và tìm sửa ở đâu để sửa thông tin, mong các anh giúp đỡ

bạn vào mục htdocs mà bạn bỏ vào xem có file hay folder admin thì vào đó sẽ có 1file admin.php hay admin zì đó .php thôi

CUOCDOIBUON84
20-01-15, 11:57 AM
mình cài xong và co file admin.php và admincp.php nhưng không có tài khoản và mật khẩu admin nên không vào sửa web được, anh pro chỉ giáo giúp em với

CUOCDOIBUON84
20-01-15, 03:46 PM
ai có thể giúp em với được không
hic...........................................

minhtri194
06-12-15, 05:13 PM
Ai giúp em với e đăng kí tài khoản thành công nhưng lại bị lỗi tài khoản hết hạn ạ

traugiautien
06-12-15, 06:45 PM

tuidangvui
06-12-15, 07:16 PM
Jx win hay jx Linux, bản nào ?

ngungucute1999
11-12-15, 08:31 PM
win ban oi con linux thi sua lai 1 xiu la xong o ktdangki voi dangki.php

sysco
18-04-16, 12:42 PM
win ban oi con linux thi sua lai 1 xiu la xong o ktdangki voi dangki.php

bạn ơi ,có thể hướng dẫn cụ thể không