PDA

View Full Version : [KT] Share Code Boss HKL Hoàn Chỉnh

mrkutepro
06-07-12, 08:51 PM
Mình tổng hợp từ 2 nguồn của KTomachi và mod Vipbk. Rất cảm ơn 2 bạn:P. Trước tiên các bạn phải tham khảo 2 topic này trươc nhé:
của KTomachi Share boss Hỏa Kỳ Lân SV Omachi (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
của vip Share cách chỉnh boss tự xuất hiện đúng giờ (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Mình sẽ không hướng dẫn code nữa, rất mất thời gian. Đây là 2 file mì ăn liền các bạn chép vào sever theo đường dẫn nhé!
1. fix giết HKL nó kêu giết TTH link <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> . Giảin nén chép mỗi file lua bỏ vào thư mục gameserver\script\boss\qinshihuang\npc
2 fix bos xuất hiện nó kêu là "Võ lâm cao thủ HKL...." link <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> . Giải nén chép mỗi file lua bỏ vào thư mục gameserver\script\boss\qinshihuang
Như vậy đã hoàn thành nhé. giờ không phải mắc hai cái lỗi buồn cười nữa:)). các bạn thank nhiệt tình nhé:P

dvtinh1
13-07-12, 08:41 PM
Đơn giản nhanh gọn rấc có ích, xin thanks.! :)

daikimvuong1
14-07-12, 07:58 AM
Mình tổng hợp từ 2 nguồn của KTomachi và mod Vipbk. Rất cảm ơn 2 bạn:P. Trước tiên các bạn phải tham khảo 2 topic này trươc nhé:
của KTomachi Share boss Hỏa Kỳ Lân SV Omachi (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
của vip Share cách chỉnh boss tự xuất hiện đúng giờ (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Mình sẽ không hướng dẫn code nữa, rất mất thời gian. Đây là 2 file mì ăn liền các bạn chép vào sever theo đường dẫn nhé!
1. fix giết HKL nó kêu giết TTH link <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> . Giảin nén chép mỗi file lua bỏ vào thư mục gameserver\script\boss\qinshihuang\npc
2 fix bos xuất hiện nó kêu là "Võ lâm cao thủ HKL...." link <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> . Giải nén chép mỗi file lua bỏ vào thư mục gameserver\script\boss\qinshihuang
Như vậy đã hoàn thành nhé. giờ không phải mắc hai cái lỗi buồn cười nữa:)). các bạn thank nhiệt tình nhé:P

bạn ơi ai xóa mất link download rồi up lại 2 file dùm mình

macdichqua
20-07-12, 01:09 PM
Cho mình hỏi sao khi gọi HKL ra thì ko thấy hình của nó vậy ?

lyvanbethao
21-07-12, 12:46 AM
đúng đó bos HKL không thấy hình chỉ có tên ko à:((

heybaby2707
21-07-12, 05:42 AM
Ai còn file fix này up lại giùm mình với =((

nobitajx2
25-07-12, 08:01 AM
Link dia nhanh vậy, bạn nào có up lại với :-s

satthupro95
25-07-12, 10:49 AM
Ai còn link up lại cho ae với T.T

hitlezan
29-07-12, 07:28 PM
vậy là k ai còn 2 file à . hay k up dc thì viết tay giúp đồng đội đi

__Jie__
07-08-12, 07:45 PM
link die ca rùi ai còn link up lên với :-B

macdichqua
07-08-12, 08:49 PM
Bạn ơi cho hỏi vậy chỉnh boss xuất hiện 1 ngày/ tuần thì chỉnh thế nào bạn?

hitlezan
09-08-12, 06:02 PM
Bạn ơi cho hỏi vậy chỉnh boss xuất hiện 1 ngày/ tuần thì chỉnh thế nào bạn?

vào trang này hướng dẫn nè <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

slimvn
17-08-12, 02:24 PM
bạn cho hỏi h mình muốn gọi nó ra hay đặt mặc định nó ở 1 map cứ đánh chết nó là nó lại hiện lại chỗ đó thì sẽ phải làm ntn..
cảm ơn!