PDA

View Full Version : [MU] [Trailer] UGK GameShield AntiHack Phiên Bản Chính Thức Sau 7 Ngày Thử Nghiệm !

UnderGroundK
05-07-12, 04:52 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Các Update Trong Phiên Bản Chính Thức:

+Fix cách hack mà các hacker bên G4V sử dụng để hack dupe,hack dis,jewel các mu sử dụng VietGuard và cả ICM.Có thể nói đây là cách hack lợi hại nhất từ trước đến h mà UGK thấy :)
+Sử dụng thuật toán mới,nhẹ mà hiệu quả fix lỗi làm lag mu trong bản thử nghiệm.
+Nâng cấp anti từ Server,đơn giản hơn,cài đặt dễ dàng hơn,đơn giản là chỉ bật GS và bật UGK Anti Server Side là được,hỗ trợ không giới hạn Sub.
+Sử dụng cơ chế mới,hoàn toàn fix lỗi crash game như bản thử nghiệm.
+Cài đặt thông báo khi phát hiện hack.

Thank To:

_Admin ngochieu đã giúp mình online trong 1 khoảng thời gian test để fix triệt để lỗi.
_1 số hacker từ G4v sang test tính hiệu quả của Mu.
_Cảm ơn rất nhiều đến lập trình viên Frank1987 đã chuyển lại cho mình phương pháp bảo vệ cấu trúc game hiếm hoi mà anh ta đã nghiên cứu từ lâu.

Tóm tắt giai đoạn thử nghiệm sau khi ngochieu có mời các Hacker ở G4v:
_Online lần 1:hack được speed kiểu search tên nhân vật và send packet,sau đó hack dis.
_Online lần 2:fix hack speed kiểu search tên nhân vật,fix tool send packet,nhưng vẫn còn tool hack được nên vẫn còn hack send packet.

Các bạn đừng bất ngờ vì sao send packet dis lại có mặt ở cả 2 lần của anti của mình,tool mà các hacker ấy dùng thực sự rất lợi hại,Packet mã hóa qua tool đó thì không còn mã hóa nữa,sử dụng tool đó có thể hack dis bất cứ lúc nào,chỉ cần có packet thì sử dụng được hết ko cần biết là mã hóa hay ko,vì thế nên thời gian gần đây report hack dis xảy ra liên tục ở nhiều mu trong đó có cả những AntiHack gạo cội.Hiện tại vào phiên bản chính thức,mình đã có cách anti những cách đấy nhưng chỉ là tạm thời,biết đâu 1 thời gian nữa sẽ có tool mới,mình sẽ update biện pháp tiên tiến hơn để triệt để hack kiểu này :).

Cuối cùng,cảm ơn các bạn đã theo dõi sản phẩm của mình và ủng hộ mình trong thời gian qua:)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
_Website: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ll.700x0.jpg

DieuNinh
05-07-12, 05:12 PM
Admin ngochieu đã giúp mình online trong 1 khoảng thời gian test để fix triệt để lỗi.

:)

Chúc Under ngày càng hoàn thiện và phát triển mạnh nhé

kipphong3
06-07-12, 01:00 AM
vd:
Lúc hiện bảng "phát hiện hack..."
mình dùng process pause main.exe lại & xóa dll trong đó thì sao ?

xProAx
06-07-12, 01:12 AM
tớ đả sài atihack bên này rồi rất ok chúc bạn ngày càn phát triển nha ^^ .....Hảy để gia như vậy rất tốt cho nhưng admin nghèo ^^

Domino9990
06-07-12, 08:05 AM
tớ đả sài atihack bên này rồi rất ok chúc bạn ngày càn phát triển nha ^^ .....Hảy để gia như vậy rất tốt cho nhưng admin nghèo ^^

bạn đưa site mu bạn ra anh em gamezone test phát :D

kuden10
06-07-12, 11:56 AM

- ông này chém gió chứ gi , mình được biết là anti bên UGK chưa fix được bug agi 65k :-&

mrvu058
06-07-12, 12:25 PM
- ông này chém gió chứ gi , mình được biết là anti bên UGK chưa fix được bug agi 65k :-&
Fix bug agi đâu có liên qan gì về antihack :|

UnderGroundK
06-07-12, 01:49 PM
vd:
Lúc hiện bảng "phát hiện hack..."
mình dùng process pause main.exe lại & xóa dll trong đó thì sao ?

mình đã đoán trước nhiều trường hợp rồi,bạn hãy thử để xem kết quả nhé,bí mật khám phá chút cho vui :D

--- Chế độ gộp bài viết ---

anti của mình chỉ fix 1 số lỗi cơ bản như launcher,lvl master,...còn lại chức năng game thế nào thì mình để thế ấy nhé bạn,đó ko phải trách nhiệm của người làm anti :)

nhactre8x
06-07-12, 02:15 PM
anti của bạn lúc phát hiện hack hiện ra cái bảng click ok là dis.nếu tụi nó kéo cái ok ra góc thì vẫn chơi bt hay là khi hiện ra cái bảng ok là dis luôn rồi?

UnderGroundK
06-07-12, 04:25 PM
anti của bạn lúc phát hiện hack hiện ra cái bảng click ok là dis.nếu tụi nó kéo cái ok ra góc thì vẫn chơi bt hay là khi hiện ra cái bảng ok là dis luôn rồi?

bạn xem ở lúc mới vào clip,khi thông báo hiện lên ko bấm OK vẫn dis.Nếu bạn biết C++ thì mình làm bằng cách tạo thread thông báo riêng lẻ,vì thế nên thông báo ko làm gián doạn code như thông thường :)

thuynga
06-07-12, 04:57 PM
bạn xem ở lúc mới vào clip,khi thông báo hiện lên ko bấm OK vẫn dis.Nếu bạn biết C++ thì mình làm bằng cách tạo thread thông báo riêng lẻ,vì thế nên thông báo ko làm gián doạn code như thông thường :)

Anti good các bạn cho 1 site mu chuẩn lên các cao thủ test hack là "tiếng lành đồn xa" ngay , tốt hay không do người dùng đánh giá , còn ng bán thì tất nhiên ai cũng nói của mình tốt rồi !

UnderGroundK
06-07-12, 07:23 PM
Anti good các bạn cho 1 site mu chuẩn lên các cao thủ test hack là "tiếng lành đồn xa" ngay , tốt hay không do người dùng đánh giá , còn ng bán thì tất nhiên ai cũng nói của mình tốt rồi !

mình ko nên nói ra những mu đã sử dụng để tránh sự tò mò bên ngoài cho các admin đã sử dụng,anti hack thì cũng đã ra rồi,1 thời gian nữa thì sẽ có report nhiều thôi mà :)

Hào Hoa Công Tử
06-07-12, 10:39 PM
1 vài ý kiến về Antihack của UGK :)
mình mới pm bạn và dùng thử bản chính thức 3 ngày từ chiều nay , đến tối thì thấy xuất hiện :
Hack dis , agi , speed ( thậm chí cả dupe item , 1 người bạn nói có thể hack đc ) , main load nặng ( mem ý kiến game nặng gây giật và lag khi chơi , đặc biệt đứng gần bãi quái )

đây chỉ là ý kiến đóng góp cho UGK để phát triển anti của mình , xin đừng ném đá

UnderGroundK
06-07-12, 11:59 PM
1 vài ý kiến về Antihack của UGK :)
mình mới pm bạn và dùng thử bản chính thức 3 ngày từ chiều nay , đến tối thì thấy xuất hiện :
Hack dis , agi , speed ( thậm chí cả dupe item , 1 người bạn nói có thể hack đc ) , main load nặng ( mem ý kiến game nặng gây giật và lag khi chơi , đặc biệt đứng gần bãi quái )

đây chỉ là ý kiến đóng góp cho UGK để phát triển anti của mình , xin đừng ném đá

bạn có thể nhờ người bạn đó vào game hack cho mình xem được ko bạn,có nhiều người đã từng bảo hack được nhưng rồi cuối cùng thì ko được,trả lời đại thôi :D,cảm ơn bạn nhé:)mình pm yahoo bạn lại rồi đấy mà không thấy bạn trả lời

Hào Hoa Công Tử
07-07-12, 02:04 AM
bạn có thể nhờ người bạn đó vào game hack cho mình xem được ko bạn,có nhiều người đã từng bảo hack được nhưng rồi cuối cùng thì ko được,trả lời đại thôi :D,cảm ơn bạn nhé:)mình pm yahoo bạn lại rồi đấy mà không thấy bạn trả lời

Yahoo mình vẫn Onl
Mình góp ý cho bạn phát triển thêm Anti của bạn thôi chứ mình cũng không rỗi mà vào ném đá bạn làm gì :D
Mong 1 ngày không xa có thể dùng Anti của bạn

UnderGroundK
07-07-12, 08:32 AM
Yahoo mình vẫn Onl
Mình góp ý cho bạn phát triển thêm Anti của bạn thôi chứ mình cũng không rỗi mà vào ném đá bạn làm gì :D
Mong 1 ngày không xa có thể dùng Anti của bạn

mình ko nói anti của mình là ko thể hack được,nhưng mình làm anti mình biết anti của mình làm được những gì và mình tự tin vào anti của mình :D,như lần trước test thì mấy hacker hỏi họ họ hay trả lời đại lắm trong khi chưa hack được,mình chỉ muốn rõ ràng thôi,nên nếu bạn ủng hộ mình thì hãy nhờ người đã nói hack được vào hack cho mình xem để rõ ràng nhé,cảm ơn bạn rất nhìu :D mình lại pm bạn rồi đấy nhưng bạn vẫn ko trả lời

UnderGroundK
07-07-12, 02:47 PM
1 vài ý kiến về Antihack của UGK:)

vì việc này có thể ảnh hưởng đến giá trị của 1 sản phẩm lao động trí tuệ,mình xin phép được log đoạn chat của bạn,và sẽ sửa nick chat của bạn lại để an toàn :)

Hào Hoa Công Tử: ừm bạn
Hào Hoa Công Tử:
undergroundk2012: ban thay tan mat nguoi ban do hack chu
undergroundk2012: ban co the noi nguoi ban day vo hack cho minh xem dc ko
Hào Hoa Công Tử: đợi mình
Hào Hoa Công Tử: gửi log chat đó
Hào Hoa Công Tử: cho bạn
Hào Hoa Công Tử:
undergroundk2012: troi
undergroundk2012: minh da noi la minh muon ro rang
Hào Hoa Công Tử: chình mình là ng test
undergroundk2012: ban nho ban ay vao hack cho minh xem di
undergroundk2012: chu log chat dau chung minh duoc gi dau ban
undergroundk2012: may ong hacker ong hay vay lam
Hào Hoa Công Tử: thì mình là ng test hack
Hào Hoa Công Tử:
undergroundk2012: vay ban vo hack cho minh xem dc ko
Hào Hoa Công Tử: ẹc bạn k hiểu à
Hào Hoa Công Tử: nghĩa là bạn đó hack
Hào Hoa Công Tử: và gọi mình vào
undergroundk2012: nhung minh` muon' minh` tan. mat' chung kien kia
undergroundk2012:
undergroundk2012: nho` ban ay vo hack dum minh di ban
undergroundk2012: giup minh di
Hào Hoa Công Tử: e rằng hơi khó nhưng bạn cứ tin chắc 1 điều là những gì mình nói là sự thật
Hào Hoa Công Tử: mình muốn anti bạn phát triển hơn thôi
Hào Hoa Công Tử:
undergroundk2012: thi minh xem thi minh se phat trien anti thoi
undergroundk2012:
undergroundk2012: nhung tinh' minh vay do
undergroundk2012: minh chua thay tan mat la minh chua tin
undergroundk2012: truoc
undergroundk2012: cung co nguoi
undergroundk2012: bao hack duoc
undergroundk2012: nhung roi
Hào Hoa Công Tử: ừm giờ mình đang dùng VG rồi có dùng anti của bạn nữa đâu mà test đc
Hào Hoa Công Tử:
undergroundk2012: dung loay hoay mai ko dc
undergroundk2012: nho` ban ay
undergroundk2012: minh gui main
undergroundk2012: sang server minh
undergroundk2012: co' nguoi`
undergroundk2012: hack bi. dis
undergroundk2012: rang' chup tam hinh`
undergroundk2012: dua
undergroundk2012: truoc khi dis
undergroundk2012:
undergroundk2012: co nguoi`
undergroundk2012: thi` cung bao la hack duoc
undergroundk2012: nhung ko chiu. vao`
undergroundk2012: nho` nguoi di kiem tra thi chang hack dc
undergroundk2012: nen minh muon ro rang thoi
undergroundk2012:
undergroundk2012: minh gui main
undergroundk2012: vao server minh
undergroundk2012: minh lam anti minh biet
undergroundk2012: tru` knight va nohope
undergroundk2012: minh ko tin 1 nguoi` nao` do don gian la biet hack hack agi cua minh trong vong 1 buoi toi' dau
undergroundk2012:
Hào Hoa Công Tử: mình nói ra lại mất lòng
Hào Hoa Công Tử: ng đó chính là k9 đó
Hào Hoa Công Tử:
undergroundk2012: vay minh add nick k9 hoi nhe
Hào Hoa Công Tử:
Hào Hoa Công Tử: mang tiếng mình ra
Hào Hoa Công Tử:
undergroundk2012: ko
undergroundk2012: hoi 1 nguoi biet thoi
undergroundk2012: minh lam gi
undergroundk2012: ro rang lam
Hào Hoa Công Tử: tại 2 ng cùng làm anti
Hào Hoa Công Tử:
Hào Hoa Công Tử: nên....
Hào Hoa Công Tử: sự thật hay mất lòng
Hào Hoa Công Tử: bạn hỏi gì thì hỏi đừng đem mình vào tr này néh
Hào Hoa Công Tử:
undergroundk2012: minh van chua tin la k9 ranh roi den vay
undergroundk2012: nhung minh cu hoi xem sao
undergroundk2012:
Hào Hoa Công Tử: có cần xem log chat k
Hào Hoa Công Tử: mình góp ý để bạn phát triển thôi
Hào Hoa Công Tử: còn tin hay k tùy bạn
Hào Hoa Công Tử:
undergroundk2012: duoc roi
undergroundk2012: minh tin
undergroundk2012: neu la knight chuyen do ko thanh van de
undergroundk2012: con neu la 1 nguoi nao do
undergroundk2012: minh muon xem tan mat
undergroundk2012: nhung cuoi cung thi
undergroundk2012: ko the ko dem ban vao chuyen nay roi

trích đoạn chính:

Hào Hoa Công Tử: mình nói ra lại mất lòng
Hào Hoa Công Tử: ng đó chính là k9 đó
Hào Hoa Công Tử:
undergroundk2012: vay minh add nick k9 hoi nhe
Hào Hoa Công Tử:
Hào Hoa Công Tử: mang tiếng mình ra

thứ 1.Nếu là k9 thì chuyện hack tất cả anti là hết sức bình thường,bạn ko thể dùng trình độ của k9 và đánh giá anti của mình,k9 hack được là chuyện đuơng nhiên,mình làm anti này ko phải để anti k9 mà bạn bảo mình phát triển chỗ nào,rõ ràng là khập khiễng.
thứ 2.Nếu là k9 tại sao ko nói rõ đích danh để người khác còn biết,bạn nói là 1 người bạn,điều đó khiến mọi người suy nghĩ khác đi đấy.
thứ 3.Nhưng cuối cùng,mình vẫn chưa tin k9 thực sự rãnh rỗi như bạn nói.

Nếu đoạn comment này làm bạn cảm thấy ko thích,mình xin lỗi,nhưng mình là 1 người rõ ràng,mình ko nói anti mình là vô đối,nhưng tính mình là rõ ràng,ai hack được thì vào game hack cho mình xem mình sẽ cảm kích rất nhiều.Còn nữa,nếu K9 có đi ngang qua đây,phân trần giúp mình sự thật thì tốt quá,mình vẫn còn mập mờ chuyện đấy :).Đây đơn giản chỉ là rõ ràng,mình ko muốn gây hiềm khích,cảm ơn bạn đã quan tâm đến anti của mình :)

Hào Hoa Công Tử
07-07-12, 03:21 PM
Nói cho mà biết còn bày đặt LL ( làm lông )
Không chỉ riêng K9 , vừa Update mem đã lập 2 3 cái topic kêu sv 3 , sv 4 loren bị dis , Update nặng hơn Phiên bản cũ , Game Nặng Quá
Nói thật UGK , tôi chưa chắc đã bằng tuổi ông nhưng ông trẻ con hơn tôi đó :))
Tôi góp ý cho ông phát triển, làm ăn mắc oán
k9 là người làm anti , ông cũng là người làm , việc k9 hack chả nhẽ tôi nói ra là k9 hack đc anti ông thì ông nghĩ k9 gen ăn tức ở chuyện làm ăn à
Đúng là tính trẻ con , còn thích xem log chả của k9 đây gửi cho , tin hay không thì sẽ biết

Anti bị hack , tôi không nói tên người hack ra ông bảo ảnh hưởng nhiều đến ông =))
Kém miếng khó chịu hay sao mà ảnh hưởng với không ảnh hương , chả liên quan gì đến việc nêu tên người hack ra
Góp ý cho nữa này , Main đéo load trên 1 số máy , hay bị văng , đấy cắn đi

Hào Hoa Công Tử
07-07-12, 03:31 PM
Tưởng xin yahoo nói vấn đề hack , này nọ
xin yahoo để chat xong lấy log post lên thì cái hạng người này đéo thể xếp hạng =))

UnderGroundK
07-07-12, 03:39 PM
Nói cho mà biết còn bày đặt LL ( làm lông )
Không chỉ riêng K9 , vừa Update mem đã lập 2 3 cái topic kêu sv 3 , sv 4 loren bị dis , Update nặng hơn Phiên bản cũ , Game Nặng Quá
Nói thật UGK , tôi chưa chắc đã bằng tuổi ông nhưng ông trẻ con hơn tôi đó :))
Tôi góp ý cho ông phát triển, làm ăn mắc oán
k9 là người làm anti , ông cũng là người làm , việc k9 hack chả nhẽ tôi nói ra là k9 hack đc anti ông thì ông nghĩ k9 gen ăn tức ở chuyện làm ăn à
Đúng là tính trẻ con , còn thích xem log chả của k9 đây gửi cho , tin hay không thì sẽ biết

Anti bị hack , tôi không nói tên người hack ra ông bảo ảnh hưởng nhiều đến ông =))
Kém miếng khó chịu hay sao mà ảnh hưởng với không ảnh hương , chả liên quan gì đến việc nêu tên người hack ra
Góp ý cho nữa này , Main đéo load trên 1 số máy , hay bị văng , đấy cắn đi

ko sao,mình biết bạn thế nào rồi,mình ko nói thêm bạn đâu,anti của mình thế nào người ta tự biết,đã có mu chạy rồi,tất cả đều là dùng thử mình chưa lấy 1 xu nào,và ai mình cũng nói 1 câu rằng dùng thử được rồi hẵn mua,nên nghe những lời nói dìm hàng của bạn chỉ để vui nhà thôi,nếu có ý tốt đã ko như thế rồi :)

thanh_ca
07-07-12, 03:57 PM
Các bạn đừng bất ngờ vì sao send packet dis lại có mặt ở cả 2 lần của anti của mình,tool mà các hacker ấy dùng thực sự rất lợi hại,Packet mã hóa của VietGuard + ICM qua tool đó thì không còn mã hóa nữa,sử dụng tool đó có thể hack dis bất cứ lúc nào kể cả VietGuard hay ICM và chỉ cần có packet thì sử dụng được hết ko cần biết là mã hóa hay ko,vì thế nên thời gian gần đây report hack dis xảy ra liên tục ở nhiều mu trong đó có cả những AntiHack gạo cội.Hiện tại vào phiên bản chính thức,mình đã có cách anti những cách đấy nhưng chỉ là tạm thời,biết đâu 1 thời gian nữa sẽ có tool mới,mình sẽ update biện pháp tiên tiến hơn để triệt để hack kiểu này

Thấy bạn viết đoạn này thì hơi khó chịu một tí.Dù anti của bạn có tốt đến đâu đi chăng nữa thì bạn nói như vậy là chê anti của ICM và VG rồi :).Bạn Quảng Cáo sản phẩm của mình thế nào cũng được.miền là đừng đụng chạm gì đến người ta.Nếu thực sự K9 có đi hack anti của bạn thì mình thấy cũng bình thường.^^!

Hào Hoa Công Tử
07-07-12, 04:09 PM
Có lẽ bạn luôn nghĩ đéo có ai có thể hack đc anti của bạn, và bạn luôn cần 1 bằng chứng cụ thể
Chính tôi là người test hack dis của anti bạn ( người hack là ai chắc bạn đã biết )
Tôi nói anti của bạn vẫn bị hack dis , hack... thì bạn nói dìm hàng =))
bạn tự tin vào bản thân và trình độ của mình quá
Sao bạn không sửa chữ ký của bạn đi
Nếu anti của bạn không như những gì tôi nói vậy tại sao tôi không dùng anti của bạn trong khi anti của bạn rẻ hơn 1/2 VG
tại vì tôi update có 1 buổi chiều thôi mà 2 3 topic tại diễn đàn nói về vấn đề hack dis , lag game , game nặng hơn sau khi Update
Trong khi trước đó tôi dùng anti try.vn crack còn ko bị kêu ca ngoài vấn đề ko dùng đc winmode =))

Hào Hoa Công Tử
07-07-12, 04:24 PM
.............................................

19:49:33 knight_razy: a`
19:49:35 knight_razy: vo loren
19:49:35 c0ngtunh0_0nljne: nhớ 9h30 nhé
19:49:38 knight_razy: tui dis het thanh` loren nay`
19:49:39 knight_razy:
19:49:43 c0ngtunh0_0nljne: mai open đấy
19:49:43 c0ngtunh0_0nljne:
19:49:48 knight_razy: vo day
19:49:52 knight_razy: tui hack cho vai` cai'
19:49:52 c0ngtunh0_0nljne: ông quay clip đi
19:49:53 c0ngtunh0_0nljne: tui vào
19:49:54 knight_razy: ko lai bao
Tin nhắn nhanh 19:53:22, 6 thg 7, 2012
19:49:54 c0ngtunh0_0nljne: tý gửi
19:49:55 knight_razy: la chem gio
19:49:56 c0ngtunh0_0nljne: tui up gz
19:49:57 c0ngtunh0_0nljne:
19:50:45 c0ngtunh0_0nljne: sv may'
19:50:54 knight_razy: 3
19:50:56 knight_razy: cong loren
19:51:04 c0ngtunh0_0nljne: 4 cong?
19:51:08 knight_razy: ho nuoc
19:51:32 knight_razy: where are you
19:51:33 knight_razy:
19:51:49 c0ngtunh0_0nljne: ẹc
19:51:52 c0ngtunh0_0nljne: dis cmnr
19:51:55 knight_razy: vo van
19:51:57 knight_razy: da hack
19:51:59 knight_razy: da hack dau
19:52:00 knight_razy: =.=
19:52:03 c0ngtunh0_0nljne: ec
19:52:06 knight_razy: vo lai
19:52:39 knight_razy: o dau
19:52:55 knight_razy:
19:53:02 knight_razy: tu tu ra hack bless soul chaos dupe do` cai coi
19:53:04 c0ngtunh0_0nljne: quay clip chua
19:53:09 knight_razy: quay lam` zi`
19:53:13 knight_razy: mat cong co nguoi noi
19:53:15 knight_razy: ghen an tuc o
19:53:16 knight_razy:
19:53:20 c0ngtunh0_0nljne: dua tio
19:53:22 c0ngtunh0_0nljne: đua tui
Tin nhắn nhanh 19:59:23, 6 thg 7, 2012
19:53:23 c0ngtunh0_0nljne: up cho
19:53:23 c0ngtunh0_0nljne:
19:53:33 knight_razy: lam bieng lam
19:53:34 knight_razy:
19:53:38 knight_razy: ong thich thi cu len noi
19:53:44 knight_razy: tin hay ko tuy
19:53:48 knight_razy: h di hack bless soul chaos thu xem
19:53:58 c0ngtunh0_0nljne: thì phải có clip chúng nó mới tin
19:53:58 c0ngtunh0_0nljne:
19:55:40 knight_razy: nhiu` tro` qua'
19:55:41 knight_razy:
19:55:51 knight_razy: uk
19:55:52 knight_razy: oke
19:57:31 knight_razy: e
19:57:35 knight_razy: con nhan vat hoi nay cua ong
19:57:38 knight_razy: bao nhieu so' 5
19:57:39 knight_razy:
19:57:48 c0ngtunh0_0nljne: k nhớ
19:57:49 knight_razy: de tui hack nhan vat xem thu
19:57:55 knight_razy: co khi lai dc la tiu
19:57:59 c0ngtunh0_0nljne:
19:58:41 c0ngtunh0_0nljne: 5555555
19:58:43 c0ngtunh0_0nljne: 7 số 5
19:59:11 knight_razy: hack dis đc là có nhìu trò vui lắm à
19:59:12 knight_razy:
19:59:21 knight_razy: thôi tui test xong rùi
19:59:23 knight_razy: ém hàng
Tin nhắn nhanh 20:02:14, 6 thg 7, 2012
19:59:25 knight_razy:
19:59:36 knight_razy: ko lại bảo
19:59:40 knight_razy: cạnh tranh ko lành mạnh thì chết
19:59:41 knight_razy:
19:59:55 knight_razy: agi speed gì xong ráo
19:59:56 knight_razy:
20:00:02 knight_razy: mặc dù anh ko mang đồ nghề
20:00:34 c0ngtunh0_0nljne: ừm

UnderGroundK
07-07-12, 04:29 PM
Thấy bạn viết đoạn này thì hơi khó chịu một tí.Dù anti của bạn có tốt đến đâu đi chăng nữa thì bạn nói như vậy là chê anti của ICM và VG rồi :).Bạn Quảng Cáo sản phẩm của mình thế nào cũng được.miền là đừng đụng chạm gì đến người ta.Nếu thực sự K9 có đi hack anti của bạn thì mình thấy cũng bình thường.^^!

ko phải,ý của mình là mình nói cái tool đó rất lợi hại,thực sự thì mình đã được test thử rồi,đúng như những gì mình nói,nếu cần mình có thể send tool đó cho k9 và bongma để họ fix,mình ko tiện nói lên ở đây thôi :D

--- Chế độ gộp bài viết ---

Có lẽ bạn luôn nghĩ đéo có ai có thể hack đc anti của bạn, và bạn luôn cần 1 bằng chứng cụ thể
Chính tôi là người test hack dis của anti bạn ( người hack là ai chắc bạn đã biết )
Tôi nói anti của bạn vẫn bị hack dis , hack... thì bạn nói dìm hàng =))
bạn tự tin vào bản thân và trình độ của mình quá
Sao bạn không sửa chữ ký của bạn đi
Nếu anti của bạn không như những gì tôi nói vậy tại sao tôi không dùng anti của bạn trong khi anti của bạn rẻ hơn 1/2 VG
tại vì tôi update có 1 buổi chiều thôi mà 2 3 topic tại diễn đàn nói về vấn đề hack dis , lag game , game nặng hơn sau khi Update
Trong khi trước đó tôi dùng anti try.vn crack còn ko bị kêu ca ngoài vấn đề ko dùng đc winmode =))

mình đã nói knight hack là chuyện bình thường mà,nhưng mình ko ngờ knight lại thế,trước mình nể knight lắm,thấy ổng trầm trầm,mà nay thôi mất hình tượng rồi :(thôi bỏ đi bạn ơi,mình tin mà,mình ko muốn hiềm khích đâu,tại lúc đầu mình cứ tưởng bạn có ý xấu bạn nói dối chứ k9 ko hề làm vậy,h thì mình tin rồi,thua

còn đây,link forum của bạn: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ,gamer chỉ bảo là sau khi update vào mu nặng hơn bt nhé bạn,bạn phóng đại thêm hack dis,chắc của k9 chứ gì,k9 hack thì bình thường rồi mà,thôi bạn ko dùng anti hack của mình thì thôi,mình đâu có lấy tiền bạn đâu,mình cho bạn dùng thử thôi mà bạn làm mấy cái pó tay,thua bạn,thua k9(hết nể)

knight06
07-07-12, 04:56 PM
trước tiên là mình rất thẳng thắn, nên những gì mình nói các bạn cứ cho nó ra 1 nghĩa đen của nó khỏi suy diễn lung tung.
đúng là hôm đó Congtu có pm mình làm antihack trong lúc đang chạy ugk thì mình khá là ngạc nhiên sao dư tiền dữ đã mua anti mới còn mua tiếp vg làm gì, cậu ấy bảo là chạy thử test 3 ngày mà lúc đó tớ ko mang theo đồ nghề để làm nên tiện tay test thử ở mức 1 gamer thì dĩ nhiên, đã hack dis được thì các loại khác trong tầm đó cũng hack được theo, vì cơ bản chỉ cần send packet xuống client là đã hack được agi mà ko cần đụng tới offset trong main làm gì, sau khi tớ dis cho congtu xem thì cậu ấy bảo quay lại clip rồi post lên nhưng tớ ko quay và tớ cũng dặn congtu đừng có post lên làm gì vì sợ mọi người hiểu nhầm,tớ hack dis khi congtu vào tớ đếm 1 2 3 mới dis ko phải đứng dis giữa loren,tớ đã lưu ý là ko post lên và ngay từ đầu tớ đã nói rõ với congtu là UGK xài cũng tốt sao phải up làm gì

còn ugk, lúc cậu gửi bài này lên tớ đã thấy rồi
Thứ nhất: Vietguard mã hóa thực packet gửi đi ,còn packet nhận về thì chẳng mã hóa làm gì, bạn bảo qua tool nào mất mã hóa là sai sự thật, ICM tương tự
thứ 2: spam packet animation hack dis vietguard chống 100% từ server, ko có chuyện hack dis kiểu đó ở vietguard nhé(1 số vietguard fake thì tớ ko nói) , trước tớ đã định comment nhưng nghĩ thôi mất công lại mang tiếng nhưng đã rep vô rồi thì tớ nói luôn
cuối cùng, tớ nói rõ 1 chút là tớ test dùm và bảo congtu cứ xài đi nhưng cậu ấy ko chịu nhất quyết đòi cài vietguard chứ ko phải tớ hack anti của cậu để congtu mua anti của tớ
lúc trước tớ còn nể cậu vì chí ít 1 anti mới mà được như vậy là quá tốt, còn bây h tớ ko thích cậu, có thể nói là ghét cậu, vì khi tớ đọc topic này tớ rất là bực mình vì những điều trên, nước sông không phạm nước giếng ,tớ rất ghét bị chạm tới danh dự, vốn dĩ tớ ko chọt chẹ gì cậu mà cậu đã nói thế thì tớ nói thẳng khi tớ chịu ko được thì tớ có thể "xấu tính" thật đấy.

tiện đây mình cũng thân gửi 1 số admin, 1 số bạn pm mình bảo là có ugk cạnh tranh nhằm mục đích bảo vg hạ giá xuống thì mình xin nói với các bạn là vg sinh ra = niềm đam mê của người viết ra nó và cơ bản, vg vốn dĩ sinh ra ko dùng để cạnh tranh kiếm tiền, có 1 số admin nghèo khó vì lượng mem ít ỏi mình sẵn sàng giảm 50% thậm chí 60% giá vg hiện tại như mu-xviet hay muvietbac và vài mu nữa , có người mình cho cả key 30 ngày đủ tiền thì trả cũng đc chả sao, từ lúc vietguard ổn định giá vẫn là 1tr2 update free đều hàng tháng nên các bạn admin "đẹp tính" vui lòng Tin tưởng dùng thì dùng ko dùng thì đừng lôi các anti khác ra nói để kích nhau, dù các bạn có yêu cầu giảm giá nếu mu thực sự nghèo mình vẫn support cho các bạn đầy đủ

mattroilan
07-07-12, 05:08 PM
tiện đây mình cũng thân gửi 1 số admin, 1 số bạn pm mình bảo là có ugk cạnh tranh nhằm mục đích bảo vg hạ giá xuống thì mình xin nói với các bạn là vg sinh ra = niềm đam mê của người viết ra nó và cơ bản, vg vốn dĩ sinh ra ko dùng để cạnh tranh kiếm tiền, có 1 số admin nghèo khó vì lượng mem ít ỏi mình sẵn sàng giảm 50% thậm chí 60% giá vg hiện tại như mu-xviet hay muvietbac và vài mu nữa , có người mình cho cả key 30 ngày đủ tiền thì trả cũng đc chả sao, từ lúc vietguard ổn định giá vẫn là 1tr2 update free đều hàng tháng nên các bạn admin "đẹp tính" vui lòng Tin tưởng dùng thì dùng ko dùng thì đừng lôi các anti khác ra nói để kích nhau, dù các bạn có yêu cầu giảm giá nếu mu thực sự nghèo mình vẫn support cho các bạn đầy đủ

Chuẩn ku ... a quý nhất chú cái tính này

UnderGroundK
07-07-12, 05:10 PM
trước tiên là mình rất thẳng thắn, nên những gì mình nói các bạn cứ cho nó ra 1 nghĩa đen của nó khỏi suy diễn lung tung.
đúng là hôm đó Congtu có pm mình làm antihack trong lúc đang chạy ugk thì mình khá là ngạc nhiên sao dư tiền dữ đã mua anti mới còn mua tiếp vg làm gì, cậu ấy bảo là chạy thử test 3 ngày mà lúc đó tớ ko mang theo đồ nghề để làm nên tiện tay test thử ở mức 1 gamer thì dĩ nhiên, đã hack dis được thì các loại khác trong tầm đó cũng hack được theo, vì cơ bản chỉ cần send packet xuống client là đã hack được agi mà ko cần đụng tới offset trong main làm gì, sau khi tớ dis cho congtu xem thì cậu ấy bảo quay lại clip rồi post lên nhưng tớ ko quay và tớ cũng dặn congtu đừng có post lên làm gì vì sợ mọi người hiểu nhầm,tớ hack dis khi congtu vào tớ đếm 1 2 3 mới dis ko phải đứng dis giữa loren,tớ đã lưu ý là ko post lên và ngay từ đầu tớ đã nói rõ với congtu là UGK xài cũng tốt sao phải up làm gì

còn ugk, lúc cậu gửi bài này lên tớ đã thấy rồi
Thứ nhất: Vietguard mã hóa thực packet gửi đi ,còn packet nhận về thì chẳng mã hóa làm gì, bạn bảo qua tool nào mất mã hóa là sai sự thật, ICM tương tự
thứ 2: spam packet animation hack dis vietguard chống 100% từ server, ko có chuyện hack dis kiểu đó ở vietguard nhé(1 số vietguard fake thì tớ ko nói) , trước tớ đã định comment nhưng nghĩ thôi mất công lại mang tiếng nhưng đã rep vô rồi thì tớ nói luôn
cuối cùng, tớ nói rõ 1 chút là tớ test dùm và bảo congtu cứ xài đi nhưng cậu ấy ko chịu nhất quyết đòi cài vietguard chứ ko phải tớ hack anti của cậu để congtu mua anti của tớ
lúc trước tớ còn nể cậu vì chí ít 1 anti mới mà được như vậy là quá tốt, còn bây h tớ ko thích cậu, có thể nói là ghét cậu, vì khi tớ đọc topic này tớ rất là bực mình vì những điều trên

vậy thì cậu chưa sử dụng qua tool đó rồi,cậu ko biết,packet của cậu có mã hóa,theo mô hình trung gian,có nghĩa là packet gốc -> Trung gian -> Server,nhưng trước khi đi qua trung gian,tool đó log packet trước trung gian là chưa hề mã hóa,log cả packet trung gian đã mã hóa,khi log packet chưa qua trung gian thì gửi đến trung gian sau đó gửi đến server,còn log packet trung gian thì cứ thế mà gửi đến server,mình ko hề nói dối vụ việc này vì mình đã thử,và send packet chưa qua trung gian chưa mã hóa thành công.

Còn về việc kia,thôi có gì hiểu lầm thì bỏ qua nhé,vì ấy,nếu hào hoa công tử bảo bạn hack được sv mình thì chẳng ai nói gì đâu,cậu ấy ko nói đích danh có thể gây hiểu làm là anti của mình rất dễ ăn,mình ko nói anti của mình ko hack được,nhưng mình nói nó ko phải là dễ,chỉ dễ với bạn thôi.Rồi nói qua nói lại thì mình mới nghĩ bạn như vậy,tại mình ko tin Hào Hoa Công Tử lại đi bảo bạn hack thử sv mình,1 chuyện hết sức lãng nhách,cậu thì anti nào chẳng hack được,ai dè cậu ấy bảo cậu hack thật rồi lên đây nói có 1 người bạn đã hack được cứ như chỉ cần là biết hack là hack được mô hình mình dựng cả mấy tháng trời ấy mình mới nghĩ cậu ấy có ý xấu.Thôi có gì hiểu lầm thì bỏ qua đi cậu,tớ cũng nể cậu lâu rồi tại hiểu lầm nên có đôi lời khó nghe thôi :)

còn về vấn đề cuối cùng của bạn,mình cũng xin đính chính là mình làm anti giá rẻ để học hỏi và kiếm chút ít lo thân,ko hề có ý đồ muốn vg hạ giá gì cả,cái đó là chuyện của vg,mình ko động đến.

knight06
07-07-12, 05:16 PM
vậy thì cậu chưa sử dụng qua tool đó rồi,cậu ko biết,packet của cậu có mã hóa,theo mô hình trung gian,có nghĩa là packet gốc -> Trung gian -> Server,nhưng trước khi đi qua trung gian,tool đó log packet trước trung gian là chưa hề mã hóa,log cả packet trung gian đã mã hóa,khi log packet chưa qua trung gian thì gửi đến trung gian sau đó gửi đến server,còn log packet trung gian thì cứ thế mà gửi đến server,mình ko hề nói dối vụ việc này vì mình đã thử,và send packet chưa qua trung gian chưa mã hóa thành công.

Còn về việc kia,thôi có gì hiểu lầm thì bỏ qua nhé,vì ấy,nếu hào hoa công tử bảo bạn hack được sv mình thì chẳng ai nói gì đâu,cậu ấy ko nói đích danh có thể gây hiểu làm là anti của mình rất dễ ăn,mình ko nói anti của mình ko hack được,nhưng mình nói nó ko phải là dễ,chỉ dễ với bạn thôi.Rồi nói qua nói lại thì mình mới nghĩ bạn như vậy,tại mình ko tin Hào Hoa Công Tử lại đi bảo bạn hack thử sv mình,1 chuyện hết sức lãng nhách,cậu thì anti nào chẳng hack được,ai dè cậu ấy bảo cậu hack thật rồi lên đây nói có 1 người bạn đã hack được cứ như chỉ cần là biết hack là hack được mô hình mình dựng cả mấy tháng trời ấy mình mới nghĩ cậu ấy có ý xấu.Thôi có gì hiểu lầm thì bỏ qua đi cậu,tớ cũng nể cậu lâu rồi tại hiểu lầm nên có đôi lời khó nghe thôi :)

còn về vấn đề cuối cùng của bạn,mình cũng xin đính chính là mình làm anti giá rẻ để học hỏi và kiếm chút ít lo thân,ko hề có ý đồ muốn vg hạ giá gì cả,cái đó là chuyện của vg,mình ko động đến.
động tới danh dự người khác, nói bỏ là bỏ được à, cậu rất cố chấp vậy thì cậu vào mu-hanoi hack dis, hack jew = send packet gốc tớ xem,nếu như hack được tớ còn tạm chấp nhận được, còn bằng không không được từ nay tớ xem ugk là kẻ thù :|

UnderGroundK
07-07-12, 05:21 PM
động tới danh dự người khác, nói bỏ là bỏ được à, cậu rất cố chấp vậy thì cậu vào mu-hanoi hack dis, hack jew = send packet gốc tớ xem,nếu như hack được tớ còn tạm chấp nhận được, còn bằng không không được từ nay tớ xem ugk là kẻ thù :|

nếu cậu xem tớ là kẻ thủ,thì chẳng khác nào cậu đang nhận rằng ngay từ đầu tớ ra anti cậu đã rất ghét tớ nhưng ko có cách nào và bây h đã có lý do,nếu xâu chuỗi comment của cậu + với comment này tớ sẽ biết rõ tính cách thực sự của cậu đấy(nên suy nghĩ kĩ về đoạn này,vì ko phải ai cũng có đủ đầu óc để hiểu nó:) )
còn về việc send packet hack dis,mình ko nghiên cứu hack dis,mình chỉ anti proxy và packet theo các bảo vệ packet còn về packet mình ko nghiên cứu nhiều,mình có thể cho bạn xem clip log packet ko hề mã hóa nếu bạn muốn :)

knight06
07-07-12, 05:30 PM
nếu cậu xem tớ là kẻ thủ,thì chẳng khác nào cậu đang nhận rằng ngay từ đầu tớ ra anti cậu đã rất ghét tớ nhưng ko có cách nào và bây h đã có lý do,nếu xâu chuỗi comment của cậu + với comment này tớ sẽ biết rõ tính cách thực sự của cậu đấy(nên suy nghĩ kĩ về đoạn này,vì ko phải ai cũng có đủ đầu óc để hiểu nó:) )
còn về việc send packet hack dis,mình ko nghiên cứu hack dis,mình chỉ anti proxy và packet theo các bảo vệ packet còn về packet mình ko nghiên cứu nhiều,mình có thể cho bạn xem clip log packet ko hề mã hóa nếu bạn muốn :)

ngay từ đầu tớ đã ko xen vô nhưng cậu đã chạm đến danh dự của tớ, tớ test cho C0ngtu , khuyên cậu ấy dùng ugk là tớ muốn ghét cậu chắc, hết sức vớ vẩn
tớ bước ra topic từ lúc này, tớ sống thế nào mọi người biết chẳng cần phải nghe cậu gán tính cách cho tớ, càng lúc càng quá tớ bước ra topic ngay lúc này và sẽ ko comment nữa cậu muốn nói gì, tùy

UnderGroundK
07-07-12, 05:36 PM
ngay từ đầu tớ đã ko xen vô nhưng cậu đã chạm đến danh dự của tớ, tớ test cho C0ngtu , khuyên cậu ấy dùng ugk là tớ muốn ghét cậu chắc, hết sức vớ vẩn
tớ bước ra topic từ lúc này, tớ sống thế nào mọi người biết chẳng cần phải nghe cậu gán tính cách cho tớ, càng lúc càng quá tớ bước ra topic ngay lúc này và sẽ ko comment nữa cậu muốn nói gì, tùy

rõ ràng là ban đầu chẳng ai biết cậu đã nói thế nào cả,congtunho chỉ lên đây và post đoạn chat khiêu khích như vậy thôi,ok cậu muốn xem tớ là gì của cậu cũng được,tớ ko gán tính cách cho cậu,tớ chỉ suy ra từ 1 số đoạn thôi,tớ cũng chẳng nói gì với cậu nữa,tạm biệt :)

Hào Hoa Công Tử
07-07-12, 11:43 PM
UGK đúng là lắm giọng :))
ban đầu thì nói mình , post xong đoạn log chat quay sang k9
giờ lại quay sang mình =))
tại mình ko tin Hào Hoa Công Tử lại đi bảo bạn hack thử sv mình,1 chuyện hết sức lãng nhách

Đọc kỹ cm trên của k9 xem cậu ấy bảo thử hack ugk hay là tôi bảo hack nhé :))

congtunho chỉ lên đây và post đoạn chat khiêu khích như vậy thôi
khiêu khích à , hay là ... =)) không chỉ riêng k9 hack đc anti của bạn , bạn quá tự tin r` đó , cứ thử vào mu tôi tìm cái topic bị dis liên tục ở sv 3 và 4 do mem nó cm ý , tôi thấy hack thì góp ý cho bạn phát triển , bạn quay sang nói cả tôi và k9 .
Khi tôi dùng thử anti của bạn , k9 cũng bảo tôi anti của bạn cũng tốt và dùng luôn đi , dạo này cậu ý làm biếng k làm , nhưng tôi đã hẹn với cậu đó từ mấy hôm trước là làm anti cho tôi , và tôi cũng dùng anti VG khá lâu rồi .
Còn việc của bạn...nói gì thì nói , sẽ k bao giờ tôi dùng anti của bạn dù nó có mạnh đến đâu ( khác với suy nghĩ của tôi lúc đầu .. mong 1 ngày nào đó sẽ đc dùng anti của bạn )

Thôi bạn làm gì thì làm, nói gì thì nói
Tôi cũng next khỏi Topic của bạn :">
( Luôn luôn lắng nghe , lâu lâu mới hiểu )

cuocdoisp
08-07-12, 12:10 AM
K9 làm MuOnline đó :)) . được tầm gần 1 tháng rồi .

k0y1a
08-07-12, 02:07 AM
đọc cm từ 1 đến 4 chứng tỏ UGK chẳng có gì sét chưa đánh mà đã chảy mang tai

UnderGroundK
08-07-12, 12:57 PM
UGK đúng là lắm giọng :))
ban đầu thì nói mình , post xong đoạn log chat quay sang k9
giờ lại quay sang mình =))
tại mình ko tin Hào Hoa Công Tử lại đi bảo bạn hack thử sv mình,1 chuyện hết sức lãng nhách

Đọc kỹ cm trên của k9 xem cậu ấy bảo thử hack ugk hay là tôi bảo hack nhé :))

khiêu khích à , hay là ... =)) không chỉ riêng k9 hack đc anti của bạn , bạn quá tự tin r` đó , cứ thử vào mu tôi tìm cái topic bị dis liên tục ở sv 3 và 4 do mem nó cm ý , tôi thấy hack thì góp ý cho bạn phát triển , bạn quay sang nói cả tôi và k9 .
Khi tôi dùng thử anti của bạn , k9 cũng bảo tôi anti của bạn cũng tốt và dùng luôn đi , dạo này cậu ý làm biếng k làm , nhưng tôi đã hẹn với cậu đó từ mấy hôm trước là làm anti cho tôi , và tôi cũng dùng anti VG khá lâu rồi .
Còn việc của bạn...nói gì thì nói , sẽ k bao giờ tôi dùng anti của bạn dù nó có mạnh đến đâu ( khác với suy nghĩ của tôi lúc đầu .. mong 1 ngày nào đó sẽ đc dùng anti của bạn )

Thôi bạn làm gì thì làm, nói gì thì nói
Tôi cũng next khỏi Topic của bạn :">
( Luôn luôn lắng nghe , lâu lâu mới hiểu )

vì sao là khiêu khích,bởi vì khi đọc xong đoạn chat của bạn mình có suy nghĩ khác với k9,đoạn chat đó mình đọc cảm thấy k9 ko đúng như mình nghĩ thôi.Dù gì thì,ít ra mọi chuyện cũng đã được rõ ràng,mình cũng ko còn gì để nhiều lời nữa,có thời gian rãnh thì xem lại cm của bạn lúc đầu nhé,ko thì thôi ko sao,chào bạn :)

ViperMUHN
08-07-12, 06:01 PM
- Hook ở Driver là hack speed với send pack được thôi mà (:|

UnderGroundK
08-07-12, 06:09 PM

vipermuhn thì miễn bàn :D hâm mộ các developer mu hn đã lâu :D

hieunova
09-09-12, 10:26 PM

Tạo server gateway rồi send packet từ đó thì sao anh ;))
Ku k9 vẫn chưa fix đâu nhé, tớ báo cậu lâu lắm rồi đấy.

Theo mình biết thì các version mới nhất, VG chỉ mã hóa packet login character, ICM thì đã bỏ hoàn toàn cơ chế mã hóa. Cái mã hóa bạn Under nói có lẽ là en/dec của GS ^^! Không biết mình nói thế có gì sai không ^^!

Mình hiểu bạn muốn quảng bá UGK, nhưng đừng đề cập tới VG và nhất là ICM. Hãy để thời gian chứng minh nhé.

mrpham295
13-09-12, 03:29 PM

kuden10
28-12-12, 09:00 PM

parkdream1
29-12-12, 04:29 PM
cách anti hack hiện nay đa phần đều hook các hàm api can thiệp vào process như OpenProcess , WriteProcessMemory , gettickcount ...ở mức Usermode(ring3) hoặc cao hơn ở mức Kernelmode(Ring0) như NtWriteVirtualMemory , NtOpenProcess ..
Hook CreateRemoteThread để chống inject dll
VirtualAllocEx,VirtualProtect để bảo vệ bộ nhớ của game
rồi anti-debug ...
Gamethuvn.net thì dùng The Enigma Protect để pack main thì phải
Cách nào thì cũng có cách bypass cả thôi , quan độ là trình độ 2 bên

home123123
13-01-13, 08:36 PM
mệt vải mịa,UGK qua bên forum ogf bypass hack vô tư :|

heroviet2301
13-01-13, 09:01 PM
Các Anti giờ bị mỗi cái hack speed là khó chịu, các Admin chịu khó quay video block vài thằng là nó sợ ngay, muốn chống tốt thì vừa cần Antihack và Anti thủ công nữa .

home123123
14-01-13, 05:34 PM
cả vietguard mà nó còn chơi agi nữa là speed

HRain
14-01-13, 08:31 PM
quan trọng là hack item, hack dis, 1 hit hay này nọ, chứ hack agi, speed dễ phát hiện, mà đã phát hiện rồi thì tàn đời mấy thằng em :)

blackdovevn
23-01-13, 07:49 PM
quan trọng là hack item, hack dis, 1 hit hay này nọ, chứ hack agi, speed dễ phát hiện, mà đã phát hiện rồi thì tàn đời mấy thằng em :)

Like câu này. Hack agi với speed thì khác gì buôn heroin, trốn chui trốn nhủi. Bị phát hiện thì công sức hack lòi mắt đi tong, các admin đã từng là game thủ tâm huyết sẽ biết cách xử lý.