PDA

View Full Version : [MU] Cần giúp về việc không mở được thùng đồ

longdtskn
05-07-12, 02:50 PM
Em cài offline nhưng khi bấm vào NPC rương chứa đồ thì nó k hiện lên . và sau đó là bấm các NPC khác cũng k được ( trước đó bấm vào NPC khác thì được )
Bấm thoát game thì nó báo : đóng thùng đồ và thoát
Và 1 lỗi nữa là khi đi đánh quái nó cứ hiện lên thông báo error : please relogin , khi lên lv thì báo dòng chữ vàng ở giũa màn hình requesting account info
Em đang dùng server của game8. ai bít xin chỉ dùm em . em xin cảm ơn

phusang
05-07-12, 03:52 PM
Em cài offline nhưng khi bấm vào NPC rương chứa đồ thì nó k hiện lên . và sau đó là bấm các NPC khác cũng k được ( trước đó bấm vào NPC khác thì được )
Và 1 lỗi nữa là khi đi đánh quái nó cứ hiện lên thông báo error : please relogin , khi lên lv thì báo dòng chữ vàng ở giũa màn hình requesting account info

Có thể do DB ko phù hợp nhé :P

hoainiemclub
05-07-12, 04:20 PM
hiện có nhiều server tốt đc rel trên diễn đàn mà....xài của tên game8 chi.=))))))))
mà tên đó dạo này đâu rùi ấy nhỉ.bị quăng gạch nhiều off rùi à ;))

longdtskn
05-07-12, 05:07 PM
hiện có nhiều server tốt đc rel trên diễn đàn mà....xài của tên game8 chi.=))))))))

bạn có link server nào tốt cho mình xin cái .Mình kiếm mãi k được

DieuNinh
06-07-12, 12:07 AM
11.11.00 toàn bị thế thôi với lag guild

belik1989
06-07-12, 12:17 AM

:)) =)) bạn nói vậy mai nó lại xuất hiện thì chết đấy =)) thằng đấy nguy hiểm

galuacon
29-11-14, 08:54 PM
Hi all !

Mình cũng test server này tại nhà, lỗi trên do dùng web cộng điểm nên nhân vật trong game bị lỗi thông tin không load lên được.