PDA

View Full Version : [MU] Này thì share intro này ! Mu thủy long

triplex090
04-07-12, 11:23 PM
Này thì share intro ! từ từ ta share hết tuốt luốt !
Demo : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
download nguyên bộ : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
download file Photoshop ảnh nền cái này mới hiếm :)) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
bác nào dùng hàng của em thì để lại link MU cho em ngắm thành quả cái
----------------------------------------
share home luôn : mà không còn file PSD nha : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

danhsinh01
04-07-12, 11:38 PM
có cái home của nó ko bạn share luôn đi :)

triplex090
04-07-12, 11:40 PM
home thì có luôn mà là hàng đi thuê design nên k đc giữ PSD còn cái intro thì tớ tự làm nên còn PSD ! cần thì share luôn :)

danhsinh01
04-07-12, 11:41 PM
bạn share luôn home đi bạn :)...................................

thantainho
05-07-12, 06:14 PM
cái thanks chẳng mất cái gì. Click...

Úp giúp luôn... Chúc ngày càng tàn phá box Mu

Hào Hoa Công Tử
05-07-12, 06:56 PM
Có gì HOT :)
Tks tinh thần...................

tonsng
05-07-12, 07:07 PM
vl~ bác này cái intro dụng hàng <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

apple
06-07-12, 11:14 AM
intro này load lâu q' .