PDA

View Full Version : [KT] Vấn đề về mở Port

bboyhandsome
04-07-12, 11:18 PM
Tình hình là em mới tập tọe cài thử để biết thêm về mạng ... cũng cài được 1 bản chơi offline rồi ... mừng quá 8->
Nhưng đến phần đưa server lên online thì thấy khó hiểu quá!

Chả là em dùng modem Zyxel + router wifi Tenda ... theo hướng dẫn là vào 192.168.1.1 để config nhưng mà lúc em vào thì chả can thiệp được gì ... mấy pro chỉ em với ... hình của em nó đây ạ :(

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png

Em thấy cũng lạ ... vì thấy các bác share ảnh cũng con Modem này mà nhiều chức năng để chỉnh quá ... lại hốt rồi :-<
Các thím giúp em ạ!

khactai
04-07-12, 11:29 PM
Tình hình là em mới tập tọe cài thử để biết thêm về mạng ... cũng cài được 1 bản chơi offline rồi ... mừng quá 8->
Nhưng đến phần đưa server lên online thì thấy khó hiểu quá!

Chả là em dùng modem Zyxel + router wifi Tenda ... theo hướng dẫn là vào 192.168.1.1 để config nhưng mà lúc em vào thì chả can thiệp được gì ... mấy pro chỉ em với ... hình của em nó đây ạ :(

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png)

Em thấy cũng lạ ... vì thấy các bác share ảnh cũng con Modem này mà nhiều chức năng để chỉnh quá ... lại hốt rồi :-<
Các thím giúp em ạ!
bạn phải dăng nhập bằng admin thì mới config đc nha