PDA

View Full Version : [TLBB] Cần Hướng dẫn hoàn chỉnh để tao 1 game TLBB offline 1 người chơi trên Win 7

hoxuanykhoa
04-07-12, 03:33 PM
Em rất thích game TLBB nhưng chơi onl thì kô lại người ta. Xin các anh ai biết thì chỉ em cách làm với , con nếu ai có bản 1 người chơi thì share em với ạ ! cảm ơn đã đọc :x

dodt1306
04-07-12, 03:44 PM
đọc mấy topic đi bạn..hướng dẫn hết rồi mà....

hoxuanykhoa
04-07-12, 03:58 PM
đọc mấy topic đi bạn..hướng dẫn hết rồi mà....

ý mình là muốn tự làm 1 admin rồi tự chơi 1 mình ! chư mấy topic kia toàn sever nhìu người chơi

kinzero
04-07-12, 04:14 PM
thì đã có hướng dẫn đầy đủ rồi còn gì:-/

hoxuanykhoa
04-07-12, 05:17 PM
thì đã có hướng dẫn đầy đủ rồi còn gì:-/

cho mình xin cái link topic dc kô ?

chingfong
05-07-12, 05:12 AM
Tất cả các server được share đều là offline hết. Khi nào bạn config ip mới lên online. Mà bạn ko đưa lên online thì là chơi 1 mình rồi còn gì nữa :))

hoxuanykhoa
05-07-12, 07:17 AM
Tất cả các server được share đều là offline hết. Khi nào bạn config ip mới lên online. Mà bạn ko đưa lên online thì là chơi 1 mình rồi còn gì nữa :))

ở giờ mới biết là mọi người share offline, thấy đông người lại tưởng onl chứ:))

SULLEY
05-07-12, 11:17 AM
bạn nào có thời gian chỉ từng bước giúp mình dc ko? mình ko rành IT nên mong dc sự giúp đỡ của các bạn

tykute273
05-07-12, 10:36 PM
Em rất thích game TLBB nhưng chơi onl thì kô lại người ta. Xin các anh ai biết thì chỉ em cách làm với , con nếu ai có bản 1 người chơi thì share em với ạ ! cảm ơn đã đọc :x

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kinzero
07-07-12, 10:21 PM
Thực ra offline hay online vẫn như nhau.
chỉ khác là thay ip thành ip wan mất khoảng 5 phút gì đó cả mở port modem.
còn bản sever và hướng dẫn thì các bạn vào mục Releases tìm sẽ có rất nhiều mà

duyantg
16-07-12, 09:20 AM
Thực ra offline hay online vẫn như nhau.
chỉ khác là thay ip thành ip wan mất khoảng 5 phút gì đó cả mở port modem.
còn bản sever và hướng dẫn thì các bạn vào mục Releases tìm sẽ có rất nhiều mà

thực chết trong gamezone này đối với những bạn có biết 1 tý về tlbb mới biết đường mà mò
đối vs những bạn chưa hiểu lắm thì chịu
các bài viết đâu có liên tục vs gắng kết với nhau
mỏi bài mõi box rời nên khiến các hướng dẩn đó có rỏ ràng đến đâu cũng khó đối vs những con gà như mình :D

3z3z3z
19-07-12, 07:19 AM
thực chết trong gamezone này đối với những bạn có biết 1 tý về tlbb mới biết đường mà mò
đối vs những bạn chưa hiểu lắm thì chịu
các bài viết đâu có liên tục vs gắng kết với nhau
mỏi bài mõi box rời nên khiến các hướng dẩn đó có rỏ ràng đến đâu cũng khó đối vs những con gà như mình :D

Theo dõi + đăng bài diễn đàn này 2 năm mà chưa biết cài bản TLBB 3 đây. Fải chịu khó xíu bạn ạ. Port tlbb này HĐH Linux ko đc phổ biến nên ít pro quan tâm, chỉ có một số ít thôi nên bạn thông cảm!!