PDA

View Full Version : [JX] Giúp em về khởi động sever!

tongminhkhanh
04-07-12, 02:53 PM
ảnh của em nó đây!

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

mong các bạn giúp mình. còn newbi chưa bít gì à !thank nhìu

tongminhkhanh
04-07-12, 03:38 PM
sau khi cái s3 ko bị lỗi thì em gamesv nó lại ko chạy đc nữa T_T

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

vipbk
04-07-12, 03:47 PM
chạy server đúng thứ tự nha bạn:
Paysys - Relay - goddess - bishop - s3relay - gameserver

tongminhkhanh
04-07-12, 04:00 PM
chạy server đúng thứ tự nha bạn:
Paysys - Relay - goddess - bishop - s3relay - gameserver

bằng tay , và = tool gv đều đứng vậy cả :)

ngotiendat
04-07-12, 04:51 PM
Bạn tìm file .dll gốc từ sv awjx cho vào folder sv mới kia xem có chạy đc sv k. Chỉ cho những file nào k bị lặp thôi nhé.