PDA

View Full Version : [JX] Share Sever Nhân Gian Hữu Tình

minhchau0309
04-07-12, 02:32 PM
Chào các bạn tình hình là mình vừa vô tình thấy đc server này do 1 mem bên Cybergame share...cám ơn sun1102 đã share cho ae...mình mạn phép mang về đây cho ae test cho vui...vào đề lun
Thông tin sv:
- Chuyển sinh tăng lênh theo số lần . lần đầu lv 150-->200lv-->.... - Đẳng cấp tối đa là 250. - Sử dụng vật phẩm bằng chuột phải - Kích hoạt thuộc tính ẩn của trang bị khác khi mặc đủ bộ An Bang, Định Quốc, Hoàng Kim Môn Phái - Boss xanh, boss sát thủ, boss hoàng kim. - Hút sinh lực và hút nội lực - Tống Kim - Hoa Đăng - Vượt Ải. - Hệ Thống Tranh Đoạt Lãnh địa - Bang hội - Dã Tẩu - Ép trang bị tím & HKMP - Công thành chiến vào thứ 7 và Chủ Nhật Hằng Tuần - Item tiếu ngạo giang hồ - Vũ khí bạch kim - Ép HKL tỉ lệ 40% - Vòng sáng chuyển sinh - và 1 số chức năng chờ các bạn tìm hiểu
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

và cúi cùng link
link server:

Patch: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

FIX script cho sv by heocon <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> tks heo nhé

NGUỒN CHIA SẺ : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> BỞI SUN1102

Linh_JX
04-07-12, 02:51 PM
cái là sv xuất danh vô tình kiếm mỡ online phải không ta nhìn wen wen :-?

minhchau0309
04-07-12, 03:00 PM
cái sv này từg ol í hihi....nay bạn ấy share lại cho ai mở free cho ae vào pk với nhau

thienthananhsa
04-07-12, 03:01 PM
sever no Font hay có Font China vậy bạn?

minhchau0309
04-07-12, 03:14 PM
nofont bạn ơi....test thử xem nào

tongminhkhanh
04-07-12, 03:19 PM
sv ko chạy đc, chạy cứ báo lỗi S3Relay

Linh_JX
04-07-12, 03:32 PM
sv ko chạy đc, chạy cứ báo lỗi S3Relay

đưa hình lên bạn ơi :-? chứ nói zị ai bik

heocon246
04-07-12, 03:32 PM
SV dựa trên nền AWJX hay của team ThaiHoa thế bạn ??/

Linh_JX
04-07-12, 03:38 PM
sv này kết hơp nữa đó ;));))
nhìn giống sv của sky share

tongminhkhanh
04-07-12, 03:39 PM
load mãi cái GV nó ko thèm chạy cho

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

heocon246
04-07-12, 03:53 PM

Nó del hết mấy file .exe trong SV sao chạy được SV đây :((

tongminhkhanh
04-07-12, 03:57 PM
công nhận nhiều vius thật, nhưng mà vấn đề là đã có ai chạy đc đâu T_T

heocon246
04-07-12, 04:03 PM
công nhận nhiều vius thật, nhưng mà vấn đề là đã có ai chạy đc đâu T_T

Coppy mấy file bên SV JXPO qua là chạy được (Chỉ coppy file .exe thôi)

Vấn đề code vẫn còn lỗi ....đang fixx :))

SIR.ThaiBinh
04-07-12, 04:13 PM
chuyển sinh chắc lập team dev ^^ ;));))

--- Chế độ gộp bài viết ---

xin cái spr thần tăng đã ^^ ;));))

heocon246
04-07-12, 04:21 PM

tongminhkhanh
04-07-12, 04:29 PM
chuyển sinh chắc lập team dev ^^ ;));))

xin cái spr thần tăng đã ^^ ;));))

chỗ nào thế, sao ko thấy nhĩ :x

thì đó tớ bảo đã ai vào đc đâu ;))

SIR.ThaiBinh
04-07-12, 04:29 PM
bị sao bác ^^ post anh lên xem chắc do sql à ^^3:-O3:-O

tongminhkhanh
04-07-12, 04:36 PM
ảnh đây nè :))

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

heocon246
04-07-12, 04:39 PM
bị sao bác ^^ post anh lên xem chắc do sql à ^^3:-O3:-O

minhchau0309
04-07-12, 04:39 PM
ai fix đc để chạy đc rồi thì up lại sv cho ae test với...sv còn lỗi nhìu lắm

Linh_JX
04-07-12, 04:42 PM
xóa settings của nó đi ! lấy settings sv jxvietnam bỏ vào :-?

heocon246
04-07-12, 04:46 PM
ai fix đc để chạy đc rồi thì up lại sv cho ae test với...sv còn lỗi nhìu lắm

Down cái này về coppy vào trong Server : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> đã fix lỗi Script

P/s: Lỗi hình như do Client.Lúc chưa chạy Client thì GameSV vẫn bình thường.

minhchau0309
04-07-12, 05:00 PM
Down cái này về coppy vào trong Server : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> đã fix lỗi Script

P/s: Lỗi hình như do Client.Lúc chưa chạy Client thì GameSV vẫn bình thường.

heocon đã vào game đc chưa...mìh gà nên chỉ trôg cậy vào các pro thoy áh ^^...à heocon có thể up ngyên cái sv của heo lên cho mọi người hong mắc công mọi người down cái kia về díh virút nữa thì khổ tks trc

heocon246
04-07-12, 05:04 PM
heocon đã vào game đc chưa...mìh gà nên chỉ trôg cậy vào các pro thoy áh ^^

Đang chờ chủ thớt fix nốt chứ mình chỉ fix Script thôi.Mình còn gà mà~:>

minhchau0309
04-07-12, 05:13 PM

kurim
04-07-12, 05:19 PM
Chào các bạn tình hình là mình vừa vô tình thấy đc server này do 1 mem bên Cybergame share...cám ơn sun1102 đã share cho ae...mình mạn phép mang về đây cho ae test cho vui...vào đề lun
Thông tin sv:
- Chuyển sinh tăng lênh theo số lần . lần đầu lv 150-->200lv-->.... - Đẳng cấp tối đa là 250. - Sử dụng vật phẩm bằng chuột phải - Kích hoạt thuộc tính ẩn của trang bị khác khi mặc đủ bộ An Bang, Định Quốc, Hoàng Kim Môn Phái - Boss xanh, boss sát thủ, boss hoàng kim. - Hút sinh lực và hút nội lực - Tống Kim - Hoa Đăng - Vượt Ải. - Hệ Thống Tranh Đoạt Lãnh địa - Bang hội - Dã Tẩu - Ép trang bị tím & HKMP - Công thành chiến vào thứ 7 và Chủ Nhật Hằng Tuần - Item tiếu ngạo giang hồ - Vũ khí bạch kim - Ép HKL tỉ lệ 40% - Vòng sáng chuyển sinh - và 1 số chức năng chờ các bạn tìm hiểu

và cúi cùng link
link server:

Patch: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

FIX script cho sv by heocon <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> tks heo nhé

NGUỒN CHIA SẺ : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> BỞI SUN1102
Cái này tui nói rõ nhé, Đây là sv Xuất Danh vô tình kiếm, của Kinghunter và HồngTuân phát triển ..

minhvn93
04-07-12, 05:22 PM
:)) bạn này ngồi săm soi bên cyber chờ xuất hả :))
sv ntn thì của heo cũng có còn cái cs sét lv k ai shage cho bạn đâu:)):))

heocon246
04-07-12, 05:29 PM
:)) bạn này ngồi săm soi bên cyber chờ xuất hả :))
sv ntn thì của heo cũng có còn cái cs sét lv k ai shage cho bạn đâu:)):))

Có chuyển sinh không nhỉ.

Trong GetNPC có : SetNpcScript(cs ,"\\script\\global\\chuyensinh.lua")

Thêm nữa chuyensinh.lua có code:

function pro()
team = GetTeam()
if team == nil then
Talk(1,"","Nguoi khong co to doi sao?")
else
if GetTeamSize() == 2 then
if IsCaptain() == 1 then

Say("Ban muon chuyen tien qua to doi chu?",2,"OK/yes","Thoat/Exit")
else
Talk(1,"","Nguoi chuyen sinh phai la chu pt")
end
else
Talk(1,"","Team chi co 2 nguoi thoi pro")
end

end

end
function yes()
team = GetTeam()
name = GetName()
dv = GetRepute()
for i = 1,GetPlayerCount() do
PlayerIndex = i
if GetTeam() == team and GetName() ~= name then
if GetLevel() < 10 then
AddRepute(dv)
Msg2Team("Chuc mung ! "..name.." da chuyen tien cho "..GetName().."")
else
Msg2Team("Nguoi choi "..GetName().." dang cap qua 10")
end

elseif GetTeam() == team and GetName() == name then
AddRepute(-dv)
end
end
end

>>>>> Chéc là không có chuyển sinh.

P/s: ko test nữa mất time quá :) lại virrus nữa chứ.

minhvn93
04-07-12, 05:33 PM
Có chuyển sinh không nhỉ.

Trong GetNPC có : SetNpcScript(cs ,"\\script\\global\\chuyensinh.lua")

Thêm nữa chuyensinh.lua có code:

>>>>> Chéc là không có chuyển sinh.

P/s: ko test nữa mất time quá :) lại virrus nữa chứ.

:)) hà hà đồ ăn cắp mà có cái j là hoàn thiện đâu :))

kurim
04-07-12, 05:49 PM
Tình hình la tôi và hunter dự định lấy sv này làm quà tết 2013 cho anh em. nhưng jo thì các bạn thấy đấy. sun2013 xin sv tui chơi off rồi phá hết sv,còn sửa lại tên sv là Nhân gian hữu tình ( tên này là tên của sv lúc trước của tui online = hamachi).
nhưng giờ thì.......ai muốn fix thì cứ fix , sửa j thì cứ sửa, tui vẫn còn bản gốc của sv . đảm bảo 80% không bug lỗi.
vấn đề send sv vào diệp tết tôi sẽ coi lại, ai thích ném đá tui thì cứ ném.

heocon246
04-07-12, 05:59 PM
Tình hình la tôi và hunter dự định lấy sv này làm quà tết 2013 cho anh em. nhưng jo thì các bạn thấy đấy. sun2013 xin sv tui chơi off rồi phá hết sv,còn sửa lại tên sv là Nhân gian hữu tình ( tên này là tên của sv lúc trước của tui online = hamachi).
nhưng giờ thì.......ai muốn fix thì cứ fix , sửa j thì cứ sửa, tui vẫn còn bản gốc của sv . đảm bảo 80% không bug lỗi.

minhchau0309
04-07-12, 06:27 PM
tìh hìh là sv này k cài đc cũg còn rất nhìu lỗi nên thoy nhờ mod close topic tráh rắc rối....thanks

Phong_JxOnline
04-07-12, 06:32 PM
cho bạn 1 Chàng Vỗ Tay

bác thớt share ra lạ bị ăn gạch lần sau nhớ chenk virus nhé

minhvn93
04-07-12, 06:32 PM

Sun 1102 k phai 2013 sai ten em roi anh tuan ơi
vs lại cái này tui xin về chơi off nên chỉnh linh tinh lắm :)) cứ fix dài dài :)) mà cái cs hum bữa nghịch mất code rồi thì phải :))
thôi ráng mà fix đi :))
cái tên nhân gian hữu tình nguyên bản anh shage em mà anh tuấn

heocon246
04-07-12, 06:34 PM
Sun 1102 k phai 2013 sai ten em roi anh tuan ơi
vs lại cái này tui xin về chơi off nên chỉnh linh tinh lắm :)) cứ fix dài dài :)) mà cái cs hum bữa nghịch mất code rồi thì phải :))
thôi ráng mà fix đi :))
cái tên nhân gian hữu tình nguyên bản anh shage em mà anh tuấn

Ko cần fix nữa:)).Cứ lấy chuyển sinh của SKy mà xài vậy:)).

P/s: ông này en nói nghe chướng tai vãi lúa.

nametruong00
04-07-12, 07:01 PM
ko bít sever có đầy đủ kĩ năng ko kà

minhvn93
04-07-12, 07:15 PM
Ko cần fix nữa:)).Cứ lấy chuyển sinh của SKy mà xài vậy:)).

P/s: ông này en nói nghe chướng tai vãi lúa.
k dễ như vậy đâu heo :))
sv kết hợp giữa 3 sv :D h chỉ có hồng tuấn và hunter ng làm ra sv là bik thôi :))

[B.M.W]Sports
04-07-12, 07:31 PM
chém cho có văn hóa chút nha mọi người , đang hóng 2pic ông nào nóng tính thì lên đảo nhé !

nh0kk3n2310
04-07-12, 08:06 PM
minh moi lam sv lan dau.... ae koa j chj jup mjnh nha... mun lam 1 sv rieng de cho ae pk choi mak thoi.
ạ pjk thj chj jup. tks nhjeu

minhvn93
04-07-12, 08:57 PM
minh moi lam sv lan dau.... ae koa j chj jup mjnh nha... mun lam 1 sv rieng de cho ae pk choi mak thoi.
ạ pjk thj chj jup. tks nhjeu
pk thì bạn sài tsbd kìa :D add nhận đồ vào chưởng đăng cung nữ cho mọi ng nhận

ngheolavaydo
05-07-12, 01:16 AM
Vừa đi làm về thấy 2 topic tranh cái sv này gay gắt quá :)) ( ai biểu Server víp quá ,share là nóng box jx này ngay lập tức ) 1 topic bị mod xử rồi ? đừng hâm nóng topic này lên cm vớ vẩn mod lại khóa tiếp là có [-O<
Đừng hỏi đây là cái gì ai thick thì Down <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thaihoa91
05-07-12, 02:18 AM

Server này nền AWJX, chỉ lấy 1 số UI từ bản của team tui ! Nếu bản của team tui thì fải hiển thị full giao diện, hình ảnh cho thấy ko full giao diện tức là ko fải Server của team tui rùi :D

heocon246
05-07-12, 07:01 AM
k dễ như vậy đâu heo :))
sv kết hợp giữa 3 sv :D h chỉ có hồng tuấn và hunter ng làm ra sv là bik thôi :))

Kết hợp SV nào thế ~:>.Chỉ thấy cái UI team thaihoa + nền AWJX

Chú ý cái NPC hổ trợ : Cái Phong lăng độ lúc xưa thấy chưa có map nên làm thêm chứ map ai đẻ ở NPC_hổ trợ.

P/s: MOD ngóng tiếp 2pic sẽ có em ra đảo thôi :))

dammejx
05-07-12, 07:40 AM
Vừa đi làm về thấy 2 topic tranh cái sv này gay gắt quá :)) ( ai biểu Server víp quá ,share là nóng box jx này ngay lập tức ) 1 topic bị mod xử rồi ? đừng hâm nóng topic này lên cm vớ vẩn mod lại khóa tiếp là có [-O<
Đừng hỏi đây là cái gì ai thick thì Down <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
thế pác có định Share Server của pác ko. sever Ngon đấy !!

Linh_JX
05-07-12, 07:52 AM
thế pác có định Share Server của pác ko. sever Ngon đấy !!

bác này mơ nè ! xuống đi bác ơi =))

[B.M.W]Sports
05-07-12, 08:06 AM
ai có y.h lão ngheolavaydo không ?
hỏi cái nì chút :D

Linh_JX
05-07-12, 08:07 AM
Sports;632378']ai có y.h lão ngheolavaydo không ?
hỏi cái nì chút :D

bác ấy không share đâu ! ta hỏi rồi =))

[B.M.W]Sports
05-07-12, 08:14 AM
bác ấy không share đâu ! ta hỏi rồi =))
có nói share gì đâu pé , hỏi cái y/h là xin xỏ hay sao ? =))

Phong_JxOnline
05-07-12, 08:15 AM

thì ra là phituan à thấy ông họp tác vs kinghunter vậy cứ giữ server ngon nhé đừng để mất lừa lần II

ông vs kinghunter làm server đó đi

heocon246
05-07-12, 08:18 AM

Thik mỗi cái Fi fong nhân vật nữa chạy trông đẹp fet :)

minhchau0309
05-07-12, 09:21 AM

heocon246
05-07-12, 09:45 AM
Tóm gọn lại cái SV này giống những cái đã share.

Lấy Setting + Script test thì thấy thế này: NPC lung tung (đặc biệt là cây thông noel + cây thông hay mai j đó)
1 số NPC chức năng mất Script : chuyensinh , lãnh địa ,......

P/s: chưa test item
>>>>>>>>>> Close topic tại đây............

Phong_JxOnline
05-07-12, 10:55 AM

à thì ra lý do này

bác thớt lần sau nên giữ lời hứa nhé chơi off thì chơi off k nên share làm chủ sv này bực mình ấy :))

theo như 2013 thì server hết bug rùi chắc khoảng 95% thui k chắc 100% đâu

babykool
05-07-12, 03:57 PM
Nhìn thì có gì hot đâu nhỉ :-$:-$:-$

minhvn93
05-07-12, 04:47 PM
Xin lỗi mọi người nhé. Có người vào nick gamezone mình post bài reply :) thực sự thì bây giờ mình mới vào đọc đc các cmt này chứ kô biết gì hết

Còn cái vụ ẻm sun1102 kia thì các bác tin thì chắc phải chờ đến mấy chục cái tết nữa mới có code cs -lv nhé :)

p/s for 1102: trẻ trâu vừa thôi nhé. Phá sv người ta vừa vừa thôi :-j.

p/s: lúc đầu có vụ cãi nhau giữa bạn mình vs ẻm này bên vnz, lúc đầu cũng bán tín bán nghi nhưg càng về sau mới hiểu ra đc rằng cái code cs bác ý share kêu là setlevel thực ra là copy nguyên chuyensinh.lua của sv bác edward. Đã test qua =))

hienquan
06-07-12, 12:42 PM
cái SV này khó hiểu quá...GS thì là GS của code FUll võ lâm do MinhPhung share...Nền Critp thì của AWJX...load opp Item thì Của CyBer..Thật ra là thế nào :-$:((:(( pó Chiếu

Phong_JxOnline
06-07-12, 12:51 PM
Nhìn thì có gì hot đâu nhỉ :-$:-$:-$

Hàng ăn cắp mà lấy gì hót hàng gốc mới hót bạn à :)

DevJX_Sad
06-07-12, 01:45 PM
=)) cái bản này có người share cho ta từ lâu rồi này đang vọc và dev lại :))

Linh_JX
06-07-12, 09:20 PM

nỗ vừa vừa thôi dc rồi đấy ! server chỉ mới dev mới đây thôi =)) :-t ăn gạch đi nhok

minhvn93
06-07-12, 09:23 PM
nỗ vừa vừa thôi dc rồi đấy ! server chỉ mới dev mới đây thôi =)) :-t ăn gạch đi nhok
:D em shage cho nó mà anh Linh hè hè cái kia del mấy filer rồi chạy sao đc :)) hiện h đã shage thêm cho heocon đến tháng 8 shage hết cho all

Linh_JX
06-07-12, 09:23 PM
Tóm gọn lại cái SV này giống những cái đã share.

Lấy Setting + Script test thì thấy thế này: NPC lung tung (đặc biệt là cây thông noel + cây thông hay mai j đó)
1 số NPC chức năng mất Script : chuyensinh , lãnh địa ,......

P/s: chưa test item
>>>>>>>>>> Close topic tại đây............

thì lỗi cái gì lấy của jxvietnam quẳng qua ^^

Edward_Newgate
06-07-12, 09:24 PM

Có nổ quá không thế :-j Thấy mấy pro bảo server này mới dev mà =.=!
Pro có từ lâu là từ bao giờ thế :haha:
Liệu server có chạy được không :big_smile:

Linh_JX
:D em shage cho nó mà anh Linh hè hè cái kia del mấy filer rồi chạy sao đc :)) hiện h đã shage thêm cho heocon đến tháng 8 shage hết cho all

nó nổ kìa em không thấy à =)) được share lâu rồi =)) mà sv này chỉ mỡ online cách đây mấy ngày thôi =))

Bean_JX
lại chém gió nữa à Sad =))
chú em chém quá đấy =))
trẻ trâu vừa vừa thôi, ăn gạch suốt mà k chịu tiếp thu
sv người ta mới dev gần đây kêu đc share lâu =))
bại não =)):-t:-t:-t:-t:-t

DevJX_Sad
06-07-12, 10:08 PM
Có nổ quá không thế :-j Thấy mấy pro bảo server này mới dev mà =.=!
Pro có từ lâu là từ bao giờ thế :haha:
Liệu server có chạy được không :big_smile:
Nếu bác không tin cứ hỏi thằng chủ topic nó tên Sun em của thằng Next. Hỏi nó xem nó share tui từ hồi nào rồi. Đm nghe lời tụi chó xoắn tui lúc nào cũng nói tui nổ.

Còn lũ chó Bean + Linh tao chưa ỉa cứt vào bàn thờ tổ nhà mày thì mày cũng đừng có hốt hoản như thế, mày muốn gì thì tao đã nói rồi, nếu có bản lĩnh thì tìm tao. Còn không thì đừng có lên 4rum này 4rum nọ mà sủa sản. Tao chỉ coi chúng mày như lũ bệnh tật thôi :-j

Linh_JX
06-07-12, 10:17 PM
Nếu bác không tin cứ hỏi thằng chủ topic nó tên Sun em của thằng Next. Hỏi nó xem nó share tui từ hồi nào rồi. Đm nghe lời tụi chó xoắn tui lúc nào cũng nói tui nổ.

Còn lũ chó Bean + Linh tao chưa ỉa cứt vào bàn thờ tổ nhà mày thì mày cũng đừng có hốt hoản như thế, mày muốn gì thì tao đã nói rồi, nếu có bản lĩnh thì tìm tao. Còn không thì đừng có lên 4rum này 4rum nọ mà sủa sản. Tao chỉ coi chúng mày như lũ bệnh tật thôi :-j

sr bạn tôi nói gì bạn ! tôi nói đúng sự thật sv này thật sự là xuất danh vô tình kiếm đã mỡ online ! cách đây k dc 10 bữa :-$

Edward_Newgate
06-07-12, 10:18 PM

Bạn muốn mua vé đi thăm Robinson chăng :-s Có cần mình liên hệ giúp không
Sao phải thở ra mấy cái lời như thế

minhchau0309
06-07-12, 10:47 PM

đây là nơi giao lưu học hỏi...nc có văn hoá tí...có đi học k hay là như bọn đầu đườg xó chợ vậy....dù đúg dù sai nc bìh tg k đc à...sao mod k close hộ topic ta...kêu lâu ùi mà

DevJX_Sad
07-07-12, 01:03 PM
Nếu muốn nói văn hóa Ok. Mình văn hóa, nhưng có nhiều thằng thích xoắn để mình nói zạy thôi :-j.
Chúng nó tốt lành gì, lúc nào mở miệng cũng trình hack này hack nọ :-j. Nghe não.
Còn sever thì có người share tui gần 2 tuần thôi. Chừng ấy tui vọc xog hết rồi và cũng thấy lâu rồi :).

dnytz
07-07-12, 01:24 PM
Server này nền awjx nhưng có chuyển sinh về lại cấp 10 . Hàm chuyển sinh không phải SetLevel đâu :D