PDA

View Full Version : Gunbound Classic Offline !!

chidaukhoe
03-07-12, 11:28 PM
Đây là bản Gunbound Thor's Hammer do 1 bạn bên RageZone post lên . Mình đã cài đặt đc thành công , thấy hay nên post lên 1 số hình ảnh cho ae :) .

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bug : Select map Random error

Nguồn : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Các bạn có thể lên Blog của bạn đó xem Tut và Link down , sẽ dễ nhìn hơn trên RageZone

skriptank
12-07-12, 03:52 PM
Bạn có biết sửa lỗi này ko, mình làm hoàn tất, đến đây thi nó báo ko kết nối đc đến server mặc dù đã bật server rồi ?

thuoclano12
16-07-12, 08:35 AM
bác có thể HD bằng Video chi tiết 1 chút có được không :D

chidaukhoe
16-07-12, 06:07 PM
bác có thể HD bằng Video chi tiết 1 chút có được không :D

Dạo này mình bắt đầu đi học r` . Năm cuối cấp 3 mà :D . Nên mình sẽ cố gắng làm Video hướng dẫn cho các bạn trong thời gian sớm nhất :) . Thân :D

Faker
16-07-12, 06:13 PM
thay lại cái giao diện còn tính năng chắc hok có ji mới mà GB là 1 game đã chết rồi :(

chidaukhoe
16-07-12, 06:17 PM
thay lại cái giao diện còn tính năng chắc hok có ji mới mà GB là 1 game đã chết rồi :(

Ừ :( . Bh ít ng` còn tâm huyết vs GB lắm bạn ạ :(. Giao diện gần như là đời đầu tiên thì phải :D . Tính năng thì vẫn vậy thui :D

Faker
16-07-12, 06:18 PM
Ừ :( . Bh ít ng` còn tâm huyết vs GB lắm bạn ạ :(. Giao diện gần như là đời đầu tiên thì phải :D . Tính năng thì vẫn vậy thui :D

vì GB hok có ai mà chỉ chơi dc 1 mình = lệnh

chidaukhoe
20-07-12, 06:30 PM
Hướng dẫn Video cho các bạn đây :)

Các bạn làm y hệt như trong hướng dẫn nhé . Do mình cài trên máy ảo nên chơi hơi lag . Các bạn yên tâm vì mình đã test trên cả XP 2 và 3 r` :)

Upppppppppppppppppppp :D

--- Chế độ gộp bài viết ---

Bạn có biết sửa lỗi này ko, mình làm hoàn tất, đến đây thi nó báo ko kết nối đc đến server mặc dù đã bật server rồi ?

Đây là do bạn chưa chỉnh trong regedit :D . Sr vì bh mình ms tìm đc cách chỉnh :(

daikimvuong1
25-07-12, 09:10 PM
hướng dẫn video cho các bạn đây :)

các bạn làm y hệt như trong hướng dẫn nhé . Do mình cài trên máy ảo nên chơi hơi lag . Các bạn yên tâm vì mình đã test trên cả xp 2 và 3 r` :)

upppppppppppppppppppp :d

--- chế độ gộp bài viết ---

đây là do bạn chưa chỉnh trong regedit :d . Sr vì bh mình ms tìm đc cách chỉnh :(

sao bạn không up cái file này dùm cái :(( bạn lấy đâu vậy lên mạng tìm ah mswinsck.ocx

daikimvuong1
26-07-12, 08:34 AM
sao bạn không up cái file này dùm cái :(( bạn lấy đâu vậy lên mạng tìm ah mswinsck.ocx

bạn ơi bạn ah :) có thể làm thêm cái video hướng dẫn cách chạy online hay lan không bạn . ngồi bắn 1 mình đúng là mau chán thật

chidaukhoe
28-07-12, 11:17 PM

bạn ơi bạn ah :) có thể làm thêm cái video hướng dẫn cách chạy online hay lan không bạn . ngồi bắn 1 mình đúng là mau chán thật

Hiện tại thì có thể làm Lan , nhưng mình chưa có thời gian test . Mình sẽ cố mần trong thời gian sớm nhất :D

pikeman20
29-07-12, 05:20 AM
Bản này cũ rồi mà, xấu kinh khủng. RZ có share mấy bản hay hơn sao không đem về dùng nhỉ :-?

chidaukhoe
29-07-12, 05:52 PM
Bản này cũ rồi mà, xấu kinh khủng. RZ có share mấy bản hay hơn sao không đem về dùng nhỉ :-?

Bạn mang về đây cho ae dùng vs :D

Ashot4love
30-07-12, 12:47 PM
Nếu chơi Gunbound Classic thì cài offline làm gì, vì tụi thằng Aaron nó phát triển cái này quá tốt rồi, đăng ký down về mà chơi thôi. Mình trước cũng thi thoảng chơi GB classic nhưng gét cái giao diện cổ và damage của mấy xe không cân bằng lắm nên chán. Mình thấy bản season 2 đời đầu của năm 2008 là hay nhất, độ cân bằng giữa mobile tốt hơn, có thêm cái Moon Disk Mirror (Gương), nếu ai làm được cái này thì hay, bỏ item 2 đi cũng OK, chỉ cần cái Mirror là ổn. Bản này Raon thực sự mạnh, chứ không như phiên bản Season 1.

daikimvuong1
31-07-12, 03:12 PM
Nếu chơi Gunbound Classic thì cài offline làm gì, vì tụi thằng Aaron nó phát triển cái này quá tốt rồi, đăng ký down về mà chơi thôi. Mình trước cũng thi thoảng chơi GB classic nhưng gét cái giao diện cổ và damage của mấy xe không cân bằng lắm nên chán. Mình thấy bản season 2 đời đầu của năm 2008 là hay nhất, độ cân bằng giữa mobile tốt hơn, có thêm cái Moon Disk Mirror (Gương), nếu ai làm được cái này thì hay, bỏ item 2 đi cũng OK, chỉ cần cái Mirror là ổn. Bản này Raon thực sự mạnh, chứ không như phiên bản Season 1.

tụi này không thích chơi online . online gây nghiện game
chạy server offline có cái hay của nó chứ .

hình như từ trước tới giờ tôi cài nhiều server rất ít khi chơi game chỉ thích cài trên máy cho có thôi