PDA

View Full Version : Mọi người vào giúp mình với

devilsking
03-07-12, 08:14 PM
Đi cài gunny off 3.0 thì thấy cái này :
*Cách chỉnh level: Vào sql-->db_tank-->dbo.Sys_Users_Detail chỉnh cột GP càng nhìu thì level càng cao (cột GP là kinh nghiệm đó)
*Cách chỉnh vàng, xu, lễ kim: Vào sql-->db_tank-->dbo.Sys_Users_Detail chỉnh 3 cột honor, gold, money
*Cách đi được gà thường và gà khó: Vào sql-->db_tank-->dbo.Sys_Users_Detail chỉnh cột PvePermission thành FFFFF
*Cách add đồ số lượng lớn ( như 1000 cái huân chương chẳng hạn): bạn add 1 cái huân chương bằng cách add đồ ở trên. Xong rùi vào
sql-->db_tank-->dbo.Sys_Users_Goods tìm ở cột TemplateID xem thử ô nào có id của món đồ muốn chỉnh rùi chỉnh cột Count thành số lượng muốn chỉnh 1000.
*Cách edit và xem ko giới hạn hàng trong sql 2k8 R2: Vào sql chọn Tool-->Options-->SQL server Object explorer chỉnh 2 số trong table and view options thành 0 rùi nhấn ok. Khởi động lại sql và tận hưởng

Mình đọc đi đọc lại rùi vào sql làm ko thành công. Bạn nào hướng dẫn cho minh bằng hình ảnh với nhé. Ví dụ mấy cái thui để mình bít làm. Tks nhìu;))
P/S Mà sao gunny của mình ko biến dạng khi lên +15 và Super ná thần ko hiện hình trong shop.???? Các bạn giúp mình 2 vấn đề trên với nhé. Mem mới!!!

bboynam99
04-07-12, 07:39 AM
Lúc bạn chỉnh trong sql xong thì bấm dấu chấm than màu đỏ(excute) ấy.
Chắc cú nữa thì tắt rồi bật lại SQL...
Vũ khí biến hình thì bạn dùng bản 80% ấy,là bản ngon nhất trên forum hiện giờ
Super ná thần không hiện hình có lẽ bạn chưa add items trong resource/request rồi
---
Kết luận:vọc nhiều nữa đi bạn