PDA

View Full Version : [JX] Share tool tự động backup dữ liệu nhân vật

Crawler
03-07-12, 02:54 PM
Tool mình viết = autoIT, chức năng là tự động copy 8 folder dữ liệu nhân vật và các thông tin trong game vào 1 thư mục định sẵn (tool sẽ tự tạo các subfolder theo ngày giờ)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> up.jpg

Download:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
pass: pttk
Chỉ đơn giản vậy thôi, mong ae đừng gạch đá \m/

duynguyenjx
03-07-12, 03:09 PM
Thanks!
Gạch đá gì cậu ơi, box JX còn những người như cậu thì vui rồi, hy vọng jx sôi nổi lại như xưa. Bên box KT giờ có bác trantoai, bác vipbk năng nổ chia sẻ học hỏi đúng tinh thần mod một diễn đàn lớn, không khi nào đôi co với newbie.

vipbk
03-07-12, 03:17 PM
lâu lâu mới sang box jx :D

hienquan
03-07-12, 04:50 PM
XIn lỗi sai chủ đề..nhưng hỏi mãi k thấy ai trả lời...có ai bít thư viện lib của vc++ nằm ở đâu ko??mình là dân ko chuyên mà...đây là lần đầu dùng VC++

thaihoa91
03-07-12, 09:49 PM
XIn lỗi sai chủ đề..nhưng hỏi mãi k thấy ai trả lời...có ai bít thư viện lib của vc++ nằm ở đâu ko??mình là dân ko chuyên mà...đây là lần đầu dùng VC++

Nếu cài VC++ đường dẫn mặc định thì đây là đường dẫn chứa thư viện: C:\Program Files\Microsoft Visual Studio

DNTmaster
03-07-12, 11:18 PM
Cái tools này nếu tính ra là thừa rồi. . . .
Vì khi Godess nó chạy nó có tự backup ra file .bak rồi check lại thấy ngay. :D
Không cần phải làm tools này :D
Nhưng cũng cổ vũ tinh thần cho bác.

raymondle
04-07-12, 10:46 PM
Folder account data nó nằm chỗ nào vậy mọi người ?