PDA

View Full Version : [KT] Choáng với bọn tàu khựa

VNGameZoneVN
02-07-12, 05:55 PM
bọn tàu khựa nó có mấy bộ đồ nữ. bên mình chưa có.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> jpg
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> jpg

satthupro95
02-07-12, 06:07 PM
Có tất cả luôn bác ơi =)) nếu thích tối e share cho ^^
Của e đây bác ^^:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Bác cứ down file image_8.pak của bác huyloius làm theo bác ý hd rùi khai lại res là ok

vipbk
02-07-12, 08:10 PM
rất hoàn hảo nếu có hình ảnh của vũ khí

huylouis1996
02-07-12, 08:37 PM
trong Image_8.pak có hơn 18 nghìn file res , trong đó có hơn 100 res đồ . cứ copy và làm như mình , thay đổi suite là ra hết =))

vipbk
02-07-12, 09:12 PM
trong Image_8.pak có hơn 18 nghìn file res , trong đó có hơn 100 res đồ . cứ copy và làm như mình , thay đổi suite là ra hết =))

cho mình hỏi file image_8.pak ở đâu vậy :-?

huylouis1996
02-07-12, 09:22 PM
client jxsj.sdo.com của China và nó cùng tương tự file update2012.pak ở client KingSoft :)

VNGameZoneVN
02-07-12, 09:24 PM
Của e đây bác ^^:
Bác cứ down file image_8.pak của bác huyloius làm theo bác ý hd rùi khai lại res là ok

cảm ơn bạn nhiều. nhờ bạn mà giò đây đã có đủ bộ nữ và nam.

vipbk
02-07-12, 10:21 PM
client jxsj.sdo.com của China và nó cùng tương tự file update2012.pak ở client KingSoft :)

bạn có file image_8 không cho mình xin, ngại down client china quá :D

satthupro95
02-07-12, 11:02 PM
bạn có file image_8 không cho mình xin, ngại down client china quá :D

Đây này bác của huylouis <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ngockiem
02-07-12, 11:03 PM
Mod Vào Đây mà down nè

hieu0071990
03-07-12, 12:30 AM
Đây này bác của huylouis <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bác ơi e nghe nói file lớn khó unpack . bác unpack dc share cho ae với học chỉ cách làm sao unpack dc file đó đi. thanks bác nhiều

huylouis1996
03-07-12, 12:43 AM
bác ơi e nghe nói file lớn khó unpack . bác unpack dc share cho ae với học chỉ cách làm sao unpack dc file đó đi. thanks bác nhiều

bạn down RPGwvier về , có trong topic của Jx đó . đổi tên file pak của KT thành tên là data ( vì chỉ có tên này RPGvwier mới đọc đc )

xong bạn làm theo HD ở topic đó là oke ....

chúc bạn thành công

hieu0071990
03-07-12, 07:31 AM
bạn down RPGwvier về , có trong topic của Jx đó . đổi tên file pak của KT thành tên là data ( vì chỉ có tên này RPGvwier mới đọc đc )

xong bạn làm theo HD ở topic đó là oke ....

chúc bạn thành công

bạn ơi cho mình cái link luôn đi .mình chưa qua bên đó bao giờ . cảm ơn bạn nhé

thinthoi_88
03-07-12, 08:05 AM
bạn ơi cho mình cái link luôn đi .mình chưa qua bên đó bao giờ . cảm ơn bạn nhé

Của bạn nè: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> or <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

huylouis1996
03-07-12, 09:08 AM

của bạn đây . làm như HD , bạn nhớ kĩ . chọn cả forder KT chứ k chọn riêng ổ data , vì nó sẽ k unpak cho bạn . chúc bạn thành công >:)>:)>:)>:)>:)>:)

vipbk
03-07-12, 10:05 AM
của bạn đây . làm như HD , bạn nhớ kĩ . chọn cả forder KT chứ k chọn riêng ổ data , vì nó sẽ k unpak cho bạn . chúc bạn thành công >:)>:)>:)>:)>:)>:)

RPGViewer cần cài gì nhỉ, mình đã cài Microsoft .NET Framework 2.0 mà vẫn không chạy được :-?

thinthoi_88
03-07-12, 11:13 AM
Sao mình unpack ra toàn file đuôi .out nhỉ có ai biết hok giúp mình với 8-|

huylouis1996
03-07-12, 11:21 AM
RPGViewer cần cài gì nhỉ, mình đã cài Microsoft .NET Framework 2.0 mà vẫn không chạy được :-?

ông down cái này cho tôi :| .Net có cần lắm đâu

hieu0071990
03-07-12, 12:32 PM
Của bạn nè: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> or <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
cảm ơn bạn nhiều cái việt hoá bạn lấy ở đâu vậy????

vipbk
03-07-12, 12:53 PM
ông down cái này cho tôi :| .Net có cần lắm đâu

up hộ mình qua mediafire cái, không biết tại sao không down được link Microsoft :|

thinthoi_88
03-07-12, 02:32 PM
up hộ mình qua mediafire cái, không biết tại sao không down được link Microsoft :|

Của Vip này: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hieu0071990
04-07-12, 12:09 AM
Của e đây bác ^^:

bác share cho ae với nhìn thèm quá tiếc là chua đủ sever của bác hình như chưa full mấy bộ này phải không bác????