PDA

View Full Version : [Gunny] [SHARE] Phiên Bản DDTank Cài Trên Máy Ảo WM Ware.

mjkenny
30-06-12, 07:24 PM
Đây là bản DDTank mình đã tích hợp sẵn vào máy ảo. Các bạn chỉ cần down về rồi bật lên bằng WM-Ware thôi.
Server được mình lấy nguồn từ Topic này và Up lên bản +200 Item, các bạn có thể qua để xem:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Vì hiện tại các Links đều đã chết nên các bạn Down ở đây nhé:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Pass: tuan565
Links của Tuan565.
Hình DEMO:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

mrtran0781
30-06-12, 07:29 PM
thank nha bạn đang điên đầu không biết cài

mjkenny
30-06-12, 07:32 PM
Không có gì bạn.
Từ trc đến giờ mình cũng chưa giúp anh em đc gì ^^

minhchau0309
30-06-12, 07:37 PM
tốt qá....mìh đag thèm chơi lắm...mà cậu ơi có bắn phó bản đc hong...hong đc sao chơi off h hihix

mrtran0781
30-06-12, 07:43 PM
bạn có thể UP sang mediafire dc không bạn mình dơ không dc nó không nhận IDM dow lâu quá bạn ơi nó bị ngắt hoài à :|

trungqbbn
30-06-12, 07:46 PM
Không có gì bạn.
sever của bạn có 3 item mới update của sp trinhpc không
sever mình ngon lanh rồi làm mãi chẳng được 3 món ấy thank bạn có tin thần send nhá
phó bản sao bạn có mấy map vậy

duthli
30-06-12, 07:53 PM
mì ăn liền mì ăn liền dành cho ng ko cài đc trên máy thực đây down về xài cho lẹ
thanks nhé :))

Tuan565
30-06-12, 07:54 PM
Không có gì bạn.

ngon nhỉ . đang định tháng 7 này rảnh thì làm . giờ thì đỡ phải làm rồi . chơi dc từ máy thật ko vậy .

mjkenny
30-06-12, 08:06 PM
tốt qá....mìh đag thèm chơi lắm...mà cậu ơi có bắn phó bản đc hong...hong đc sao chơi off h hihix

Đi đc ải Kiến + Gà thôi bạn ạ :)

--- Chế độ gộp bài viết ---

bạn có thể UP sang mediafire dc không bạn mình dơ không dc nó không nhận IDM dow lâu quá bạn ơi nó bị ngắt hoài à :|

Chẳng hiểu sao chỗ mình Up lên MF lâu kinh khủng, mình thấy trang đó tải về cũng ngang MF mà bạn. ^^

sever của bạn có 3 item mới update của sp trinhpc không
sever mình ngon lanh rồi làm mãi chẳng được 3 món ấy thank bạn có tin thần send nhá
phó bản sao bạn có mấy map vậy

Xin lỗi làm bạn thất vọng nhưng Server này mình chỉ làm qua thôi, không có mấy cái Item đó.
Mình Up cái này lên làm nền cho các bạn chưa cài đc thôi ^^

ngon nhỉ . đang định tháng 7 này rảnh thì làm . giờ thì đỡ phải làm rồi . chơi dc từ máy thật ko vậy .

Mình đã cố thử Config Card mạng nhưng vẫn không thể nào truy cập trang đó từ máy thật đc :S dù Ping vs nhau đc :|

mrtran0781
30-06-12, 08:19 PM
[QUOTE=mjkenny;629871]Đi đc ải Kiến + Gà thôi bạn ạ :)

Chẳng hiểu sao chỗ mình Up lên MF lâu kinh khủng, mình thấy trang đó tải về cũng ngang MF mà bạn. ^^[COLOR="Silver"]

minhchau0309
30-06-12, 10:22 PM

Tuan565
30-06-12, 10:34 PM

mình down ầm ầm . còn xếp hết tất cả vào queued cả 20 file dc . nhanh ngang MF mà

minhchau0309
30-06-12, 10:37 PM
sao mìh bấm download nó load 1 hồi rồi ra trang erro có fải do mìh xài fpt k cậu
Oops! Google Chrome could not connect to <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Tuan565
30-06-12, 10:41 PM
sao mìh bấm download nó load 1 hồi rồi ra trang erro có fải do mìh xài fpt k cậu
Oops! Google Chrome could not connect to <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nếu đang down 1 link ở Jumbofiles thì tắt nó đi .rồi tạo 1 acc mà đăng nhập vào rồi đến lúc nó hiện link ra rồi nhấn Download later hết sau đó start queued mà ngồi đợi thôi .

minhchau0309
30-06-12, 11:17 PM
link 6 die r hixhix...tuan ơi up lên fshare di...mấy file cậu up fshare 1gb down ngon lam cơ còn cái này mìh down k đc

Tuan565
30-06-12, 11:19 PM
link 6 die r hixhix...tuan ơi up lên fshare di...mấy file cậu up fshare 1gb down ngon lam cơ còn cái này mìh down k đc

đợi xem lại đã .xem có config lại để chơi dc từ máy thật ko thì config lại luôn cho tiện rồi hè rảnh mình nghịch cái server này chơi vs bọn bạn

minhchau0309
30-06-12, 11:36 PM
mẹ nó đag ức thằg jum lắm rồi..dơn đc 1 chút ngắt...dơn lại.99% tịt down lại....ức lắm rồi nha

e lạy chủ pic e xin chủ pic +ae down xong làm ơn up cho e host khác....e thề là e down 3 4 lần 1 file thằng jum này mà chả đc, down 1 tí là die 1 tí die....bực mún chửi thề lun rồi đấy

mjkenny
01-07-12, 12:57 AM
Bạn nào có acc Vip bên Fshare k nhỉ, cho mình mượn Up vào vs. Mình k có Acc nên Up cũng hơi ngại. :(
Hay bạn Tuan565 ơi, bạn Up lên Fshare cho các bạn ấy đc k? Mình mà Up lại phải ra quán NET để Up.
Mong ae thông cảm cho :(

deekanj
01-07-12, 01:56 AM
Error happened when generating Download Link.
Please try again or Contact administrator.
(ERROR:mkdir)

File 12.18.19.20 bị lỗi này nhé.
Ai leech hộ mình sang MF hoặc 4share với

tututu12
01-07-12, 02:47 AM
[QUOTE=deekanj;630021]Error happened when generating Download Link.

pảt 8 hư rồi bạn ơi

xspeedcom
01-07-12, 04:34 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

bug Lv 16 item bug guild bug map ^^"

minakoga
01-07-12, 05:01 PM
jumbofiles củ chuối... chán......

minhchau0309
01-07-12, 05:02 PM
sao 2 thằng bắn nhau k đc tạo fòg rồi nhấn start thì 没有可用的战场服务器! = k có máy chủ chiến trường....fight thấy k chạy gì cả ai help với

minhchau0309
01-07-12, 07:18 PM
help help vơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii iiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

mrtran0781
01-07-12, 08:09 PM
hiz hum qua tới giờ không tài nào tãi xong..... nãn quá ai có lòng tốt dơ xong rồi chuyễn qua mediafire giùm anh em ik

maivantam
02-07-12, 06:17 PM
không biết cái này có giới hạn user không vậy,:-@

hieu0071990
03-07-12, 03:34 PM
Đi đc ải Kiến + Gà thôi bạn ạ :)

Chẳng hiểu sao chỗ mình Up lên MF lâu kinh khủng, mình thấy trang đó tải về cũng ngang MF mà bạn. ^^

Xin lỗi làm bạn thất vọng nhưng Server này mình chỉ làm qua thôi, không có mấy cái Item đó.
Mình Up cái này lên làm nền cho các bạn chưa cài đc thôi ^^

Mình đã cố thử Config Card mạng nhưng vẫn không thể nào truy cập trang đó từ máy thật đc :S dù Ping vs nhau đc :|

bạn ơi vậy muốn đi phó bản vòng xoay thời gian mình làm sao úp cái gì mới chơi dc phó bản vậy ??? chỉ mình với mình chưa biet gi cả

anhtuan0650
03-07-12, 03:44 PM
CÓ FSHARE + 4share chủ topic cần lh mình anhtuan0650

Tuan565
03-07-12, 03:48 PM
CÓ FSHARE + 4share chủ topic cần lh mình anhtuan0650

ai chơi bản này thì cài thêm cái Vmware tool vào thì di chuyển chuột giữa máy ảo máy thật ko phải nhấn nút mà cứ đưa ra là nó ra ngoài . còn nữa là cài xong thì độ phân giải win ảo tăng giảm tùy thik bằng cách thay đỏi ở vmware là dc . vs lại cài xong nó nhận card màn hình nên chơi cũng đỡ lag hơn

MrKnight
04-07-12, 11:13 AM
ai chơi bản này thì cài thêm cái Vmware tool vào thì di chuyển chuột giữa máy ảo máy thật ko phải nhấn nút mà cứ đưa ra là nó ra ngoài . còn nữa là cài xong thì độ phân giải win ảo tăng giảm tùy thik bằng cách thay đỏi ở vmware là dc . vs lại cài xong nó nhận card màn hình nên chơi cũng đỡ lag hơn

Sao mình đăng nhập vào admincp không được, nó báo lỗi sai acc or pass mặc dù mình đã nhập acc:taikhoan, pass:matkhau :-/

votrjthjensu
04-07-12, 01:01 PM
Ai down rồi chuyển giùm sang mediafire giùm đi

vuahaitacD
05-07-12, 08:07 AM
Sao mình đăng nhập vào admincp không được, nó báo lỗi sai acc or pass mặc dù mình đã nhập acc:taikhoan, pass:matkhau :-/

acc : minhthanh
matkhau : 123456

:D

hieu0071990
05-07-12, 12:55 PM
Đây là bản DDTank mình đã tích hợp sẵn vào máy ảo. Các bạn chỉ cần down về rồi bật lên bằng WM-Ware thôi.
Server được mình lấy nguồn từ Topic này và Up lên bản +200 Item, các bạn có thể qua để xem:

Xin lỗi vì văn mình diễn đạt kém nên xin phép được vào luôn vấn đề.
Link Download.(20 Phần)
Phần 1: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Phần 2: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Phần 3: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Phần 4: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Phần 5: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Phần 6: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Phần 7: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Phần 8: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Phần 9: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Phần 10: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Phần 11: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Phần 12: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Phần 13: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Phần 14: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Phần 15: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Phần 16: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Phần 17: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Phần 18: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Phần 19: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Phần 20: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Pass: mjkenny
CHÚ Ý:Hai Link MF ở đầu mình Up trc nhưng chậm quá nên chuyển Host, không có vấn đề gì đâu ^^
Hình DEMO:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
bạn ơi chỉnh lv ở đâu vậy bạn hướng dẫn mình được không hay có link tham khảo không cho mình xin mình mới biết choi gunny of ko rành lắm . ko biêtsua754233 trong datbase thế nào nữa

vuahaitacD
06-07-12, 02:42 AM
bạn ơi chỉnh lv ở đâu vậy bạn hướng dẫn mình được không hay có link tham khảo không cho mình xin mình mới biết choi gunny of ko rành lắm . ko biêtsua754233 trong datbase thế nào nữa

bạn vào Db_Tank, tìm table dbo.Sys_Users_Detail rồi tìm trường username là tài khoản bạn muốn sửa

rồi chỉnh GP của hàng đó lên cao là up lv thui :D

Nhớ thoát nhân vật rồi hẵng chỉnh

hieu0071990
06-07-12, 06:27 AM
bạn vào Db_Tank, tìm table dbo.Sys_Users_Detail rồi tìm trường username là tài khoản bạn muốn sửa

rồi chỉnh GP của hàng đó lên cao là up lv thui :D

Nhớ thoát nhân vật rồi hẵng chỉnh

bạn ơi bạn biết chỉnh thời gian 1 lượt bắn o dau không . mình muốn nó hơn 8 giây nhưng nó có 8 giấy ko có time de chỉnh này kia

hoandd
06-07-12, 04:44 PM

Link Download.(20 Phần)
Phần 1: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Phần 2: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Phần 3: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Phần 4: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Phần 5: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Phần 6: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Phần 7: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Phần 8: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Phần 9: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Phần 10: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Phần 11: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Phần 12: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Phần 13: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Phần 14: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Phần 15: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Phần 16: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Phần 17: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Phần 18: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Phần 19: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Phần 20: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
CHÚ Ý:Hai Link MF ở đầu mình Up trc nhưng chậm quá nên chuyển Host, không có vấn đề gì đâu ^^
Hình DEMO:

file part 11 có down dc đâu pạn ai up hộ file khác đê

kelalung
07-07-12, 03:24 PM
xin MD5 của 20 file trên đi bạn ơi, tải về bị lỗi ko biết file nào hư

khungboktvn
07-07-12, 06:27 PM
Bạn ơi mình xin bạn làm ơn úp lên MF hộ mình cái còn cái jumpbofile gì đó không ổn Mình down mãi không đc!
:((

Tuan565
07-07-12, 07:08 PM
Bản này đã edit lại vài chỗ . ko chỉnh sửa gì server . cài thêm Vmware Tool để chơi tốt hơn đỡ lag hơn bản cũ vs nén lại dung lượng thấp hơn

dinh.nguyenhon
07-07-12, 10:33 PM
Bản này đã edit lại vài chỗ . ko chỉnh sửa gì server . cài thêm Vmware Tool để chơi tốt hơn đỡ lag hơn bản cũ vs nén lại dung lượng thấp hơn

Bản này chạy thì ổn ,nhưng còn một số lỗi như các bản ofline khác .Tuấn có thể fix lỗi các phó bản được nữa thì ok.

firel0ve610
08-07-12, 10:22 AM

vuahaitacD
08-07-12, 11:08 AM

có admingunny rồi bạn à, bạn có thể sang topic gunny 3.0 fix bug 80% để tải admingunny của pác thanhbeokute post rồi config để có thể tùy chỉnh item và đồ hay hơn ;))

firel0ve610
08-07-12, 12:07 PM
có admingunny rồi bạn à, bạn có thể sang topic gunny 3.0 fix bug 80% để tải admingunny của pác thanhbeokute post rồi config để có thể tùy chỉnh item và đồ hay hơn ;))

Mình biết làm thì đã tốt :D. Từ hồi cài 2.3 lâu lắm mình mới lên 4rum nên chưa biết gì :P

firel0ve610
09-07-12, 10:02 AM
Cái part 11 mình get nó ko nhận nên bạn leech thử wa trang khác ná :D

satthupro95
13-07-12, 10:54 AM

Link Download.(20 Phần)
Hình DEMO:

E down part 3 bị như thế này ạ T.T e đã đăng ký tài khoản r` T.T
Error happened when generating Download Link.

satthupro95
13-07-12, 05:19 PM
Mấy pro cho e hỏi : E chạy sv gunny trên máy ảo xong vào game = máy client được k a ? Nếu được thì làm như thế nào hả a ? Thanks a trước ạ ^^

zzdeadzz
13-07-12, 05:37 PM
loi 99% ak ai chi nhe 30 cha ca

duonglinh2
15-07-12, 12:21 AM
ai tải được cho xin cai link 11 với không thể nào tải được

huy228866
15-07-12, 01:56 AM
DOWNLOAD MEDIAFIRE 2 LINK ĐẦU THÌ NGON PHẾT

MẤY CÁI SAU HOÀN TOÀN KO DOWNLOAD ĐC LUÔN KO BIẾT NTN b-(

AI CHỈ CÁCH DOWNLOAD MẤY CÁI LINK SAU VỚI /:)

cruko90
15-07-12, 07:31 AM
ai tải được cho xin cai link 11 với không thể nào tải được

link file 11 cho bạn

satthupro95
15-07-12, 07:48 AM
DOWNLOAD MEDIAFIRE 2 LINK ĐẦU THÌ NGON PHẾT

MẤY CÁI SAU HOÀN TOÀN KO DOWNLOAD ĐC LUÔN KO BIẾT NTN b-(

AI CHỈ CÁCH DOWNLOAD MẤY CÁI LINK SAU VỚI /:)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> down cái này cx đc nè bạn ^^

huunam09
15-07-12, 12:34 PM
o lam sao de config cho chay mang lan duoc nhi?

hoduchuy113
15-07-12, 06:35 PM
Config lên LAN thì chỉ cần đổi tất cả ip 127.0.0.1 thành ip LAN là xong rồi.Còn nếu muốn biết ip LAN thì vào START-->RUN-->CMD-->IPCONFIG/ALL

duongst1
15-07-12, 07:11 PM
Chủ topic ơi, part 11 và 16 bị lỗi rồi, up lại part 11 và 16 cho mình tải đc ko?

huunam09
15-07-12, 10:44 PM
Config lên LAN thì chỉ cần đổi tất cả ip 127.0.0.1 thành ip LAN là xong rồi.Còn nếu muốn biết ip LAN thì vào START-->RUN-->CMD-->IPCONFIG/ALL
đã sửa nhưng nó báo không load được danh sách server ! :(:-w

satthupro95
15-07-12, 10:59 PM
đã sửa nhưng nó báo không load được danh sách server ! :(:-w

Bạn reg 1 cái acc là đc đó ^^ Mình k hiểu sao link 11 log acc thì down được nhưng link 16 không được =)) log out thì link 11 không down được link 16 down đc =))

huunam09
15-07-12, 11:10 PM
Bạn reg 1 cái acc là đc đó ^^ Mình k hiểu sao link 11 log acc thì down được nhưng link 16 không được =)) log out thì link 11 không down được link 16 down đc =))

èo ! mình có acc rùi ! jo nó load được đến 99% rùi nó cứ ở đó luôn :(

bitu2208
16-07-12, 02:03 AM
hixha tình hình là em chạy...zô game load đến 99% là đơ bị lỗi...ai chỉ em cách fix lại với...

nicespeed
16-07-12, 04:45 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> down cái này cx đc nè bạn ^^

Bạn sài WMWare bản mấy vậy ! mình tải về rùi nhưng k Ơpen đc nó bắt update ( chắc là bản của bạn mới hơn bản của mình )

satthupro95
16-07-12, 04:52 PM
Bạn sài WMWare bản mấy vậy ! mình tải về rùi nhưng k Ơpen đc nó bắt update ( chắc là bản của bạn mới hơn bản của mình )

Mình dùng bản 8 ^^
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> đây nè bạn ^^
ở topic <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nicespeed
16-07-12, 05:42 PM
Mình dùng bản 8 ^^
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> đây nè bạn ^^
ở topic <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bạn cho m2inh cái nick chat hỏi cho tiện với !
Giờ tãi song rùi đâu đấy rùi dzo chơi gunny trong máy ảo rùi nhưng Sever đang chạy thì hiện ra 1 dòng đỏ của Road.Service.exe " 127.0.0.1:9202 Failed! "

và làm thế nào để chạy Sever trong máy ảo rùi ra máy chính của m2inh chơi nữa ! chứ chơi trong máy ảo bất tiện quá !

wenlang
20-07-12, 12:34 AM
Có thề up lên mf hay 4share không?thanks nhiều

zenkuya
20-07-12, 05:30 AM
Giờ tãi song rùi đâu đấy rùi dzo chơi gunny trong máy ảo rùi nhưng Sever đang chạy thì hiện ra 1 dòng đỏ của Road.Service.exe " 127.0.0.1:9202 Failed! "

và làm thế nào để chạy Sever trong máy ảo rùi ra máy chính của m2inh chơi nữa ! chứ chơi trong máy ảo bất tiện quá !

bị giống pạn này :(( Ai biết giúp với :(

mjkenny
20-07-12, 06:40 AM
Có thề up lên mf hay 4share không?thanks nhiều

Đây bạn: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Links của tuan565 :D

Tuan565
20-07-12, 11:03 AM
Đã update mấy vũ khí mới của trminhpc + chơi từ máy thật ngon lành . mà ai biết vụ phó bản ko đi dc ko .thấy bảo lấy của 80% nhưng ko cài từ đầu nên ko biết lấy cái nào . Request phải ko vậy
Link MF + Fshare cho ai cần
MF

Fshare (như comment trên ^^ )

quancoi000
20-07-12, 01:16 PM
ai leech hộ sang host khác với, jumbofile này tải ức chế đ chịu đc! x-(

vuahaitacD
20-07-12, 06:23 PM
ai leech hộ sang host khác với, jumbofile này tải ức chế đ chịu đc! x-(

Up lên mediafire được ko bạn ?

Tuan565
20-07-12, 06:29 PM
đùa chứ bạn ở trên ko chịu đọc comment ak . link mới vất ở trên cho xong ở dưới lại hỏi luôn .đến chịu

vuahaitacD
20-07-12, 06:50 PM
đùa chứ bạn ở trên ko chịu đọc comment ak . link mới vất ở trên cho xong ở dưới lại hỏi luôn .đến chịu

Mắt bạn ý kém khổ thế đấy =))

Chủ thớt quăng lên #1 để cho đỡ có bạn hỏi ;))

longanha7
21-07-12, 11:17 AM
Ai có thể hướng dẫn mình chỉnh sủa trong game được không? sao không có hướng dẫn chỉnh các thứ trong game hết vậy, mới vào lv 1 thì cày chừng nào mới đi phỏ bản được

vuahaitacD
21-07-12, 12:14 PM
Ai có thể hướng dẫn mình chỉnh sủa trong game được không? sao không có hướng dẫn chỉnh các thứ trong game hết vậy, mới vào lv 1 thì cày chừng nào mới đi phỏ bản được

Bạn có thể set exp, xu và lễ kim trong admingunny mà

Theo mình khuyên bạn nên xài bản admingunny bên Topic : Server gunny 3.0 no bug 80% ấy
copy và config file web.config cho đúng với server thui ;))

Mình test thử rùi, bạn thử xem

koshino123
25-07-12, 10:55 AM
Bạn có thể up file 11 lên mediafire đc không bên này lag mình load mãi mà ko đc :(

khanhcuong08
26-07-12, 05:59 PM
Đã update mấy vũ khí mới của trminhpc + chơi từ máy thật ngon lành . mà ai biết vụ phó bản ko đi dc ko .thấy bảo lấy của 80% nhưng ko cài từ đầu nên ko biết lấy cái nào . Request phải ko vậy
Link MF + Fshare cho ai cần
MF <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Fshare <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

quote lại cho ai mắt kém
hàng của tuân565 là mình tin tưởng nhất rồi

boy_playgames
27-07-12, 12:53 PM
ai biết cách chơi wa Lan ko chỉ vs :)

khanhcuong08
27-07-12, 01:08 PM

có ai biết sửa lỗi này ko................................................

Tuan565
27-07-12, 01:14 PM
đọc bài hướng dẫn đưa Gunny onl của bachugacon mà đổi hết mấy file dc nêu tên ở trong máy ảo thành IP máy ảo . đổi luôn cả IP máy ảo thành IP lan của máy . nhớ để cả DNS . còn lỗi Failed chạy lại server là dc .........mà lấy server của Trminhpc đi .+ admingunny của ông đấy nữa là ok . chép thêm cái fix gió trminhpc + <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> vs server 29% của kuldo là đi phó bản ầm ầm

quancoi000
27-07-12, 01:35 PM
nhiều bạn mắt kém giống mình quá! =))

khanhcuong08
27-07-12, 05:56 PM
đọc bài hướng dẫn đưa Gunny onl của bachugacon mà đổi hết mấy file dc nêu tên ở trong máy ảo thành IP máy ảo . đổi luôn cả IP máy ảo thành IP lan của máy . nhớ để cả DNS . còn lỗi Failed chạy lại server là dc .........mà lấy server của Trminhpc đi .+ admingunny của ông đấy nữa là ok . chép thêm cái fix gió trminhpc + <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> vs server 29% của kuldo là đi phó bản ầm ầm

Ip máy ảo đổi thành gì vậy bạn....................................

Tuan565
27-07-12, 05:59 PM
Ip máy ảo đổi thành gì vậy bạn....................................

IP Lan . vào ipconfig trong máy ảo mà xem IP Lan của máy ảo

forever_inlove
27-07-12, 10:08 PM
Cái này xài bản WM Ware mấy mới đc nhỉ?

quancoi000
28-07-12, 12:40 PM
Cái này xài bản WM Ware mấy mới đc nhỉ?

cái này hình như xài bản VMWare 8 thì phải.
các bản khác đều dùng lỗi.
à mà còn 1 lỗi mà khi các bạn vào máy ảo chắc chắn sẽ bị.
mong pro đừng ném gạch! :">
khi chạy sv nó sẽ báo lỗi port 9202 thì phải. nếu các bạn cứ thế vào game thì đến 99% trình duyệt chrome của máy ảo này sẽ báo shockware không hồi báo.
cách khắc phục như sau:
1: kiểm tra xem trong sql của máy ảo có bật chế độ xem toàn bộ rows hay không?
cách kiểm tra:
chạy sql 2k8 > vào tool > Option > SQL Server Object Explorer. xem xem chỗ Value for Edit và Value for Select Top để giá trị là bao nhiêu.
nếu cả 2 giá trị là 0 thì phải sửa lại thành 200 và 1000 (edit = 200, select = 1000).
nếu 2 giá trị đang ở 200 và 1000 thì không cần phải sửa.
2: config lại trong server list.
vào Db_Tank, mở table dbo.Server_List (chuột phải > edit 200 rows) cột port đổi 9200 thành 9208 và cột Online đổi 0 thành 1.
theo mình hiểu thì chỗ Online này value = 0 ứng với chưa mở sv còn value = 1 ứng với mở đúng không nhỉ? :-?

hoainiemclub
31-07-12, 09:30 AM
Hix link die hết rồi đc 2 cái Mediafire à ai có lòng hảo tâm cho em xin cái link nha
Tks các tiền ôis nhiều

quancoi000
31-07-12, 01:32 PM
Hix link die hết rồi đc 2 cái Mediafire à ai có lòng hảo tâm cho em xin cái link nha
Tks các tiền ôis nhiều

nếu ở hà nội thì qua chỗ tôi mà lấy sv, đang dev dở nhưng có BLTT rồi đó :D

hoainiemclub
31-07-12, 08:26 PM
Ban ở chỗ nào hà nội vậy ...............

Tuan565
31-07-12, 08:36 PM

có thấy fix ép ngọc các thứ ko nhỉ . lấy của kuldo dc mấy cái phó bản rồi nhưng mà chưa đập dc mấy viên ngọc vào . ko tìm hiểu cái này cài hộ đứa bạn ko tìm thấy đâu cả. nếu biết chỉ mình vs nhé . thanks

hackercong
27-08-12, 04:41 PM

nghienmu
27-08-12, 06:44 PM
Bạn nào có link này nữa k
Die hết rồi

kuybeekakyo
27-08-12, 07:18 PM
mấy anh chị ơi, e muốn updata gunny offline trên máy ảo thì phải làm? giúp em với, e muốn updata phó bản với vũ khí mới nhưng em không biết là sao?

mjkenny
28-08-12, 03:43 PM

Bạn có thể ADD Thêm Sound Card cho máy ảo mà.

Bạn nào có link này nữa k
Die hết rồi

Mình đã cập nhật Lại Links rồi nhé!

khocvibai1
29-08-12, 11:24 PM

Cậu chỉ mình cách nâng LV, Đăng ký nick OK nhưng vào 99% đis. :|
Chỉ mình luôn cách đăng ký xong nó cho 9999999 xu,vàng,Lễ kim

nghienmu
31-08-12, 09:16 AM

cái này phải dơload từng cái 1 à
mình dolwlad linkdie

boyben562000
02-09-12, 08:10 AM
mình chạy dc đến 99% = google chrome thì nó báo là shockware flash crash, còn nếu chạy = IE thì nó ko vô luôn đứng ở 99%

khocvibai1
02-09-12, 09:05 PM
mình chạy dc đến 99% = google chrome thì nó báo là shockware flash crash, còn nếu chạy = IE thì nó ko vô luôn đứng ở 99%

Chắc là CPU của bạn 100% đó. Bạn minimize rùi đợi nó vài s chắc là vào đc :D Còn ko đc nữa mình bó tay. Máy mình cũng 99% là đơ nhưng khi minimize là OK vào đc CPU giảm luôn

fastclient1998
07-09-12, 03:00 PM
Bạn ơi cho hỏi làm sao mà đi đc Bộ Lạc Tà Thần với bạn chỉ mình cách copy vào máy ảo đi mình dùng WinSCP mãi mà không đc
Cho mình cái link dow lun nha
Thank 1000000000000 lần

goggling123
09-09-12, 04:53 PM
sao 2 thằng bắn nhau k đc tạo fòg rồi nhấn start thì 没有可用的战场服务器! = k có máy chủ chiến trường....fight thấy k chạy gì cả ai help với
bạn sửa được lỗi này chưa, mình cũng bị như vậy ak

hoduchuy113
09-09-12, 05:21 PM
bạn sửa được lỗi này chưa, mình cũng bị như vậy ak

Xem lại ip trong Battle.xml 30 charrrr

goggling123
09-09-12, 10:10 PM
Xem lại ip trong Battle.xml 30 charrrr

tớ thấy cái fighting.service.exe không chạy gì cả cứ dừng ở please wait a moment thui, mà bạn có biết chỉnh cái kinh nghiệm ở đâu không nhỉ

lordpotter
09-09-12, 11:46 PM
Sao mình 2 cái fight với cái center nó k chạy nhỉ.nó cứ báo please wait là thui ?

ronglam
23-11-12, 04:20 PM
Cậu chỉ mình cách nâng LV, Đăng ký nick OK nhưng vào 99% đis. :|
Chỉ mình luôn cách đăng ký xong nó cho 9999999 xu,vàng,Lễ kim

Lỗi này sửa như sau : chọn settings > Network Adapter > để dạng Briged. done

ronglam
24-11-12, 03:18 PM
Sao mình 2 cái fight với cái center nó k chạy nhỉ.nó cứ báo please wait là thui ?

Cách sửa tìm đến Fighting.Service.exe.config . đến đoạn code và sửa từ 1 thành 4 >> done
ServerID" value="4"

BruenoA
24-11-12, 08:40 PM
Tô mì ăn liền này ngon nhưng có thể chỉ cho mình cách update wed share đồ có hình ko (cái bản mới hiện nay ý)=P~

zin1007
24-11-12, 08:42 PM

BruenoA
25-11-12, 07:53 PM
HD cho em đi,làm toàn hư
30 charrrrrrrr

_click_demon_
25-11-12, 07:55 PM
có ai up sang megashare hay mf được ko.
minh xai vnpt nên down lâu lắm