PDA

View Full Version : [KT] Ai có túi tân thủ full đồ sát thần + bá vương cho mình xin !

o0oVipGameso0o
29-06-12, 02:04 PM
như tiêu đề............ai có túi tân thủ full đồ cho mình xin.....túi cũ của mình bị die rồi,vì ko biết cài code set đồ 180 nên giờ nó ko sử dụng đc luôn
cám ơn toàn thể anh em

satthupro95
29-06-12, 02:12 PM
như tiêu đề............ai có túi tân thủ full đồ cho mình xin.....túi cũ của mình bị die rồi,vì ko biết cài code set đồ 180 nên giờ nó ko sử dụng đc luôn
cám ơn toàn thể anh em

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Của bạn đây :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

o0oVipGameso0o
29-06-12, 03:21 PM
cám ơn bạn nhiều lắm.........túi bạn nhìn đẹp quá.............chúc bạn những ngày cuối tuần thật vui và hạnh phúc.......:x

hieu0071990
29-06-12, 06:48 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Của bạn đây :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

chà bác nhanh quá đấy . cho e hỏi chút nha bác . trong phần gọi boss của bác .bác gọi theo toạ độ .vậy e muốn lấy ID để ép boss theo ý mình lấy ở file npc hả bác. mà ID ở chính xác dòng nào bác chỉ cho e được không . mình có thể gộp lại gọi 1 lần nhiều boss được không bác . dùng hàm nào để ép vậy bác . e cảm ơn bác trước nha
vi dụ nha bác
function tbGift:LyThanh()
local nMapId, nPosX, nPosY = me.GetWorldPos();
KNpc.Add2(2435, 10, 1, nMapId, nPosX, nPosY);
me.Msg(string.format("Đã gọi Boss tại map số %d tọa độ %d/%d",nMapId,nPosX/8,nPosY/16));

chỗ 2435 là id boss . thế 10,1 là gì vậy bác vì e thấy con hoả kì lân có người ghi 150,100 nên e không biết cái này là cái gì ?????

war_sk
30-06-12, 07:42 AM
Dowload folder newplayergift này về bỏ vào thư mục /script phải không mọi người

hieu0071990
30-06-12, 10:17 AM
Dowload folder newplayergift này về bỏ vào thư mục /script phải không mọi người

đúng rùi bạn nhưng bạn phải khai res and làm phan hình ảnh thì mới thấy được

satthupro95
30-06-12, 10:28 AM
chà bác nhanh quá đấy . cho e hỏi chút nha bác . trong phần gọi boss của bác .bác gọi theo toạ độ .vậy e muốn lấy ID để ép boss theo ý mình lấy ở file npc hả bác. mà ID ở chính xác dòng nào bác chỉ cho e được không . mình có thể gộp lại gọi 1 lần nhiều boss được không bác . dùng hàm nào để ép vậy bác . e cảm ơn bác trước nha
vi dụ nha bác
function tbGift:LyThanh()
local nMapId, nPosX, nPosY = me.GetWorldPos();
KNpc.Add2(2435, 10, 1, nMapId, nPosX, nPosY);
me.Msg(string.format("Đã gọi Boss tại map số %d tọa độ %d/%d",nMapId,nPosX/8,nPosY/16));

chỗ 2435 là id boss . thế 10,1 là gì vậy bác vì e thấy con hoả kì lân có người ghi 150,100 nên e không biết cái này là cái gì ?????

10 là level của boss
1 là hệ của boss 1 kim - 2 mộc - 3 thủy - 4 hỏa - 5 thổ - (-1) random hệ

jbthanhky
19-08-13, 10:17 AM
đúng rùi bạn nhưng bạn phải khai res and làm phan hình ảnh thì mới thấy được

Bạn giải thích rõ hơn được không, mình là newbie cho nên không rành, nếu có hướng dẫn cụ thể thì càng tốt

voanhnhat20010
19-08-13, 11:48 AM
Bạn giải thích rõ hơn được không, mình là newbie cho nên không rành, nếu có hướng dẫn cụ thể thì càng tốt
đó là bên patch bạn phải có hình ảnh của nó
và sever thì phải add túi tân thủ
@satthupro95: thi sao rùi :)) đậu hay rớt bao nhiu điểm hả a zai

vuachemgio
20-08-13, 09:10 AM
nhét vào theo đường dẫn gamesever/scrip/event/minievent/ :D
còn ko lấy cái hàm túi đó add thêm vào dòng nhận set sat thần là dc mà

bomdz1102
25-08-13, 10:46 AM

bạn ơi cho mình cái link sv của bạn đc hôk :D

voanhnhat20010
25-08-13, 11:06 AM
bạn ơi cho mình cái link sv của bạn đc hôk :D
hàng của thím đó

bomdz1102
26-08-13, 03:28 PM

bạn ơi có thế hướng dẫn tôi làm sv của bạn đc hôk :D