PDA

View Full Version : [KT] Lỗi không chạy được sever!

tuankhoa1996
28-06-12, 06:58 PM
Em xài Win 7 32bit, thử làm theo HD cài không cần VC 2005 nhưng khi chạy sever thì không chạy được, đã thử cài thêm cài VC 2005 (80mb) cũng không chạy dc, cài thêm luôn cái VC 2005 SP1 gì đó chạy cũng vẫn không dc. Mọi trường hợp đều xảy ra như trong hình:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg

Em xài sever xaophaixoan nhé!. Mong các pro giúp em!

satthupro95
28-06-12, 07:04 PM
Em xài Win 7 32bit, thử làm theo HD cài không cần VC 2005 nhưng khi chạy sever thì không chạy được, đã thử cài thêm cài VC 2005 (80mb) cũng không chạy dc, cài thêm luôn cái VC 2005 SP1 gì đó chạy cũng vẫn không dc. Mọi trường hợp đều xảy ra như trong hình:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg

Em xài sever xaophaixoan nhé!. Mong các pro giúp em!

WIN 7 chạy bản full bạn nhé ^^
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bạn vào xem bài của Mod vipbk xem đc k nhé : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

dazhus
28-06-12, 07:40 PM
sửa lại đường dẫn còn ko thì chạy link trực tiếp

tuankhoa1996
28-06-12, 07:57 PM
đã thử chạy trức tiếp nhưng không dc bạn ơi, thôi để mai mình ráng kéo bản VC full về cài thử xem, nếu còn lỗi tính sau!

vipbk
28-06-12, 08:27 PM
chạy sv trên win7 không ổn lắm, khuyên bạn chủ thread nên down bản full về mà cài