PDA

View Full Version : [KT] Sai mật khẩu hoặc tên đăng nhập, lỗi muôn thủa

rom1984
28-06-12, 11:23 AM
Mình newbee mới tập tành, mở cái server trên máy ảo mà giờ bị cái lỗi sai mật khẩu đăng nhập (chạy tầm 10p thì tèo téo teo)

Dùng cái bishop ko check pass thì lại ổn. KHông hiểu lỗi này là gì và cách fix sao hả các bạn?

Cảm ơn các bạn nhiều!

vipbk
28-06-12, 11:34 AM
chơi offline tốt nhất không cần check pass

vipcuonghy
29-06-12, 02:57 PM
Mình newbee mới tập tành, mở cái server trên máy ảo mà giờ bị cái lỗi sai mật khẩu đăng nhập (chạy tầm 10p thì tèo téo teo)

Dùng cái bishop ko check pass thì lại ổn. KHông hiểu lỗi này là gì và cách fix sao hả các bạn?

Cảm ơn các bạn nhiều!

Theo mình bạn dùng cái bishop khác bạn nhé, trên GZ có share rồi đó. bạn cố gắng tìm nhé

mrkutepro
01-07-12, 02:13 PM
Theo mình bạn dùng cái bishop khác bạn nhé, trên GZ có share rồi đó. bạn cố gắng tìm nhé

sao mụ không share cái của mụ luôn đi:)>-

duonghoangvu
02-07-12, 04:17 PM

Cảm ơn các bạn nhiều!

Bạn thử xóa bớt Log file trong thư mục bishop xem sao.

saodzi
05-07-12, 11:33 AM
[-O<

Bạn có thể chơi sever này xem sao <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
tớ đang chơi và không có gì chê bai được cả, tất cả đều ngon lành, cài lại nhẹ máy và chạy rất nhanh

đề nghị ban những phần tử thế này. hôm qua đến giờ toàn spam cái link kia

rom1984
11-07-12, 03:35 PM
Đã thử các cách trên, dùng thử cả bishop của 1 game đang chạy ngon, về mình vẫn chết =((

Cảm ơn các bạn đã góp ý nhé!

Anh2SiTinh
11-07-12, 03:41 PM
Đã thử các cách trên, dùng thử cả bishop của 1 game đang chạy ngon, về mình vẫn chết =((

Cảm ơn các bạn đã góp ý nhé!

Bị lỗi tương tự với bác chủ Pic, như vậy là sao vậy ta :((

luumin
12-07-12, 08:27 AM
mấy bạn thế nào chứ server tui chạy chech acc vù vù à các bạn dùng server gì vậy .các bạn lên dung server của xaophayxoan đi server đó chạy good đấy

Anh2SiTinh
12-07-12, 08:43 AM
mấy bạn thế nào chứ server tui chạy chech acc vù vù à các bạn dùng server gì vậy .các bạn lên dung server của xaophayxoan đi server đó chạy good đấy

mình đang dùng server thêm đồ dựa trên server của xaophayxoan đấy thôi.Có lẽ phát sinh từ khâu database. Bạn có thể share cho mình db và Bigshop_Crack được không ?

saodzi
12-07-12, 09:17 AM
cứ onl trên 100 là lỗi đó hiện ra thôi

chưa có cách fix mà có thì chắc cũng chưa ai đem lên gz share đâu =))

luumin
12-07-12, 09:20 AM
databas thì bạn tự tạo lấy được mà xóa hết cái cũ đi tạo lại 5 cái databas mới .còn về BiShop thì bạn qua vài port của saophayxoan tải cái bản server đó về rồi xóa cái bishop cũ đi chép cái của server xaophayxoan vào là oke

Anh2SiTinh
12-07-12, 11:21 AM
databas thì bạn tự tạo lấy được mà xóa hết cái cũ đi tạo lại 5 cái databas mới .còn về BiShop thì bạn qua vài port của saophayxoan tải cái bản server đó về rồi xóa cái bishop cũ đi chép cái của server xaophayxoan vào là oke

Share giùm mình cái server của cậu hoặc cái bigshop của cậu đựoc không. đã làm đủ mọi cách mà chịu chết không check được[..]

quangken
12-07-12, 11:38 AM
đố lai làm theo cách của bạn luuminh onl đc 100 mem ở 1 GS =)) mà k sai tk mật khẩu luôn đọc mấy cách của bạn đưa ra 2` quá đi =))

rom1984
12-07-12, 12:43 PM
bác quangken hình như fix được rồi.

Mình hiện tại có thử tăng connection của mysql và tăng cấu hình chịu đựng của bishop lên nhưng cũng ko chịu được lâu. Không biết có phải chỉnh cái gì không nữa? Có cần crack để tăng số người onl trên 1 gs lên không quangken ơi?