PDA

View Full Version : [KT] Đăng nhập không cần tạo acc

rocklamdat
28-06-12, 10:25 AM
mọi cái đều đã ok (mình đang chạy sever xaophaixoan) chỉ có cái là không cần tạo acc mà vẫn vào dc không hiểu luôn ai chỉ giùm cách fix thank trước

Sesshomaru
28-06-12, 03:15 PM
do bạn dùng bishop không check pass hoặc là import jxaccount vào table goddess.có hướng dẫn cài check pass rồi

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vuthivan28
28-06-12, 03:18 PM
do bạn dùng bishop không check pass hoặc là import jxaccount vào table goddess.có hướng dẫn cài check pass rồi

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bạn có thể giúp mnihf giải quyết cái khi đăng nhập vào game xong tạo nv xong khi vào game nó báo lỗi là kết nối thất bại sever chưa mở... cách fic như nào vậy

satthupro95
28-06-12, 03:25 PM
bạn có thể giúp mnihf giải quyết cái khi đăng nhập vào game xong tạo nv xong khi vào game nó báo lỗi là kết nối thất bại sever chưa mở... cách fic như nào vậy

Onl thì bạn Mở port 6041 bạn nhé ^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^
Chơi off thì để tất cả IP là 127.0.0.1 nhé ^^

rocklamdat
29-06-12, 10:18 AM

Bạn ơi cái video đó ko rõ ràng nên mình ko sửa được mong bạn hướng dẫn cụ thể cám ơn trước

rocklamdat
01-07-12, 10:20 AM
Bạn ơi cái video đó ko rõ ràng nên mình ko sửa được mong bạn hướng dẫn cụ thể cám ơn trước

cả diễn dàn ko ai giúp mình sao pó tay

BeatsPro
01-07-12, 10:49 AM
bạn đừng nói thế
đôi khi người ta ko giúp được chứ ko phải ko giúp
hoặc người giúp được hiện ko online mà
nói thế mất tình nghĩa

rocklamdat
01-07-12, 02:22 PM
bạn đừng nói thế
đôi khi người ta ko giúp được chứ ko phải ko giúp
hoặc người giúp được hiện ko online mà
nói thế mất tình nghĩa

sorry mọi người mình chỉ hỏi vậy thui chứ không trách ai hết. Mình cảm ơn kô hết nữa là... hĩ sorry

duonghoangvu
02-07-12, 04:13 PM

Hướng dẫn check pass bằng bishop_crack :

1. xóa hết database cũ .
2. tạo db mới có tên jxaccount
3. import file account.sql vào db jxaccount
4. chạy lần lượt : goddes server, logserver, bigshop_crack (để server tự tạo các database khác: goddess, log..vv không nên tạo bằng tay).
5. Tạo account và vào xem có check pass chưa ( nếu chưa lên hỏi tiếp )

Hết ...

rocklamdat
03-07-12, 12:55 PM
Hướng dẫn check pass bằng bishop_crack :

1. xóa hết database cũ .
2. tạo db mới có tên jxaccount
3. import file account.sql vào db jxaccount
4. chạy lần lượt : goddes server, logserver, bigshop_crack (để server tự tạo các database khác: goddess, log..vv không nên tạo bằng tay).
5. Tạo account và vào xem có check pass chưa ( nếu chưa lên hỏi tiếp )

Hết ...

cai bishop co sẳn trong sever hay cái bishop_crack(ở đâu có cái này) ????? thank pac

anhvaem_n2s
03-07-12, 02:30 PM
chơi off thì check pass làm gì, online thì check pass sẽ báo lỗi sai mật khẩu sau khi online 1 thời gian, cái này chưa ai share cách fixx

anhhungkiemthe
03-07-12, 09:48 PM
cai bishop co sẳn trong sever hay cái bishop_crack(ở đâu có cái này) ????? thank pac

Bạn dùng Bishop_Fix cũng check pass dc ma!