PDA

View Full Version : [Gunny] Fix dung luyện cho server fix 80%

bachugacon122
27-06-12, 03:15 PM
Ko bik cái này mới ko nhưng cũng share cho mọi người

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
dung luyện được hết lắc, nhẫn, đá, mãnh ghép, vv
còn một số mảnh ghép víp nữ thần ,ares ,v v chưa fix dc

nếu ai bị lỗi ko chạy dc server thì dùng bộ server này thử
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

đăng nhập bằng acc
tk : admintest
pass : 111111
nhận thư và test thử đi :D:D:D:D:D:D:D

ak quên hình như cái này cũng fix biến hình vũ khí rùi đó ( biến hình 3 lần :D)

nguyendung2011
27-06-12, 03:58 PM
then kiu, để test thử phát :D :x :x, 2 file db_tank bỏ vào đâu thế bạn chỉ giùm lun đi

minhhailc
27-06-12, 04:03 PM
Bác nào dùng thử r` cho ý kiến đi em down cái VS 2010 2.28GB lâu wa k mún down cái này nữa!!!

bachugacon122
27-06-12, 04:05 PM
then kiu, để test thử phát :D :x :x, 2 file db_tank bỏ vào đâu thế bạn chỉ giùm lun đi

cậu restore cái db_tank.bak đi là dc;)

quangbaoit
27-06-12, 05:11 PM
sao on rồi à anh khanh, source kia e fix dc rồi venus cũng ok, ko chơi source này!

nguyendung2011
27-06-12, 05:55 PM
mình test cái db_tank này rùi, vẫn bị lỗi dung luyện chỉ dung luyện được mỗi cái nhẫn venus :( còn mấy cái khác thì lỗi, mảnh ghép thì mảnh nào cũng lỗi, bạn nào test lại thử xem thế nào

bachugacon122
27-06-12, 06:01 PM
mình test cái db_tank này rùi, vẫn bị lỗi dung luyện chỉ dung luyện được mỗi cái nhẫn venus :( còn mấy cái khác thì lỗi, mảnh ghép thì mảnh nào cũng lỗi, bạn nào test lại thử xem thế nào

sao thế dc nhỉ
mình đã test rất kĩ trước ki share mà

cậu restore lại cái db_tank đi

bachugacon122
27-06-12, 06:23 PM
sao on rồi à anh khanh, source kia e fix dc rồi venus cũng ok, ko chơi source này!
cái này chính là source anh đưa em bữa trước đó chỉ thêm một vài món thui

quangbaoit
27-06-12, 07:16 PM
cái này chính là source anh đưa em bữa trước đó chỉ thêm một vài món thui

cái anh share ko chạy đâu, e tự làm cái khác rồi nhưng ko chạy trên server 80% ;)

YU_SAEHA
27-06-12, 08:42 PM

đăng nhập bằng acc

Dùng được lun mà k phải config thêm tí gì
thanks nhá ^^
:X :X :X

PS : dung luyện được cả mảnh ghép vũ khí lun mà tỉ lệ 100% :D

nguyendung2011
27-06-12, 10:36 PM
sau khi restore cái db_tank thì sv mình bị thế này :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

có cách khắc phục tình trạng này ko nhỉ, cái plash mình cái cái mới nhất rùi nên ko phải lỗi plash rùi :(

mrken2513
27-06-12, 10:42 PM

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

có cách khắc phục tình trạng này ko nhỉ, cái plash mình cái cái mới nhất rùi nên ko phải lỗi plash rùi :(

Restart SQL xong run sv là okie :)

YU_SAEHA
27-06-12, 10:43 PM
Mấy cái lắc +5 lỗi hết
chỉ dung luyện được từ 0 lên 4
còn nhẫn thì ok

mà làm thế nào để fix thế
chỉ mình để mình thử fix cái lắc

nguyendung2011
27-06-12, 10:50 PM
Restart SQL xong run sv là okie :)

mình Restart SQL cả trong manager của SQL rùi mà vẫn ko được bạn ah, có khi nào do nó lỗi sv ko nhỉ :(

YU_SAEHA
27-06-12, 11:53 PM
hehe
cuối cùng đã biết fix dung luyện
mặc dù là tỉ lệ 100% với tất cả các item

ai bị lỗi thì vào dbo shop good sửa lại 3 cột fusion của item
và thêm công thức dung luyện vào dbo.item fusion

boyz4
28-06-12, 12:11 AM
mình Restart SQL cả trong manager của SQL rùi mà vẫn ko được bạn ah, có khi nào do nó lỗi sv ko nhỉ :(

Cái trên là do lỗi Chrome, chả liên quan gì ở đây
Còn cái dưới là không có file map trong game server
Restart SQL thì có tác dụng gì chứ =))

toiyeuran
28-06-12, 01:09 AM

bác rảnh vào sever em nghịch test lỗi giùm em phát ^^ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ookurooo
28-06-12, 09:06 AM
cái này bị lỗi không có nhiệm vụ rồi ai bik fix ko vậy. nhân vật mới tạo ko có nhiệm vụ sao chơi ???

YU_SAEHA
28-06-12, 09:55 AM
cái này bị lỗi không có nhiệm vụ rồi ai bik fix ko vậy. nhân vật mới tạo ko có nhiệm vụ sao chơi ???

cài bản 80% ngoài kia rồi restore lại cái db tank này là có nhiệm vụ đến lv 50

ookurooo
28-06-12, 10:09 AM
cái này có phó bản GCGC với PDHA . mà ko đi đc BLTT vs ĐCR vs DTG
dù gì cũng tks
nhẫn thì ko dung luyện đc : VDT +5 , Vinh cuu +5 , Lang man +5 , Hanh phuc+ 5
Lắc + 5 thì hầu như ko đc

nguyendung2011
28-06-12, 10:25 AM

ko có lỗi Chrome ở đây bạn, mình xài cái db_tank cũ thì vào bình thường nên ko thể nói như thế được, cái dưới (thiếu file map - theo lỗi nó ghi thế nhưng ko biết lỗi kiểu j) nó liên quan tới cái lỗi plash trên :D

nhoksock97
28-06-12, 01:25 PM
em retore cai db tank xong bị vậy lun cả vũ khí mua trong shop

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png

dung luyen nhẫn lắc ko dc lun

nguyendung2011
28-06-12, 03:00 PM
em retore cai db tank xong bị vậy lun cả vũ khí mua trong shop

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png

dung luyen nhẫn lắc ko dc lun

cậu dang dùng sv gì mà lu mới +6 đã có hình ảnh của lu + 12 thế :D

nhoksock97
28-06-12, 04:37 PM
cậu dang dùng sv gì mà lu mới +6 đã có hình ảnh của lu + 12 thế :D

giúp giùm với em lấy đại vk đập
nhưng nó +6 là hết em chỉnh max+15 rồi giúp giùm với
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> png

ai biet fix loi nay pmm yh: hotboy_hiphop_1997 tkkkkk nhiu

trungqbbn
28-06-12, 09:18 PM
đã test thành công fix dung luyện cảm ơn chủ thới nha

bachugacon122
29-06-12, 07:47 AM
giúp giùm với em lấy đại vk đập
nhưng nó +6 là hết em chỉnh max+15 rồi giúp giùm với
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> png

ai biet fix loi nay pmm yh: hotboy_hiphop_1997 tkkkkk nhiu

đổi qua dùng bộ server của mình lun thử

silop1d
29-06-12, 04:14 PM

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .bmp)

Thiếu map trong release thôi mà <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
tải về cho vào road + fight

--- Chế độ gộp bài viết ---

đổi qua dùng bộ server của mình lun thử
mở cái sql table dbo.item_strengthen với Item_Refinery_Strengthen chụp hình 2 cái bảng đó up lên đây xem sao

ookurooo
30-06-12, 07:15 PM
ko dung luyen dc chau bau

a`

trieuthanh1993
04-07-12, 05:37 PM

đăng nhập bằng acc

ak quên hình như cái này cũng fix biến hình vũ khí rùi đó ( biến hình 3 lần :D)
SV của bác config lên himachi sao vậy :-" em config như bác mà bật sv lên cứ lỗi
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

kebanlen
15-08-14, 10:37 AM
Cho mình xin cái pass dơnload với ạ. Mình đang nghiên cứu cái này :)

bachugacon122
15-08-14, 07:19 PM
Cho mình xin cái pass dơnload với ạ. Mình đang nghiên cứu cái này :)

pass là gamezone.vn nhé

kebanlen
20-08-14, 09:16 PM
Đã test nhưng không chạy được với bộ source mình đang sử dụng. Bộ source của thớt thì chạy ok ạ. Không biết trong đó có huyền cơ gì ạ. Ai biết chỉ mình với :-B