PDA

View Full Version : [KT] Lỗi đăng nhập mọi người giúp giùm

rocklamdat
27-06-12, 11:32 AM
hình ảnh sever
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
hình ảnh client
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
đã import sql rùi
ai biết chỉ mình với
thank trước

satthupro95
27-06-12, 11:43 AM
hình ảnh sever
hình ảnh client
đã import sql rùi
ai biết chỉ mình với
thank trước
Bác cài font tiếng tàu đi để thế này khó hiểu quá =))

huylouis1996
27-06-12, 11:48 AM
hình ảnh sever
hình ảnh client
đã import sql rùi
ai biết chỉ mình với
thank trước

cài font đi bạn ơi :| mới biết nó là lỗi gì đc . hình như chưa load hết map hoặc là map bạn tạo nv chưa mở . Nên dùng patch VH để thấy rõ hơn . mình đoán chắc bạn dùng bản server gốc của Phien-vu . dùng thử của Xoan xem sao :) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Chúc may mắn :)

tuidangvui
27-06-12, 11:56 AM
hình ảnh sever
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
hình ảnh client
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
đã import sql rùi
ai biết chỉ mình với
thank trước

có khả năng ip sai hoặc port bị chặn

VNGameZoneVN
27-06-12, 12:14 PM
bạn tạo nhân vật bằng tiếng óei giống nó đi là vào game dc

hieu0071990
27-06-12, 01:24 PM
bác ơi sao bác ko chơi tiếng việt đi chơi với tàu chi cho khổ vậy có lỗi cùng lù xù mù . bác thử sever bác xoay nhé rất ok :D

rocklamdat
28-06-12, 07:33 AM
mình đã đổi rùi và đã vào được rùi thank tất cả

Sesshomaru
28-06-12, 07:40 AM
close.....................................