PDA

View Full Version : [JX] Cần 1 bài hướng dẫn đưa Sever lên online = hamachi

24h_style
26-06-12, 12:33 PM
Ai hướng dẫn mình cách đưa Sever lên online = hamachi với !! mình seach trên google nhiều cách mà mỗi cách lại khác nhau . Sách vở không giống nhau lên người học ngu đầu trả biết gì . Bạn nào làm sư phụ chỉ giáo mình với ! YH: mr.bi_tuty . Thanks các bậc tiền bồi :-bd

Úpppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp ppppppppppppppppppp^:)^

Linh_JX
26-06-12, 01:00 PM
bạn chẳng biết tìm gì cả đợi người ta dâng tới họng à ^:)^

Tuan565
26-06-12, 01:08 PM
chuẩn đó .sách vở để hết ở giá sách cho rồi ko tự tìm mà lại đòi người khác rút quyển sách để ở trc mặt cho cơ . forum có vài bài về đưa qua hamachi rất chi tiết mà ko chịu tìm cứ hỏi

24h_style
26-06-12, 01:25 PM
bạn chẳng biết tìm gì cả đợi người ta dâng tới họng à ^:)^

Mình tìm mấy ngày nay rồi ! toàn sách vở không à ! đọc rất hay đến khi bắt tay vào làm thì sai bét 8-}

jxvietnam
26-06-12, 01:26 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

24h_style
26-06-12, 02:04 PM

Mình làm theo hướng dẫn của bạn 0kazaki nhưng mình test thử mấy máy khác không được ! bạn nào team giúp mình cái ! Yh mr.bi_tuty