PDA

View Full Version : [KT] Ai có KT sv win ảo cho mình xin đi ?

hitlezan
26-06-12, 09:44 AM
sv của bạn xaophayxoan này k add tạo gia tộc vs bang 1 mình dc , với sưa chức năng thời gian của TDLT , các bạn còn sv nào khác k . Thanks

vipbk
26-06-12, 11:08 AM
cài trên win thật luôn, chỉnh lập tộc với bang một mình bạn tìm lại đi mình đã share rồi

satthupro95
26-06-12, 11:38 AM
Chỉnh tạo gia tộc 1 mình
--gameserver\script\kin\kinnpc.lua
Mở lên tìm
if not anPlayerId or not nPlayerNum or nPlayerNum < 3 or me.nLevel < 50 then
Sửa thành
if not anPlayerId or not nPlayerNum or nPlayerNum < 1 or me.nLevel < 50 then
--Chỉnh tạo bang hội cần 1 gia tộc
gameserver\sctipt\tong\tongnpc.lua
Mở lên tìm
if not anPlayerId or not nPlayerNum or nPlayerNum < 3 then
Sửa thành
if not anPlayerId or not nPlayerNum or nPlayerNum < 1 then
--Chỉnh thời gian TĐLT
Bạn vào topic này xem nhé : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hieu0071990
26-06-12, 02:17 PM
cài trên win thật luôn, chỉnh lập tộc với bang một mình bạn tìm lại đi mình đã share rồi

bác ơi sever e bị lệch thời gian rùi chỉnh hoài mà ko biết làm sao để đi tranh đoạt lãnh thổ dc cả . e chép cái update mở lv 200 của bác xoay nên time mở pi rút lại bác có cao kiến gì chỉ e với e cam ơn

--- Chế độ gộp bài viết ---

sv của bạn xaophayxoan này k add tạo gia tộc vs bang 1 mình dc , với sưa chức năng thời gian của TDLT , các bạn còn sv nào khác k . Thanks

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> của bạn đây . sài cũng ok nhưng máy bạn mạnh 1 chút thì chơi khoẻ hơn. have fun nhé