PDA

View Full Version : [Release] Server 1.02N full + Patch Tiếng Việt

Trang : [1] 2 3 4

Chuot Thanh Tinh
20-04-07, 10:33 PM
Server 1.02N full + 3Dmain

3DMain đã Hex cho bản 1.02N này Down tại đây (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Main thường cho 1.02N : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
MYGSFull.dll đã Việt Hóa Good : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Chú ý : Mọi IP tui sử dụng đều là 10.0.0.100
Nếu có Pass thì sẽ luôn là <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hoặc clbgamesvn.com

Cập nhật thêm hệ thống đồ thần mới ( new ): Down tại đây (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Cái Item Maker đã Fix cho cái nàyItem Maker 1.04 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Server : Server Full (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Patch : Down tại đây (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

MuServer 1.02N :

- Item SS II 100%
- Monter SS II ( OK )
- Map SS II ( Kantru ) 100%
- Skill SS II ( OK )
-....
- CryWolf Event ( 100% ) ( đã Test )
- Công Thành Chiến 100%
- Cưới Hỏi 100%
- Đi Chao với 1 người cũng được
-....
- Lahap ( Giải nén ngọc 100 % )
- Đồ Sát 100%
- Guild War 100%
- Chức năng nhiều hòm đồ 100% _ Bạn được dung 11 hòm từ 0-10
- Quyết đấu 100%
- Lệnh cộng điểm ( OK )
...vvv...vv.v..v

Giới thiệu thêm :
Hệ thống đồ thần mới :
- Đồ của thần Warrior : Bộ đồ Da ( Leather ) + Quyền Trượng Kim Cương + Nhẫn Băng + Nhẫn Đất + Dây Chuyền Sét.
- Đồ Thần Hyon : Bộ Rồng Đỏ + Kiếm Điện ( kích hoạt full dòng nếu ko dùng Mũ )
- Đồ thần Anubis : Bộ Triệu Hồn + Gậy triệu Hồn + Khiên Triệu Hồn + Bộ Ring
...Còn Update...
Hệ thống Item mới :
- Đồ SS II cực mạnh ( Đánh quái mạnh mới rớt _ đồ Lỏm )
- Dk được dùng Quyền Trượng Kim Cương + Quyền Trượng Bóng Tối + Hỏa Long Đao ( Đồ SS II MG ).
- Dk dùng được Skill Quyền Trượng Kim Cương.
...................

Hướng dẫn dùng Tool chỉnh sửa cho Client :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bổ sung Map mới cho ai chưa có ( Exile + Silent Map + Stadium mo rong_mình đã set quái trong server): <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bảng lệnh đã dịch:
/post chat toàn server

lệnh cộng điểm:
/str = sức mạnh
/agi = nhanh nhẹn
/vit = sức khỏe
/ene = năng lượng
/com = mệnh lệnh

lệnh mở hòm đồ
/vault
/vault 0
/vault 1
.........
/vault 10

Các lệnh khác :
/prop = propose
/mary = marriage
/divo = divorce
/icef = The ice wind fort
/draw = draws money
/take = takes the integral
/answ = answer
/huwi = husbands and wives
/maot = marriage otherwise
/hawc = husbands and wives concentric
/frtd = folk remedy to divorce the
/HELP = Help
/open = to open
/clos = the closure
/inte = integral
/tdtm = to deliver the minute
/attr = attribute
/apad = application assassination duty
/aiwf = application ice wind fort to attack the city
/supp = support

link down hexedit : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
link down patch để hiện tên Tiếng Anh ở mỗi Map : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link để tải Client: Here (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> e5701b79705a285c114f54270f7421)

Hướng dẫn cơ bản phần attack database ( ko phải Restore database)
Đây là loạt hình ảnh => các bạn nhìn sẽ hiểu ngay :
Đầu tiên Click chuột phải vào vùng trắng như trong hình dưới :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

=> Chọn đường dẫn đến thư mục chứa DB của bạn :=> chọn file có đuôi là MDF

=> OK và Ok => Làm tương tự với DB MuOnline và Ranking

Kimhieuqtvn
20-04-07, 10:50 PM
"Hướng dẫn dùng Tool chỉnh sửa cho Client sao cho mang phong cách riêng bạn :"
Cái hướng dẫn em không mở được Huuu

vdl_12c
21-04-07, 12:55 AM
Cho em hỏi chút cái "mygsfun" dán vào đâu ạ
Dán nó vào file FNR1-1 chư vào đâu!Nó là Gameserver1 đó!
Client cho ai chưa có!Down về rồi giải nén ra copy cái pacth của Chuot Thanh Tinh vào!
Client no sound:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (Download)
Music cho client:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (download)<-- Link đã die bạn coi lại

vdl_12c
21-04-07, 02:06 AM
Ai bít sửa cái lỗi ko thể nào xay cánh đc ko!Đã thử nhưng chưa lần nào xay ra cánh cấp 2!
Còn cả cái vụ mua đồ trong shop đắt nhưng bán thì lại chỉ đc có 2tr zen??????

Chuot Thanh Tinh
21-04-07, 10:52 AM
Hay quá, Chuot Thanh Tinh đi trước tôi một bước rồi!
À mấy món SSII dặt tên là gì vậy?
Có Skill mới của Elf ko?, tui tìm hoài chả thấy.

Tui đặt tên buồn cười lắm ( ko hay các bạn sửa lại ) Cái này bạn cứ Test
Skill mới của Elf thì bạn dùng Muedit bản cho phép Add Skill vào nhân vật ý , Bạn chọn Skill của Muse Elf va chọn Skill Add vào ( Mình chưa test add Skill vào ngọc _ ko biết có được ko nữa)
Nhưng Skill Elf này ko phải là Skill đánh mà là Skill hỗ trợ giúp bạn ko cần tên , tức là bắn cung ko mất tên.

vdl_12c
21-04-07, 11:49 AM
Chuot Thanh Tinh cho anh em cái links client khác đi!Cái tôi đưa lên die roài!Bọn romania này chán wa!Ko thì anh em dùng cái pacth full cho mọi phiên bản ý!

vdl_12c
21-04-07, 12:13 PM
Bạn ơi giúp mình cái vụ này cái đi:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

báo thiếu nhưng mình ko biết thiếu chỗ nào hết Hix
Thiếu file msvcp71.dll links download nè down xong giải nén ra copy vào sytem32 trong WinDows:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thanhvudng
21-04-07, 12:33 PM
Ban thử down file nay vè copy vào thư mục windows\system32 thuwr xem

Kimhieuqtvn
21-04-07, 12:45 PM
To All. Giup toi voi.
Toi chay server 1.02n nhung khi chay linh 9 thi no bao khong tim thay file MSVCP71.dll
La sao ha may bac. Giup em voi nha. Mong tin cac bac. Neu bac nao co phone thi cho so giup em voi . Thanhk a lot
Hix mình cũng bị giống bạn. Và mình cũng đã làm xong roài nè
Tớ sẽ giúp cậu:
Link down: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
bạn down về sau đó dán vào Mục: mC:\WINDOWS\system32
như thế là xong OK. Thank cái :misdoubt:

Kimhieuqtvn
21-04-07, 12:47 PM
Hix em chạy được game serve rồi nhưng khi đưa Bản Patch của bác Chuot Thanh Tinh vào MU FPT thì nó kêu thiếu tùm lung à.
Mấy bác cho em link down bộ Clniet cái Thank nhiều

Chuot Thanh Tinh
21-04-07, 12:58 PM
Híc ! Patch của tui là cho Client 1.02Q hay Client SS II khác . Client FPT làm gì có đủ những thứ nó cần !!!

thanhvudng
21-04-07, 01:43 PM
Hix em chạy được game serve rồi nhưng khi đưa Bản Patch của bác Chuot Thanh Tinh vào MU FPT thì nó kêu thiếu tùm lung à.
Mấy bác cho em link down bộ Clniet cái Thank nhiều
Chắc bạn thiếu những file trong này Monter ? Đây là những file thiếu do bạn CHuot Thanh Tinh bổ sung

Chuot Thanh Tinh
21-04-07, 01:52 PM
Client FPT ko chỉ thiếu monter mà còn thiếu nhiều thứ khác ( Đó là Client SS I mà ). Tôt nhất bạn tìm down client 1.02Q hoặc 1.02N tìm bằng Google và cố chọn 1 link down nhanh mà down !!

Kimhieuqtvn
21-04-07, 02:04 PM
Hic anh giup em
Clinet em ko biet tim dau ra ca

o0ClbgamesVn0o
21-04-07, 02:44 PM
Đây là Server mới nhất do Goe Share , mình đã Test và sửa lại nhiều cái , rất OK
Patch tiếng Việt ( thư mục local ) đã có trong đó :
link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Up cái nì trước nè mygsfun đã dịch : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Chú ý: vào shop hiện dòng chữ : ==Chao mung den voi Shop 1.02N==
mở hòm đồ lệnh /vault 0 (1) : san sang mo hom do 0^_^! (1)
Hướng dẫn dùng Tool chỉnh sửa cho Client sao cho mang phong cách riêng bạn :

Patch server mới cập nhật fix giá tiền khi mua đồ trong Shop ( ko còn tình trạng mua đồ ko đúng giá và bán cũng ko đúng giá ) + Có thể quay cánh cấp 2 ( tỉ lệ max 90% chưa fix được 100% ): <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bổ sung Map mới cho ai chưa có ( Exile + Silent Map + Stadium mo rong_mình đã set quái trong server): <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bảng lệnh đã dịch:
/post chat toàn server

lệnh cộng điểm:
/sm = sức mạnh
/nn = nhanh nhẹn
/sk = sức khỏe
/nl = năng lượng
/ml = mệnh lệnh

lệnh mở hòm đồ
/vault
/vault 0
/vault 1

Các lệnh khác :
/prop = propose
/mary = marriage
/divo = divorce
/draw = draws money
/answ = answer
/HELP = Help
/open = to open
/clos = the closure
/inte = integral
/attr = attribute
/supp = support

CHÚ Ý : NẾU AI KO CHẠY ĐƯỢC LINK 9 ( NÓ BÁO LỖI KO THẤY FILE MSVCP71.dll) THÌ SỬA NHƯ SAU : NẾU BẠN CÓ SERVER VÕ LÂM THÌ VÀO ĐÓ COPY TẤT CẢ CÁC FILE .DLL CÓ SỐ 71 VÀO THƯ MỤC C:\WINDOWS\system32 LÀ OK!!!
Down nhanh ko Link Die !!
Không có server võ lâm thì sao hả bạn.Bạn có thể up các file đó lên host ko.

vdl_12c
21-04-07, 02:50 PM
Không có server võ lâm thì sao hả bạn.Bạn có thể up các file đó lên host ko.
Theo tôi nếu thiếu thì bạn lên google mà down!Đầy đủ lắm!Hoặc là cai Net Flamework2.0 đi!Tui cài nó rồi chạy đc ngon lắm mà ko báo thiếu file!Nó còn hỗ trợ nhiều cái nữa cơ!:smile: :smile:

danielt
21-04-07, 03:47 PM
chuot thanh tin ơi ! giờ làm sao chuyển lệnh cộng điểm thành tiếng anh ?
/sm = sức mạnh
/nn = nhanh nhẹn
/sk = sức khỏe
/nl = năng lượng
/ml = mệnh lệnh

/sm = /str vậy đó chuyển lại 5 cái này dùm với cái ==Chao mung den voi Shop 1.02N==
chuyển lại thành == Welcome to Shop ==
cảm ơn bạn bài viết hay nhất từ trước đến giờ !
không có buôn bán mà cho free, cái này là cái mà nhiều người không thể làm, nhiều người làm mà còn giữ lại chúc hix "ích kĩ thấy sợ"
thanks CHUOT THANH TINH

sinbat
21-04-07, 04:06 PM
xin hỏi bạn cái server này dùng máy DB vậy?

Kimhieuqtvn
21-04-07, 06:37 PM
em thiếu cái này ai có cho em thank nhùi

Kimhieuqtvn
21-04-07, 07:04 PM
anh ơi em sửa tên Serve không được anh nào giúp em sữa cho em thành là Huyền thoại với
với lại Logo đăng nhập làm thành chữ khác: Hix trần trọng Kim :((

hgiasac
21-04-07, 07:07 PM
Link client Romania đó có vẻ sai. Link này down được nè

Không có nhạc: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Nhạc: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Còn đây là patch 1.02Q. Ai có client rồi thì xài cái này. Xong rồi paste Patch của Chuột thành Tinh vô

ftp://muonline.nefficient.co.kr/pub/muonline/MU1_02Q+_TPatch.zip

vdl_12c
21-04-07, 08:27 PM
/sm = sức mạnh
/nn = nhanh nhẹn
/sk = sức khỏe
/nl = năng lượng
/ml = mệnh lệnh

/sm = /str vậy đó chuyển lại 5 cái này dùm với cái ==Chao mung den voi Shop 1.02N==
không có buôn bán mà cho free, cái này là cái mà nhiều người không thể làm, nhiều người làm mà còn giữ lại chúc hix "ích kĩ thấy sợ"
thanks CHUOT THANH TINH
Ko cần sửa cái đó đâu!Nó có sẵn!Các lệnh như sau:
/st:streng
/ag:agility
/vi:vitality
/en:energy
Nếu ko làm đc thì để mình sửa cho!Rồi mình up lên cho!
Hì!Bạn ơi phải hiểu cho họ chứ!Tất cả cũng chỉ vì miếng cơm manh áo thôi!:smile:

AdminMU@
21-04-07, 08:33 PM
/sm = sức mạnh
/nn = nhanh nhẹn
/sk = sức khỏe
/nl = năng lượng
/ml = mệnh lệnh

thanks CHUOT THANH TINH
Vâng, chúng tôi "ích kĩ" vậy đó, từ nay tự mà tìm tòi và fix lỗi nha, bibi topic MU

sinbat
21-04-07, 08:34 PM
anh em ơi vào chơi mu 1.02N đi có cả pháo đài sói luôn, bỏ thằng mu 1.02e đi bị dis 5 giờ chơi thì chơi làm gì.....vào chơi mu này có hứng hơn.....

huytran5
21-04-07, 08:34 PM
Link die het' roai` cac ban oi.Sry vi` may ko co vietkey

vdl_12c
21-04-07, 08:49 PM
Vâng, chúng tôi "ích kĩ" vậy đó, từ nay tự mà tìm tòi và fix lỗi nha, bibi topic MU
Thôi anh ơi bớt nóng đi!Mọi người ai cũng ra đi!Mu sẽ đi đến đâu?:cry: :cry:

canhky
21-04-07, 09:16 PM
to vdl_12c: cho mình hỏi cái client có music thì paste vào mục data của client à? À mà cái ip của client và server như nào vậy bạn, cái này mình không biết đâu, ai có ip main của server không cho mình luôn nhé. thx

Kimhieuqtvn
21-04-07, 09:38 PM
Em cũng xin Post bài nói về Cườnglee Kể cả bị Banner nick em cũng chơi:
1. Anh giỏi thật <~~~ Em công nhận.
2. clbgamesvn lúc nào cũng nói là chia sẻ, thế mà khi anh bug được lỗi của Serve Thì anh lại làm bộ đĩa thương mại <~~~ Làm hỏng Topic
3. Khi người ta viết 1 bài hay, anh kêu là bài có chất lượng - nhưng anh thử suy nghĩ lại anh đã làm bài có chất lượng nhưng lại đánh mất nó bằng vụ 5h
4. anh bug được lỗi chúng em cám ơn nhiều - Nhưng anh lại toàn dán hàng độc quyền khi khắp serve luôn luôn nổi lên chữ "Cườnglee". Làm vậy mất cả hứng.
5. Em chưa nghỉ ra em chưa nói được.
Ý kiến của em chỉ có vậy - Còn nếu anh muốn Bye Topic MUServe này thì em cũng là người đầu tiên hoan nghênh
------> Anh Bug được lỗi - phải công nhận anh quá giỏi - nhưng trò mua bán của anh chán lắm rồi - Khi nghe anh ra 1 bài về 1 Server mới tụi em hoan nghênh - rồi thì sao nào. Cặm cụi ngồi down không thiếu 1 chi tiết - sao nữa ---> Thức trắng đêm để cài -- > SAo nữa chỉ nhận được những cái chi chi - Nói thật những người như anh sao mà đồng tiền nó lại to đến thế.
Đó là những ý kiến của tôi. Các bạn có thể cho thêm ý kiến

catbui
21-04-07, 10:13 PM
tôi cũng là một thành viên mới gia nhập, nhưng thật buồn khi các bạn cứ chỉ trích nhau, mình muốn tất cả các bạn hòa đồng vui vẽ, vã lại cuonglee share bản MU hạn chế được như thế chứng tỏ cuonglee rất cao thủ .(ở đây mình cũng chưa đóng góp gì cho diễn đàn mà chỉ trong giai đoạn học hỏi sorry đã spam)

anhBuiDoi
21-04-07, 11:01 PM
ai có phần hướng dẫn cài đặt MU 1.02N ko
share cho em với

blackrose1086
21-04-07, 11:11 PM
cái này theo tôi biết là server nguyên bản trên ragezone ,nếu nói về công chỉnh sửa thì có chăng ông chỉnh lại cái dòng khi mua đồ trong shop ,đừng nói đến chỉnh lại rất nhiều người ta lại cười cho ,ông chỉ lừa được newbie :misdoubt: set quái trong Silent đã có sẵn ,map Silent chính là Devil Square (số map là 35).

Cái này có 1 lỗi ko phải ai cũng biết là khi move vào map Silent thì được nhưng nếu cứ để nguyên nv ở map này sau đó thoát ra ,đến lúc vào lại là bị lỗi file OZT.

Ai bị lỗi làm như sau tiến hành rename file OZT hoặc ╠OZT thành „OZT trong thư mục Data của client.Còn 1 lỗi là cứ luyện ở PĐS mà bất ngờ bị disconnect là y rằng khi login bị kẹt nv.

blackrose1086
21-04-07, 11:13 PM
ai chạy server bị thiếu file msvcp71.dll và msvcr71.dll thì vào thư mục C:\Program Files\Yahoo (bạn phải cài yahoo nhé ) rồi copy 2 file có tên như trên vào thư mục C:\Windows\System32 là ok

blackrose1086
21-04-07, 11:24 PM
Vậy cái tiêu chí "đầu tiên" của diễn đàn này là gì nhỉ có phải là "cùng nhau phát triển và học tập không" câu này tôi thấy rất nhiều mod trên này nói đấy ,còn nhớ lần trước tôi nhớ ở 4rum cũ 1 members nick là gunbound có share 1 web hỗ trợ MD5 (lúc đó là thời của 1.02K) nhưng chỉ ai pm mới share ,thế là 1 đống người vào post bài ,thậm chí là chửi trong đó có 1 mod nói câu trên.
Tôi có share 1 website do tôi code lại từ source của người khác nhưng cũng chính vì cái bài viết đấy mà tôi bị drop database do lộ source.Thề từ nay ko bao giờ share bất kể 1 cái gì nữa.

anhBuiDoi
21-04-07, 11:28 PM
ai có phần hướng dẫn cài đặt MU 1.02N ko
share cho em với

blackrose1086
21-04-07, 11:35 PM
;--------------------------------------------------------------------------------------------------------
;VtmPlayTimeLimitOn = 1
;VtmPlayTimeLimitNoticeTime = 60
;VtmNewPlayTimeLimitOnLevel = 3

;VtmPlayTimeLimitLevel1Exp = 50
;VtmPlayTimeLimitLevel1Time = 180
;VtmPlayTimeLimitLevel1NoticeTime = 30
;VtmPlayTimeLimitLevel1ItemDrop = 50

;VtmPlayTimeLimitLevel2Exp = 0
;VtmPlayTimeLimitLevel2Time = 300
;VtmPlayTimeLimitLevel2NoticeTime = 15
;VtmPlayTimeLimitLevel2ItemDrop = 0

đoạn này có phải là giới hạn giờ chơi không nhỉ

Sh0ckIMU
21-04-07, 11:41 PM
những bài viết của blackrose1086 ở trên tôi ko bắt be gì, nhưng bạn nói sai ở chỗ này:"Silent chính là Devil Square (số map là 35)"
DevilSquare 1 tới 4 là map số 9, DevilSquare 5 va 6 là map số 32. Còn map silent này là map mới hoàn toàn của bản season3 (webzen chưa tung ra) được Goe's mod vào bản 99.88+99.96 (chứ không phải 1.02N như cái tựa đề tác giả ghi)

Sh0ckIMU
21-04-07, 11:43 PM
;--------------------------------------------------------------------------------------------------------
;VtmPlayTimeLimitOn = 1
;VtmPlayTimeLimitNoticeTime = 60
;VtmNewPlayTimeLimitOnLevel = 3

;VtmPlayTimeLimitLevel1Exp = 50
;VtmPlayTimeLimitLevel1Time = 180
;VtmPlayTimeLimitLevel1NoticeTime = 30
;VtmPlayTimeLimitLevel1ItemDrop = 50

;VtmPlayTimeLimitLevel2Exp = 0
;VtmPlayTimeLimitLevel2Time = 300
;VtmPlayTimeLimitLevel2NoticeTime = 15
;VtmPlayTimeLimitLevel2ItemDrop = 0

đoạn này có phải là giới hạn giờ chơi không nhỉ

là nó đấy, chép vào commonserver.cfg, mà hình như còn phải chạy đoạn query nữa nhưng bọn Czf chưa release cái query ấy

danielt
21-04-07, 11:52 PM
hehe các bạn nói rất hay thanks cho tất cả ai dám đứng lên, tuy tui chỉ là lính mới nhưng mà cũng cảm nhận được sự đồng tình với các bác đây, nhiêu thôi cũng đủ hiểu ...

khieuthien
22-04-07, 12:57 AM
Em cũng xin Post bài nói về Cườnglee Kể cả bị Banner nick em cũng chơi:
1. Anh giỏi thật <~~~ Em công nhận.
2. clbgamesvn lúc nào cũng nói là chia sẻ, thế mà khi anh bug được lỗi của Serve Thì anh lại làm bộ đĩa thương mại <~~~ Làm hỏng Topic
3. Khi người ta viết 1 bài hay, anh kêu là bài có chất lượng - nhưng anh thử suy nghĩ lại anh đã làm bài có chất lượng nhưng lại đánh mất nó bằng vụ 5h
4. anh bug được lỗi chúng em cám ơn nhiều - Nhưng anh lại toàn dán hàng độc quyền khi khắp serve luôn luôn nổi lên chữ "Cườnglee". Làm vậy mất cả hứng.
5. Em chưa nghỉ ra em chưa nói được.
Ý kiến của em chỉ có vậy - Còn nếu anh muốn Bye Topic MUServe này thì em cũng là người đầu tiên hoan nghênh
------> Anh Bug được lỗi - phải công nhận anh quá giỏi - nhưng trò mua bán của anh chán lắm rồi - Khi nghe anh ra 1 bài về 1 Server mới tụi em hoan nghênh - rồi thì sao nào. Cặm cụi ngồi down không thiếu 1 chi tiết - sao nữa ---> Thức trắng đêm để cài -- > SAo nữa chỉ nhận được những cái chi chi - Nói thật những người như anh sao mà đồng tiền nó lại to đến thế.
Đó là những ý kiến của tôi. Các bạn có thể cho thêm ý kiến
Mình tôn trọng tất cả các ý kiến của các thành viên ( có rất nhiều người đồng tình với bạn ). Nhưng các bạn cũng phải thông cảm cho Cường vì đã bỏ công ra tìm tòi và suy nghĩ để khắc phục các lỗi ( không phải dễ ). Thiên tôi tự hỏi nếu như không có sự giúp đỡ cũng như chia sẽ phiên bản 1.02e của Cường thì tôi cũng chưa tìm ra 1 phiên bản Mu nào thích hợp cho mình cả ( tuy nhiên vẫn còn hạn chế ) Tôi cũng từng nghĩ như bạn thật khó chịu khi nhìn thấy tên các item là tên người khác mà không phải tên mình và nào là hạn chế giờ chơi ( nếu nhớ không sai tôi là người đầu tiên kêu la ) và ngay cả khi chạy gameserver cũng phải điền pass la cuonglee...Nhưng một ngày nào đó tôi chợt nhớ đến câu nói " Uống nước nhớ nguồn - Ăn quả nhớ kẻ trồng cây " Và bắt đầu tôi chấp nhận tất cả vì nhìn thấy nó ( cuonglee ) làm tôi nhớ lại công lao của Cường người mà bạn đã nói là thật tài giỏi đã tìm ra các lỗi ( nếu các bạn suy nghĩ thêm một chút nữa thì sẽ thông cảm cho Cường ) Cái gì cũng mang tính tương đối cả ( Các bạn lúc nào cũng muốn hoàn chỉnh muốn cái đó là của mình là các bạn quá ít kỷ ) Ví dụ bạn cho ai mượn giấy tờ xe mang tên bạn người ta lấy cái đó đổi thành tên người ta vậy bạn có bằng lòng không? Cường cũng giống các bạn sợ mất ) Đối với bản thân các bạn cũng vậy cái gì người ta cho thì lấy còn không cho muốn có phải mua.
( Nếu trong lời nói có gì sai mong các bạn thông cảm )

vdl_12c
22-04-07, 01:40 AM
Sau khi dùng cái server của bạn thì khi thoát game ra nó báo thế này nè:
Lỗi gì đây?????Chuot Thanh Tinh trả lời dùm cái!:confuse:

anhBuiDoi
22-04-07, 06:58 AM
ai có hướng dẫn cài đặt mu này thì share cho em với
em cảm ơn nhiều

Chuot Thanh Tinh
22-04-07, 07:13 AM
những bài viết của blackrose1086 ở trên tôi ko bắt be gì, nhưng bạn nói sai ở chỗ này:"Silent chính là Devil Square (số map là 35)"
DevilSquare 1 tới 4 là map số 9, DevilSquare 5 va 6 là map số 32. Còn map silent này là map mới hoàn toàn của bản season3 (webzen chưa tung ra) được Goe's mod vào bản 99.88+99.96 (chứ không phải 1.02N như cái tựa đề tác giả ghi)

Mẹ cái bọn này ngu thế nhỉ 1.02N=99.88+99.96 Chỉ là 2 tên gọi tui Viết thế cho ngắn!!
Ý Kiến gì hả !!!

Chuot Thanh Tinh
22-04-07, 07:28 AM

Tui ko biết đấy là lỗi gì , chưa gặp bao giờ !!!!
Hiện máy tui bị lỗi ko thể test Server nữa !!! Sorry !!

anhBuiDoi
22-04-07, 07:33 AM
ai có hướng dẫn cài MU này ko
share với
kêu từ hôm qua mà hẻm thấy ai share cho T______T

dragonvn
22-04-07, 07:40 AM
ai có hướng dẫn cài MU này ko
share với
kêu từ hôm qua mà hẻm thấy ai share cho T______T

Thì cũng cài như mấy bản MU trước thôi chứ có gì đâu.

Chuot Thanh Tinh
22-04-07, 07:45 AM
Đúng vậy , ko khác lắm đâu !! chú ý chỉnh hết IP ở các file trong Server !!
Bạn cứ tự làm đi gặp lỗi gì thì mang lên đây , giải đáp được mình giúp ngay !!!

anhBuiDoi
22-04-07, 07:45 AM
Thì cũng cài như mấy bản MU trước thôi chứ có gì đâu.

em chưa cài MU offline lần nào
nên rất cần hướng dẫn
ai có share em nhé

anhBuiDoi
22-04-07, 07:53 AM
em đã dow hết các phần ở trang 1 rồi
giờ lam thế nào nữa hả anh
nick chat em là : chandoi_2811
em đang online

vikinglee
22-04-07, 07:58 AM
anh chuột ơi, sao ko có file server mà chỉ có patch server là sao ? vậy cái file server kiếm ở đâu đây ? anh có thể cho link down đc ko?. bản server này xài client 1.02n vào đuoc ko ?

anhBuiDoi
22-04-07, 08:02 AM
em đã dow hết các phần ở trang 1 rồi
giờ lam thế nào nữa hả anh
nick chat em là : chandoi_2811
em đang online

Chuot Thanh Tinh
22-04-07, 08:09 AM
Server là link dầu tiên ( Server + patch )

anhBuiDoi
22-04-07, 08:15 AM
nick chat của anh là gì vậy
để còn tiện chỉ cho em cách cài

Chuot Thanh Tinh
22-04-07, 08:18 AM
Hứa sẽ up hướng dẫn + Server sẽ chuyển qua tiếng Việt cho các bạn dễ nghiên cứu !!!
Chờ nhé !!!!

anhBuiDoi
22-04-07, 08:23 AM
Hứa sẽ up hướng dẫn + Server sẽ chuyển qua tiếng Việt cho các bạn dễ nghiên cứu !!!
Chờ nhé !!!!

anh cố gắng UP nhanh nhé
em chờ :D

vutuyen
22-04-07, 08:29 AM
Đó là lỗi Main ấy, khi thoát ra nó tìm 1 trang Web mà bị lỗi thì ra như vạy đóa, Hehe main của tôi không hề bị như thế

vutuyen
22-04-07, 08:32 AM
Phải công nhận là bản này quá ngon, Anh em chuyển qua 1.02N hết đi cho rồi, chơi SSI hoài chán chết, ai đồng ý giơ tay coi?

Chuot Thanh Tinh
22-04-07, 08:40 AM
vutuyen đã xem server của tui chưa ??? Có gì khác Server gốc ko ????
Vậy mà có thằng chửi tui lừa người mới .
Server đã chỉnh sửa khá nhiều mà còn nói là lấy nguyên Server gốc . Bótay !!!

anhBuiDoi
22-04-07, 08:49 AM
thế đã có cái hướng dẫn của em chưa anh Chuot :D

Chuot Thanh Tinh
22-04-07, 08:54 AM
Chưa !! còn về nhà Viết mà !! Chờ mấy hôm thui !!!

vikinglee
22-04-07, 08:55 AM
:d anh chuột ơi, em run đc server òy , thx anh nha... nhưng mà có 1 việc này kỳ lắm nè, em chĩnh lại ip thành ip máy em, nhưng run tới games server (2 GS đều trắng bóc) vào game thì ko có server để chọn hic hic

Chuot Thanh Tinh
22-04-07, 09:00 AM
Chỉnh đúng hết IP chưa ?? Xem lại nhé !!
Hoặc chạy lại GameServer !!
Chỉnh Pass sa chưa
Bạn nên xem hướng dẫn của Cuonglee : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Kimhieuqtvn
22-04-07, 09:12 AM
là nó đấy, chép vào commonserver.cfg, mà hình như còn phải chạy đoạn query nữa nhưng bọn Czf chưa release cái query ấy
Cho em hỏi sai lại giới hạn giờ chơi ! Bản này cũng có vụ 5h à
đoạn code đó là sao vậy
ai giúp em ko

mrchuoi
22-04-07, 09:12 AM
AI có file text.bmd việt nam cho phiên bản này không ????

Sh0ckIMU
22-04-07, 09:13 AM
tôi ko tét cái server này, nhưng thử file main này xem có giúp được gì cho mấy bạn bi lỗi %1 ko, nếu ko được thì đành chịu : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sh0ckIMU
22-04-07, 09:15 AM

cái này chỉ có tiếng việt ko dấu thôi

Chuot Thanh Tinh
22-04-07, 09:15 AM
Cho em hỏi sai lại giới hạn giờ chơi ! Bản này cũng có vụ 5h à
đoạn code đó là sao vậy
ai giúp em ko

làm gì có vụ 5 giờ !! Test đi rồi thắc mắc cũng ko muộn !!!

Chuot Thanh Tinh
22-04-07, 09:20 AM

main của bản này chỉ đọc Tiêng Việt ko dấu thôi !!! Còn có dấu thì chơi 1.02E
Patch Tiếng Việt ở trang đầu!!!!

Kimhieuqtvn
22-04-07, 09:24 AM
Hi ! Xin lỗi anh, em đã test thử Cool lắm. em cám ơn anh rất nhiều,
Hixx, không phải em Spam đâu nha.
à anh ơi cho em hỏi chút. Mã màn này là số mấy vậy anh - Em muốn add thêm quái vào đó <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

anhBuiDoi
22-04-07, 09:39 AM
anh Chuột ơi
nick chat anh là gì thế
anh chỉ cho em luôn cách cài đc. ko
mấy hôm nữa nhà em cắt mạng rồi

Chuot Thanh Tinh
22-04-07, 09:59 AM
Hi ! Xin lỗi anh, em đã test thử Cool lắm. em cám ơn anh rất nhiều,
Hixx, không phải em Spam đâu nha.
à anh ơi cho em hỏi chút. Mã màn này là số mấy vậy anh - Em muốn add thêm quái vào đó <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vào Stadium mở rộng còn Cool nữa .Quái đông

Chuot Thanh Tinh
22-04-07, 10:00 AM
anh Chuột ơi
nick chat anh là gì thế
anh chỉ cho em luôn cách cài đc. ko
mấy hôm nữa nhà em cắt mạng rồi

Xem hướng dẫn của Cuonglee đi em à ! Hướng dẫn đầy đủu đó

blackrose1086
22-04-07, 10:20 AM
Còn thằng này nữa , đéo biết cái gì mà cũng nói !!
Vào thử Game có gì khác ko ??? Vào Server xem có gì khác ko ????
Vậy ai Việt hóa file message trong Server ????
Ai chỉnh lại LV +công thủ của quái ???
Ai Set quái Stadium mở rộng ???
Ai Set quái Map công thành ???
....Patch map của tôi đâu có bị cái lỗi move dến map Silent như ông nói ....
Ông thử dùng bản nguyên bản đi ngược Atlans có vào Exile ko ???
..v.v.v..v.v.v.
Chỉ bấy nhiêu thôi nói tôi có công chỉnh sửa khá nhiều thì có gì sai ????
.................................................. .................................................. ....
Đã mất công Share mà còn có người như vậy ... Từ nay sẽ ko có chuyện dễ vậy đâu !!!
Tui ủng hộ ông Cuonglee hết mình . Cái mình có công làm thì bán cũng được , mà ông cũng bán rẻ mà .Ai thích thì mua , ai ko thich đừng có ý kiến này nọ!!!

Mấy cái trò trẻ con ấy mà nói chỉnh sửa nhiều á ,copy nguyên cái Message_Kor.wtf từ bản đã việt hóa sẵn sang mà nói công của mình ,chỉnh sửa HP ,DMG của quái thì chỉ những thằng newbie mới ko biết chỉnh ,mở gate palce of elixe ,set quái LorenDeep :go: tao sợ mày rồi đấy.

luckyday
22-04-07, 10:24 AM
Server này khi add silent_map vào, không thể move đến trung tâm của pháo đài sói, vậy có còn chức năng Crywolrd Event không vậy.

blackrose1086
22-04-07, 10:33 AM
Server này khi add silent_map vào, không thể move đến trung tâm của pháo đài sói, vậy có còn chức năng Crywolrd Event không vậy.

2 map Crywolf và LorenDeep nằm trong server công thành muốn move đến trung tâm pháo đài bạn chỉnh trong gate.txt của server và gate.bmd của client cho hợp nhau chỉnh lại tọa độ của nhân vật khi move đến đó là ok.Các chức năng Crywolf và Công thành chiến ok.

anhBuiDoi
22-04-07, 10:51 AM

mấy link của anh ấy toàn die
khi nào có thì anh share cho em hướng dẫn ban 1.02N của anh nhé

blackrose1086
22-04-07, 10:54 AM
Thế ko phải là chỉnh sửa à ::cool:
Ngay cả Set lại quái cho hợp lí còn được gọi là chỉnh sửa mà !!

Cụ mày copy nguyên củ bản khác thì có !.Copy nguyên bản khác có mà lỗi đầy ( 1 số lỗi do cái file đó gây ra_ mày ko biết à !!)
Mà bài này tao Viết cho người mới chứ cho mày đéo đâu ( thích tự nhận mình Pro à )
Nếu thấy mình Pro thì vào đây là gì !!
Mở Gate mày làm được nhưng nhiều người ko làm được , tao làm hộ họ chẳng phải của tao à
Mày đem so 2 file montersetbase của tao với Server gốc xem có khác ko??
DĨ NHIÊN TAO CHỈ CHỈNH VÀI FILE CHO HỢP LÝ : ĐÂY KO LÀ CHỈNH SỬA KHÁ NHIỀU À !!!
MAỲ XEM SEVER GỐC CHO ĐI CC MẤY LẦN , CỦA TAO MẤY LẦN _ĐÂY KO LÀ SỬA À !!!

Những cái nào sửa cho đáng sửa thì hãy nói mày thử copy cái .wtf sang xem có bị lỗi ko ,dcm đã ngu lại còn bảo thủ ,tao không thích chửi nhau với mày nhé thằng ranh ,đạo đức giả."chỉnh sửa rất nhiều" nói ko biết ngượng mồm hả,mày có giỏi dịch hộ tao cái này phát. sao còn copy y nguyên trên ragezone về làm cái gì.
/prop = propose
/mary = marriage
/divo = divorce
/draw = draws money
/answ = answer
/HELP = Help
/open = to open
/clos = the closure
/inte = integral
/attr = attribute
/supp = support
Đừng có nói với tao là mày ko biết nhé ha ha.

blackrose1086
22-04-07, 10:57 AM
Tao chỉ nói là sửa nhiều từ server gốc _ mày ko thấy a``` Mày ko thấy sự khác nhau à`````
Mắt mày có mù ko vậy !!
Tại sao mày có thể nói vậy với công sức của người khác hả aa!!!!
Mày bao nhiêu tuổi mà phép lịch sự tối thiểu cũng ko có ????
Server đã chỉnh sửa nhiều thứ= Chỉnh nhiều cái cho hợp lý VẬY MAỲ CÓ Ý KIẾN GÌ
Trong forum này đều lấy Server bên Rag về Test vf chỉnh theo ý mình =>thế ko là chỉnh sửa à !!!
Vậy theo mày chỉnh sửa phải làm thế nào ??

Thằng ranh con này viết chữ to hù dọa trẻ con à ,tao là bố mày chứ không phải trẻ con đâu ,bố mày thấy ngứa mắt thì ý kiến đấy có sao không,không chỉ riêng mày mà còn rất nhiều thằng trong 4rum này bị chửi đấy,toàn 1 lũ đạo đức giả.

blackrose1086
22-04-07, 11:02 AM
Tao chỉ nói là sửa nhiều từ server gốc _ mày ko thấy a``` Mày ko thấy sự khác nhau à`````
Mắt mày có mù ko vậy !!
Tại sao mày có thể nói vậy với công sức của người khác hả aa!!!!
Mày bao nhiêu tuổi mà phép lịch sự tối thiểu cũng ko có ????
Server đã chỉnh sửa nhiều thứ= Chỉnh nhiều cái cho hợp lý VẬY MAỲ CÓ Ý KIẾN GÌ
Trong forum này đều lấy Server bên Rag về Test vf chỉnh theo ý mình =>thế ko là chỉnh sửa à !!!
Vậy theo mày chỉnh sửa phải làm thế nào ??

Những cái mày nói bố mày chỉ cần 5' là hoàn thành đấy con ạ.Cái từ "công sức" nghe có vẻ to lớn quá nhỉ. =))

anhBuiDoi
22-04-07, 11:08 AM
Ðề: [Share] Server 1.02N full + Patch Tiếng Việt

--------------------------------------------------------------------------------

Trích:
Nguyên văn bởi Chuot Thanh Tinh

mấy link của anh ấy toàn die
khi nào có thì anh share cho em hướng dẫn ban 1.02N của anh nhé

blackrose1086
22-04-07, 11:15 AM
Theo mày đạo đức giả là gì ??
Sao mày ngu vậy , Tao test Server Off có mỗi máy , dịch những cái đó làm gì .Tao ko phải là người thích làm những việc ko cần thiết !!!
Thì cũng như tất cả người khác tao lấy bên Rag về test và sửa ! những cái ko sửa dể nguyên là sai à !!!
Mày có giỏi tự taọ cho minh cái file đó đi , láy bên Rag làm gì !!!

Lần đầu tiên tao nghe thấy có thằng nói translate english > việt nam cần nhiều hơn 1 máy tính ,buồn i... quá.

blackrose1086
22-04-07, 11:17 AM
Tự nhận mình Pro nhưng cái gì cũng giữ làm của riêng - như giữ cứt trong nhà ý
Mày làm được sao ko Share cho mọi người !!

Bố mày share rồi đấy con ạ không những share server mà bố còn share cả web nữa cơ ,chính vì cái vụ share đấy mà bố thấy cay mũi đấy.

vdl_12c
22-04-07, 11:35 AM
Đó là lỗi Main ấy, khi thoát ra nó tìm 1 trang Web mà bị lỗi thì ra như vạy đóa, Hehe main của tôi không hề bị như thế
Sửa đc rồi!Ko sao cả ngon lành rồi!Mọi thứ khá ôn!Cám ơn Chuot Thanh Tinh mở mang cho tui!
Buồn quá!Các bạn đừng cãi nhau nữa đc ko??????????

zhaoyin
22-04-07, 12:22 PM
Đề nghị Admin xóa tất cả bài này thật là tục tĩu có vụ cỏn con mà chửi nhau um sùm thật là .........

Kimhieuqtvn
22-04-07, 12:40 PM
Hix Hồi sau sẽ rõ !
Các bạn chờ đón tâp 2

vutuyen
22-04-07, 01:33 PM
Có chút chuyện thôi mà làm gì giữ zay, bình tĩnh mà khuyên giải.
Nhưng tui thấy "Chuột" có lý hơn đó. Có tình thần Free như vậy mới thật đáng quý
=========================
Ậy, dừng ai chửi tôi nha , em sợ lắm ^^

vutuyen
22-04-07, 01:35 PM
"Chuot Thanh Tinh " ơi đừng để lòng các mem khác nhá,
Tôi mong bạn vẫn cứ cố gắng phát triển các Data lên.
Thân

hgiasac
22-04-07, 01:44 PM
Bớt giận đi Chuột Thành Tinh. Việc Chuột làm chỉ với mục đích tốt. Không cần nghe lời dèm pha làm gì. Đừng trả lời với Blackrose nữa. Càng nói càng bị nghe chửi thêm. Giận quá mất khôn

Còn chuyện Server không bàn đến Pro hay newbie. Pro mà làm biếng cũng lấy của bạn mà xài để khỏi mất công chỉnh sửa. Với lại, diễn đàn phục vụ cho mọi loại thành viên, nên phải làm sao cho dễ dàng cho mọi người. Còn ai Pro thì vừa ở đây vừa qua Ragezone để nghiên cứu.

Con người không ai giống ai, nên việc Share hay không Share, free hay thương mại là tùy từng người. Không nên moi móc người ta làm gì. Về Cuonglee, anh ấy muố́n giỏi phải đầu tư nhiều thời gian và công sức, thị việc thương mại cũng không có vấn đề gì, vì thời gian là tiền bạc.

vietpro8x
22-04-07, 01:49 PM
box này chỉ dành cho những ai đã tưng làm muoffline thành thạo còn nhưng đòi hỏi ko cần thiết qua bên hỏi đáp đi cac bạn

hgiasac
22-04-07, 01:49 PM
À quên, Quái vật của server này mạnh không vậy, của Haste MU quái vật yếu xìu hà

vietpro8x
22-04-07, 02:05 PM
cách fixx đây
bạn dùng winhex mở file main.exe lên
tìm string này "4854 5450 5C73 6865 6C6C 5C6F 7065 6E5C 636F 6D6D 616E 64"
sau đó đổi nó thành "0000 0000 0000 0000 0000 0000 0000 0000 0000 0000 0000 00"
Creadit bởi AnhNga

vikinglee
22-04-07, 02:51 PM
Em ủng hộ anh chuột 100%, vì bản 1.02n này newbie biết đến chưa fổ biến lắm, nên anh ấy cũng chĩ mún giúp người thôi, thà cho anh ấy fát huy hết mọi tiềm năng còn hơn ông blackrose1086 ngồi ko mà chữi, chả thấy bài viết đâu cả ~.~.
Nhờ có chuột thành tinh mà newbie có thể làm server off nhanh và dễ dàng
nhờ có chuột viết hướng dẫn mà newbie có thể tự chĩnh sửa server theo ý mình
nói chung thx chuột nhìu, and ủng hộ chuột ^^

anh chuột cho em xin nick chat đc hông ^^ có gì em hỏi wa yahoo nhanh hơn

vikinglee
22-04-07, 03:02 PM
anh chuột ơi , sao vào crywolf xong là bị dính ở trong, ko thoát dc , kể cả disconnect user cũng ko đc lun

hgiasac
22-04-07, 06:07 PM
Lấy MUTool chuyển nhân vật đi chỗ khác (như Lorencia chẳng hạn )

hgiasac
22-04-07, 06:23 PM
Nếu các bạn ủng hộ Chuột Thành Tinh thì cứ thank nhiều nhiều lên. Để Chuột có niềm tin mà post tiếp, giúp đỡ newbie. Trong diễn đàn, cái duy nhất để đánh giá nhau là thank

Chuot Thanh Tinh
22-04-07, 06:41 PM
anh chuột ơi , sao vào crywolf xong là bị dính ở trong, ko thoát dc , kể cả disconnect user cũng ko đc lun
Vào CryWolf , dùng phím M là move ra ngoài được mà !!
Hoặc xem lại file movereb.txt trong data của mục FNR-CS , xem movereq.bmd trong Client
,kéo xuống xem phần map Crywolf xem có khớp ko !! Chỉnh ở file movereq.txt trong data của mục FNR-CS cho giống file ở Client về các thông số là được .
Hôm nào post tiếp hướng dẫn tạo 1 vài Skin đơn giản và cách dùng Hex ko chỉ để hex lại IP mà còn chỉnh cách load file của main để tạo 1 Client của riêng mình !!

Chuot Thanh Tinh
22-04-07, 07:00 PM
thật Sự Xin Lỗi Vì Vụ Cãi Cọ Trên !!

vikinglee
22-04-07, 07:05 PM
ui, anh chuột online rùi ^^ dzui quá hihihiih, em move đc ra ngoài rùi, nhưng mà có lúc em move vào trong thì bị disconnect, vào lại thì nó báo " tài khoản đang đc sử dụng"...... em phải tắt server, rùi mở lại, mới vào lại game đc

haiuyen
22-04-07, 07:16 PM
Bạn Chuột Thành Tinh ơi . Máy các bạn nhiu ma test game of ghê thế
Máy Tui P4 2.4Ghz bus 533
Ram 512MB bus 400
VGA 128MB
Máy dzị dô 10 links Ok tới Client dựt như chưa bao giờ giựt hix hix hix

vikinglee
22-04-07, 07:55 PM
máy mình p4 2.26DC :d ram 512mb vga 256mb, chạy bt, nhưng vừa chạy server vừa nhảy SDO thì eo ui, giựt ko thể tả :D

o0ClbgamesVn0o
23-04-07, 05:02 AM
Bạn Chuột Thành Tinh ơi . Máy các bạn nhiu ma test game of ghê thế
Máy Tui P4 2.4Ghz bus 533
Ram 512MB bus 400
VGA 128MB
Máy dzị dô 10 links Ok tới Client dựt như chưa bao giờ giựt hix hix hix

Máy mình Ram 512 bus 400
VGA 64 on.
Chạy hơi giật. Bạn xem đã set Ram ảo lên chưa. Nếu chưa thì phải set lên ko máy ko chịu dc.

hoangtu_net
23-04-07, 11:17 AM
Các bạn test sv còn có PIV, mình chỉ có PIII, ram 256, vậy mà test có sao đâu, Vừa SV, vừa Client OK. Đây là diễn đàn trao đổi, là nơi người chưa biết học tập người đã biết rồi, vậy mình mong rằng ko nên xảy ra những vụ cãi cọ như trên nữa. Thực sự mình ủng hộ các bạn share free, nhưng cũng ko trê trách các bạn làm thương mại. Ai cũng có cái riêng của mình mà. Mình mong rằng các bạn ngày càng làm cho 4Rom thêm phong phú bởi các bài viết của các bạn.
To Admin: Tôi xin đảm nhận phần tin học, ko biết có được ko nhỉ :D

gacon6
23-04-07, 11:25 AM
Tôi thì cài theo hướng dẫn rồi nhưng khi chay đến linhk 9 thì báo thiếu file Mv....Dll mặc dù đã copy file đó vao system32 rồi.
Ai có thể giúp tôi không vậy.
Đang muốn chơi lắm mà không cài đựoc,
Ai có số đthoại thì cho mình vớ đẻ mình liên hệ cho dễ. Cảm ơn DH cảm ơn Chuột thành tinh. Cảm ơn mọi người.

Panda
23-04-07, 12:04 PM
Mấy pác thử cái Server của em thử sao
Link down <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Gồm Server+patch+Web tiếng việt+Hướng dẫn
Pass giải nén : panda

haiuyen
23-04-07, 12:55 PM
Set Ram Ảo Nhiu Là Vừa hả máy mình set lên 2000 mà giựt cứ giựt mình đang định làm Sub Online cho bà con cô bác chơi nhưng mà thiếu sever Good,Client Full, nên mở Sub ko dc :((

Kimhieuqtvn
23-04-07, 03:29 PM
Đồ Exl rơi quá nhiều mấy anh tìm cách giúp em với

thienphuongtc
23-04-07, 04:10 PM
Pm Chuot Thanh Tinh: Bạn hướng dẫn mình làm server này đc không? Mình không thấy tệp DB_BASK ở đâu để Restoredatabase. Bạn cảm phiền hướng dzaaxn mình một chút nha.

vikinglee
23-04-07, 04:41 PM
cái db này ko fai dùng để restore mà là attact vào :) bạn hãy xóa hết cái cũ, rùi bấm Attact Data rùi chọn 3file db mà add vào

holaboy
23-04-07, 06:42 PM
hix linh die hit rùi cho xin link mới đe

liemnh20xx
23-04-07, 06:58 PM
-Hay quá, cám ơn Chuot Thanh Tinh nhiều nha.

anhBuiDoi
23-04-07, 07:03 PM
anh CHuột ơi
anh có hướng dẫn cho em chưa
nick chat em là : depzaj_online_92
có gì anh share cho em nhé

vdl_12c
23-04-07, 08:04 PM
anhBuiDoi vào đây xem nhé!Ko khác 1.02N là mấy đâu!Các phiên bản cài giống nhau mà!

Chuot Thanh Tinh
23-04-07, 09:09 PM
anh CHuột ơi
anh có hướng dẫn cho em chưa
nick chat em là : depzaj_online_92
có gì anh share cho em nhé

Xin lỗi nhé ! Dạo này máy tui hỏng ko làm việc được !!=> ko thể Test Mu được>
Đã cài lại Win mấy lần mà vẫn lỗi (gần như ko chạy được bất cứ phần mềm nào , ko chạy Word được luôn ), Đang định mua đĩa mới về cài !!
anhBuiDoi xem các bài hướng dẫn khác , và xin hướng dẫn của mọi người . Chắc chắn sẽ có người giúp
Dù sao cũng xin lỗi vì đã hứa mà ko làm được !!!

danielt
23-04-07, 10:20 PM
hi bạn chuột ơi hỏi tý !
1. Làm sao chỉnh lại máy cái add điểm trong game mình muốn sửa thành /sm = /str giong như lúc đầu

2. Mình muốn lúc mà move tới map khác thi hiện cái hình = tiếng anh "Lorencia" nó ghi = tiến hoa !

3. Shop =Chao mung den shop 1.02N= thi sửa lại là ==Welcome to the Shop== vậy thôi chỉ mình sửa đi thanks trước, chỉ xong sẽ thank vào chữ cảm ơn !..

luckyday
23-04-07, 10:33 PM
sao bản mới này đánh mà vẫn không thấy rớt ra blue feather nhỉ

thienphuongtc
24-04-07, 01:32 AM
mình không làm đc sever, khi chạy startup tới link 3 nó báo WZ_Creat...., hướng đi cụ thể đi bạn ơi

thanhbinhzxc
24-04-07, 08:49 AM
Set Ram Ảo Nhiu Là Vừa hả máy mình set lên 2000 mà giựt cứ giựt mình đang định làm Sub Online cho bà con cô bác chơi nhưng mà thiếu sever Good,Client Full, nên mở Sub ko dc :((
bản này chuot thanh tinh để 2 server ,các bạn nên tắt 1 server đi chỉ chạy 1 sv thôi thì sẽ rất good.

thanhbinhzxc
24-04-07, 09:21 AM
mình không làm đc sever, khi chạy startup tới link 3 nó báo WZ_Creat...., hướng đi cụ thể đi bạn ơi
bạn phải tạo attack 1 mục wz trong sql trong server của chuot thanh tinh có đó thì mới kô bị lỗi

Chuot Thanh Tinh
24-04-07, 10:09 AM
hi bạn chuột ơi hỏi tý !
1. Làm sao chỉnh lại máy cái add điểm trong game mình muốn sửa thành /sm = /str giong như lúc đầu

2. Mình muốn lúc mà move tới map khác thi hiện cái hình = tiếng anh "Lorencia" nó ghi = tiến hoa !

3. Shop =Chao mung den shop 1.02N= thi sửa lại là ==Welcome to the Shop== vậy thôi chỉ mình sửa đi thanks trước, chỉ xong sẽ thank vào chữ cảm ơn !..

Thứ nhất: cộng điểm có 2 dạng lệnh : tiếng việt tui đã đưa ra , còn tiếng anh là
/st
/ag
/vi
/en
/com
( ko nhớ rõ nên ko biết đúng ko , bạn test thử nếu ko đúng mình về xem lại)
Thứ 2 Tiếng trung của bạn là do Client , hôm nào up cho cái tiếng anh Hoặc nếu bạn có 1 Client nào đó có tiếng anh thì vào thư mục Interface trong Client đó Copy các file có tên của Map và đuôi là OZT ( riêng Dungeon là Dungeun ) vào Client của bạn
Thứ 3 : Cái này mình sẽ hướng dẫn bạn nếu bạn có chương trình Hex hoặc UtralEdit ( Cái tên này ko bit đúng ko )_xem thêm hướng dẫn cài MU của Cuonglee
+đầu tiên mở Hex hoặc UtralEdit và bạn mở file mygsfun, tìm dòng == nó sẽ đưa bạn đến chỗ ( ==chao mung den Shop 1.02N!==) đổi là gì cũng được ( chú ý khi đổi chỉ trong khoảng chữ đó thôi , chèn ra ngoài có thể gây lỗi)
Tìm hết và sửa hết nha (đến lúc nó báo ko tìm thấy thì thôi !)
Đổi lệnh : Bạn tìm /sm đổi thành /str ( lệnh khác làm tương tự)

Chuot Thanh Tinh
24-04-07, 10:16 AM
sao bản mới này đánh mà vẫn không thấy rớt ra blue feather nhỉ
Bạn có thể chỉnh nó .
Tìm trong các file commonserver , file có đuôi ini trong mục GameServer ( Thưc ra vì ko mang theo Server để xem nên ko nhớ rõ , Các bạn cứ tự nghiên cứu nha )

Chuot Thanh Tinh
24-04-07, 10:24 AM
Vừa sưu tầm được 1 bài Viết khá hay về chỉnh sửa thông số server MU
Mình sẽ post lên và dĩ nhiên phải ghi rõ nguồn + tác giả

anhBuiDoi
24-04-07, 01:14 PM
vâng
ko sao đâu anh
có chỗ nào ko làm đc em hỏi anh vdl_12

hgiasac
24-04-07, 01:29 PM
Cái này là hướng dẫn của tớ:
Đầu tiên là cài MSSQL
Sau đó vào MSSQL
Cái này không có DBBak, mà là các file Mdf có sẵn. Thay vì nhấn phải\NewDB, bạn chỉ cần nhấp phải, chọn attach, chọn đường dẫn đến thư mục chứa MuServer\DB\MuOnline_DATA.mdf rồi OK. Ranking và MU2003_.... tương tự như vậy.
Vào Security\logins\sa, đổi password đó thành Pass của bạn, nếu muốn, bỏ trống cũng được.
Nhấp New login, chọn tên có chữ IUSR... rồi OK
Tiếp theo, nếu máy làm dịch vụ, thì chắc các bạn biết chỉ số IP của mình (VD: 192.168.0.1), còn ở máy nhà, thì thường IP của máy là 127.0.0.1
Trong thư mục MuProject, Chuyển IP của Chuôt thành tinh thành IP của (tìm số IP 222.255.122.20 đổi thành IP của bạn) ở các file sau:
\CS\Data\ServerList.ini
\Data\lang\kor\Commonloc.cfg
\Data\Commonserver.cfg
\Data\iplist.dat
\Data\MapserverInfo.dat (Đừng xóa mất chữ s trước IP)
\DataServer1\AllowableIPList.txt
\DataServer2\AllowableIPList.txt
(Nếu không chỉnh 2 cái này thì 2 cái GameServer trắng bóc, đổi 222 255 122 20 thành xxx xxx xxx xxx, 3 số cuối đừng có xóa)
\EventServer\Data\Svconfig.ini
\RankingServer\SvConfig.ini
(2 cái này thì đổi password thành password sa của bạn)
\ExDB\ ExDB.ini ( cái này thì đổi pass thành Pass sa của bạn)
\FNR1-1\MyGSFun.ini (cũng đổi pass)
\FNRCS\data (giống như \Data ở trên
Vào DB\ODBC.reg, chạy nó, thế là OK
Cuối cùng, mở StartUp.ini lên, thấy 222.255.122.20 là đổi thành IP của bạn rồi save, chạy MuStartup, thế là xong

longthanhs
24-04-07, 02:23 PM
[QUOTE=hgiasac;54419]Cái này là hướng dẫn của tớ:
Đầu tiên là cài MSSQL
Sau đó vào MSSQL
Cái này không có DBBak, mà là các file Mdf có sẵn. Thay vì nhấn phải\NewDB, bạn chỉ cần nhấp phải, chọn attach, chọn đường dẫn đến thư mục chứa MuServer\DB\MuOnline_DATA.mdf rồi OK. Ranking và MU2003_.... tương tự như vậy.
===================
Chài cái này hơi bị mới à nghe, mình từ nào tới giờ chỉ Retore ko à nên chưa biết cái này.
à mà sẳn đây cho mình hỏi cái nhé ai biết làm ơn trả lời hộ cái.
Database từ bản 1.02K chuyển wa đây có vấn đề gì ko nhĩ.
có cần chỉnh sữa cái gì ko hã các bạn.
mong đc sự giúp đỡ của bạn thanks..!

vdl_12c
24-04-07, 02:24 PM
Vừa sưu tầm được 1 bài Viết khá hay về chỉnh sửa thông số server MU
Mình sẽ post lên và dĩ nhiên phải ghi rõ nguồn + tác giả
Chuot Thanh Tinh cho mình yahoo đc ko?Mình cần hỏi một vài cái!:confuse:

hgiasac
24-04-07, 03:07 PM
Database từ bản 1.02K chuyển wa đây có vấn đề gì ko nhĩ.

Thì cứ chạy thử 1.02N đi. Nếu không có vấn đề thì xài luôn, không được thì dùng cách khác

quangvuvn
24-04-07, 04:20 PM
Cho em hỏi chút sao mà đồ exl rơi nhiều thế anh ! Giúp em cho nó rơi ít thôi ! Hixxxxxx

thienphuongtc
24-04-07, 04:36 PM
mình hỏi các bạn chút, khi làm xong server rồi bây giờ minh muốn đổi tên sv Chuot Thanh Tinh bằng một tên khác thì phải làm sao? Và cách tạo item trong bản này xài phần mềm gì? Mình xài Mueditor xong thì khi vào lại Mueditor de fix item thi nó báo lỗi không nhận item mà nó đã tạo ra tr'c đó

hgiasac
24-04-07, 05:09 PM
Cho em hỏi chút sao mà đồ exl rơi nhiều thế anh ! Giúp em cho nó rơi ít thôi ! Hixxxxxx
Vào Data\Commonserver.cfg tìm dòng chữ "ItemDropPer=" rồi giảm nó lại

liemnh20xx
24-04-07, 05:32 PM
Server 1.02N full + Patch Tiếng Việt
Đây là Server mới nhất do Goe Share , mình đã Test và sửa lại nhiều cái , rất OK
Patch tiếng Việt ( thư mục local ) đã có trong đó :
link down Server+patch Tiếng Việt : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Up cái nì trước nè mygsfun đã dịch : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Chú ý: vào shop hiện dòng chữ : ==Chao mung den voi Shop 1.02N==
mở hòm đồ lệnh /vault 0 (1) : san sang mo hom do 0^_^! (1)
Hướng dẫn dùng Tool chỉnh sửa cho Client sao cho mang phong cách riêng bạn :

Chú ý : Chạy cả 2 Game Server , move qua Crywolf rồi mới move được qua map công thành( hơi rắc rối nhưng đành chấp nhận vậy .Nếu set ít map ở phím M thì có thể khắc phục được lỗi này )
Đi ngược Atlans để vào Exile
Có thể sửa cho nhân vật sử dụng được trên 2 thùng đồ ( Các bạn tự tìm hiểu )

Bảng lệnh đã dịch:
/post chat toàn server

lệnh cộng điểm:
/sm =/st = sức mạnh
/nn =/ag = nhanh nhẹn
/sk =/vi = sức khỏe
/nl =/en = năng lượng
/ml =/com = mệnh lệnh

lệnh mở hòm đồ
/vault
/vault 0
/vault 1

Các lệnh khác :
/prop = propose
/mary = marriage
/divo = divorce
/draw = draws money
/answ = answer
/HELP = Help
/open = to open
/clos = the closure
/inte = integral
/attr = attribute
/supp = support

CHÚ Ý : NẾU AI KO CHẠY ĐƯỢC LINK 9 ( NÓ BÁO LỖI KO THẤY FILE MSVCP71.dll) THÌ SỬA NHƯ SAU : NẾU BẠN CÓ SERVER VÕ LÂM THÌ VÀO ĐÓ COPY TẤT CẢ CÁC FILE .DLL CÓ SỐ 71( Đặc biệt là file MSVCP71.dll ) VÀO THƯ MỤC C:\WINDOWS\system32 LÀ OK!!!
Down nhanh ko Link Die !!

-Bạn Chuột ơi,pass giải nén cái này:"Hướng dẫn dùng Tool chỉnh sửa cho Client sao cho mang phong cách riêng bạn " là gì vậy?????

Chuot Thanh Tinh
24-04-07, 07:46 PM
Có pass à !! Xin lỗi nha

Nếu có Pass thì sẽ luôn là <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hoặc clbgamesvn.com ( Lần sau cứ thử như vậy với bất cứ cái gì down ở clbgamesvn.com nhé )
Ở đó có hướng dẫn đổi tên Server !

Chuot Thanh Tinh
24-04-07, 08:09 PM
Làm gì có Pass ! Spam hả !!!!!

Chuot Thanh Tinh
24-04-07, 08:11 PM
mygsfun đã sửa lại Tiếng Anh 1 số lệnh như các bạn yêu càu ( do mình ko Test được vì máy hỏng nên ko biết có lỗi ko_ nếu có các bạn dùng tạm cái cũ )

/str
/agi
/vit
/ene
/com
Vào Shop hiện :;;;;; ==Welcome to the Shop==

link down hexedit : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
link down patch để hiện tên Tiếng Anh ở mỗi Map : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

haiuyen
24-04-07, 09:45 PM
Sao Tui Hỏi Ko Ai Thèm Trả Lời Vậy Trời Set lên nhiu thì good hả trời
Máy tui set 4096 maxx dzị mà vẫn giựt lắm giúp giùm tui đi
Còn tui move qua CryWolf thì disconnect from Sever ai bít chỉ giùm
dzô thì báo Account đang được sử dụng pótay.com

Chuot Thanh Tinh
24-04-07, 09:59 PM
Máy cấu hình như thế nào vậy bạn !!!! Minh ko biết bạn hỏi ở đâu
Máy tui PIV 3.0Ghz Ram 512 Vga onboard 256 => set Ram ảo 1000-2000 chạy ngon ( chơi cấu hình đẹp nhất )

haiuyen
24-04-07, 10:04 PM
Máy P4 2.4 Ghz bus 533
Ram 512 MB bus 400
VGA 128 MB
Set lên 4096 MB Dzị mà lag vẫn lag bạn à

Chuot Thanh Tinh
24-04-07, 10:10 PM
Ko tin ! Bạn có chạy thêm cái gì ko ???
Lag ở map nào hay ở tất cả các Map ???
Nhấn tổ hợp phím Alt+Ctrl+Del xem CPU bao nhiêu % và cái bên cạnh( commit charge ) bao nhiêu MB
Theo mình nghĩ do máy bạn bị lỗi Win
( Hiện nay máy mình cũng đang bị lỗi ko chạy Server được mặc dù đã cài lại Win mấy lần vẫn bị lỗi này . Và cũng thử vào Game cũng rất giựt )

cuocdoisp
24-04-07, 10:33 PM
sao đệ chạy cái ChatServer toàn báo lỗi connec fail ( theo đê hiểu là ip 127.0.0.1 ) mà đệ lại không tìm thấy cái chỉnh IP trong chatserver .Huỷnh chỉ giùm đệ nhé

danielt
24-04-07, 10:40 PM
chào bạn ! chat sever bị lổi thì vô link xem lại, và cai startup chỉnh lại xong

haiuyen
24-04-07, 11:01 PM
Cao Nhất Là 40% và 1430M /4577 hix hix lag wá trời ơi chán vãi chắc bỏ sứ Mu này quá
À mà sao tui move dzô Crywolf bị disconnect là sao tè

cuocdoisp
24-04-07, 11:07 PM
chào bạn ! chat sever bị lổi thì vô link xem lại, và cai startup chỉnh lại xong

chỉnh rồi mà vẫn fail huynh ạ :beauty:

haiuyen
24-04-07, 11:14 PM
Cao Nhất Là 40% và 1430M /4577 hix hix lag wá trời ơi chán vãi chắc bỏ sứ Mu này quá
À mà sao tui move dzô Crywolf bị disconnect là sao tè
Chuột Thành Tinh ơi giúp mình dzới
Cho mình nick yahoo đê Chuột Thành Tinh

danielt
24-04-07, 11:22 PM
Chào bạn Chuot thanh tinh ! bạn có thể share bản sever 1.02N của Geo = tiếng anh nguyên bản góc được kg ?
mình cần sever chuẩn tiếng anh
bạn cho mình cái sever kia đi, sever này bạn chuyển sang tiếng việt thôi đúng hông mình cấn cái bản Gốc 1.02N tất nhiên đã fix hết lỗi
nhưng = ENGLISH please

hgiasac
24-04-07, 11:32 PM
sao đệ chạy cái ChatServer toàn báo lỗi connec fail ( theo đê hiểu là ip 127.0.0.1 ) mà đệ lại không tìm thấy cái chỉnh IP trong chatserver .Huỷnh chỉ giùm đệ nhé
Chơi một mình mà đâu cần chat làm chi. Khỏi cần chạy Chatserver cho nhẹ bớt

thienphuongtc
24-04-07, 11:35 PM
Chơi một mình mà đâu cần chat làm chi. Khỏi cần chạy Chatserver cho nhẹ bớt Một số người chơi mạng Lan - Wan thì sao hả bạn, chắc chát = yahoo quá nhỉ:P

hgiasac
25-04-07, 12:17 AM
Cái đó hình như là để Chat giới hạn trong hội, khơng lọt ra ngoài

cuongbatit3
25-04-07, 08:02 AM
ai cho mình link down file MSVCR71.dll đi máy mình nó báo lỗi thiếu file này nên gameserver chưa chạy được.Giúp mình với .Mình mới down file MSVCP71.dll rồi bây nó thiếu file MSVCR71.dll
Thank nha

longthanhs
25-04-07, 11:06 AM
tầm bậy hết biết, chát trong hội thì đâu cần bản chat đó làm gì, cái đó là chát toàn server đó bạn à, ko tin thì cứ thử nhé

haiuyen
25-04-07, 11:57 AM
Chat Chit Làm Jì Sao Máy Tui Cấu Hình Tạm Được Dzị Mà Dzô Client Laggggg ơi là lag potay.com

vdl_12c
25-04-07, 12:08 PM
Chào bạn Chuot thanh tinh ! bạn có thể share bản sever 1.02N của Geo = tiếng anh nguyên bản góc được kg ?
mình cần sever chuẩn tiếng anh
bạn cho mình cái sever kia đi, sever này bạn chuyển sang tiếng việt thôi đúng hông mình cấn cái bản Gốc 1.02N tất nhiên đã fix hết lỗi
nhưng = ENGLISH please
Sorry bạn nha!Ko có đâu!Bản gốc của Goe share lên là Tiếng Hàn!:smile:
Cái vụ chatserver làm sao thế chỉnh lại ip trong links chưa?:smile:

vdl_12c
25-04-07, 12:12 PM
Chat Chit Làm Jì Sao Máy Tui Cấu Hình Tạm Được Dzị Mà Dzô Client Laggggg ơi là lag potay.com
Bạn có cài sai chỗ nào ko!Máu bạn như thế là ngon rồi!Mình nghĩ bạn nên tắt server CS đi thư xem có lag nữa ko!Nếu vẫn lag thì xóa bớt những cái chương trình ứng dụng ko cần thiết đi!Máy khỏe mà có nhưng chương trình khởi động đầy trên Task Manager thì nó ăn hết ram thực:adore: !Và thử quét virus xem nha!nhiều khi nó là lý do máy chậm đó!:matrix:

haiuyen
25-04-07, 12:27 PM
Ok. Nhưng Mà Tắt Gamesever-CS hay CS.exe wét Virus thì mình đã làm roài

vdl_12c
25-04-07, 12:29 PM
Tắt Gamesever-CS tắt CS để mà vào bằng niềm tin à!hihihihi!

haiuyen
25-04-07, 12:35 PM
Hì Hì Tui Làm Roài Bạn Àh Tắt Gamesever-CS xong vẫn lag quét virus thì no virus on MyComputer (Quét = BkHome, Mcafee AntiVirus 2007 Plus)
Bạn Có Client Full 1.02N ko cho mình links down đê máy mình dzô Kantru thì Error xài Client 1.02e Full of FPT :D

haiuyen
25-04-07, 12:37 PM
Hả bạn xài Vertu ha? Kinh Quá Tui Mới Sắm dc O2 Atom Life àh thua bạn xa hix hix Giàu thế kia àh

danielt
25-04-07, 11:57 PM
vậy bạn nào share cho cái phiên bản 1.02N tiếng Hàn đi, nhưng mà đi cùng với tất cả FIX của Joe luôn nha, hứa se thanks 3 lần. nếu được thì send link lên đây hoặc qua Yahoo

danielt
26-04-07, 12:04 AM
uhm còn 1 cái nữa chạy đến 11 hay 12 giờ đêm thì xuất hiện 100 - 200 Sýtem mesage,
vậy là sao hướng dẫn dùm chúc

xdangnhap
26-04-07, 06:31 AM
Ai có tool tạo account nhanh không vậy? cho mình xin với, cả hướng dẫn nữa nhé! thanhks

vutuyen
26-04-07, 07:12 AM
Cài trang Web mà tạo, không thì dùng Mu editer của những bản cũ cũng được

eddy
26-04-07, 07:37 AM
Downs bản Muserver 1.02K về có công cụ hỗ trợ ấy ! có tools tạo acc nhanh lém
Chỉ việc điền acc , pass , gõ lại pass => okie

haiuyen
26-04-07, 09:54 AM
Có Ai Giúp Tui Hok
Máy Mạnh Dzô Sever Good Client thì lag như quỉ dzị đóa

luckyday
26-04-07, 10:05 AM
ai xem chỗ nào chỉnh cho rớt blue feather của bản này đi, tui chịu không tìm được

longthanhs
26-04-07, 10:40 AM
Có Ai Giúp Tui Hok
Máy Mạnh Dzô Sever Good Client thì lag như quỉ dzị đóa

Sao cái lag này mà cứ hỏi tới hỏi lui hoài vậy ta, mình xin có chút ý kiến nhé.
Lag có 3 trường hợp thôi:
- lag là do card AGP (đồi hỏi card onboard or 64MB trở lên chứ ko chấp nhận 32MB đâu nhé)
- Lag là do chưa cài Driver card AGP or cài chưa đúng Driver
- Lag là do Ram (Ram để chạy tốt nhất là 128MB trở lên) nếu các thứ đã đủ tiêu chuẩn mà vẫn còn lag thì set Ram ao(ram ao dai dòng lắm tự tiềm hiểu) mà nếu còn lag nữa thì cài lại Window nhé.

HiHi cài window rùi mà vẫn ko đc thì mua Computer mới đi haaaaaa đụng nhầm máy lõm rùi

haiuyen
26-04-07, 10:45 AM
Hả Máy Tui P4 2.4Ghz bus 533
Ram 512 MB bus 400 Dual Chanel
VGA(NoOnboard) 128 MB
Máy Lỏm Hả Set Ram Ảo 4096 ác ác
Lag như quỉ potay.com

Chuot Thanh Tinh
26-04-07, 10:48 AM
ai xem chỗ nào chỉnh cho rớt blue feather của bản này đi, tui chịu không tìm được

Vào mục GameServer ( FNR1-1) trong đó có 2 file .ini ( tui ko nhớ là file gì luôn ) Tìm 1 trong 2 file sẽ có dòng quy định rớt Blue feather : Bạn chỉnh lên cao 1 chút là có nhiều ngay ( cái dòng đó có ghi blue feather và có chữ drop )
Xin lỗi vì tui ko nhớ rõ nên chỉ mập mờ vậy !! Phần còn lại bạn tự nghiên cứu tiếp nhé !!!!

Chuot Thanh Tinh
26-04-07, 10:52 AM
VGA(NoOnboard) 128 MB
Lag như quỉ potay.com

Các khả năng có thể xảy ra :
Thứ nhất : lỗi Win ( tui đang bị )=> mua đĩa mới cài lại !!
Thứ 2 : Chắc trong máy có 1 đống virus
Thứ 3 : Có thể là do Client ( Bạn tìm Client 1.02Q hoặc hơn )
Thứ 4 : Tắt bớt ứng dụng , đặc biệt là các chương trình diệt virus như bitderfender
.................................................. .................................................. ...................

haiuyen
26-04-07, 10:58 AM
Cho Tui Xin Links 1.02Q đê dc ko Chuột Thành Tinh
Àh Cho Hỏi Nick Yahoo bạn luôn đê
thấy bạn hay chơi đêm chat cho vui

hgiasac
26-04-07, 11:03 AM
Coi chừng thiếu Driver Card màn hình. Không có là nó giựt lắm đó.
Hay là cài trật Driver
Với lại, không cài Driver chip Intel cũng giật

haiuyen
26-04-07, 11:05 AM
Dzị à nhưng tui bị mất Driver VGA and MotherBoard roài

hgiasac
26-04-07, 11:09 AM
Lên mạng tìm thiếu gì.
Ghi rõ Main, card đi. Tìm giúp cho

haiuyen
26-04-07, 11:11 AM
Main Gigabyte 1000 ... có Lan Onboard
VGA : NVIDIA GeForce FX 5200

haiuyen
26-04-07, 11:16 AM
Main GYGABYTE 8IPE1000 Có Sound Onboard and Lan Onboard Nhớ dc dzị thui

hgiasac
26-04-07, 11:24 AM
Gigabyte GA-8I845PE Pro à

Đây:
Sound:

Chipset:

Lan:

Còn NVIDIA thì vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> mà tìm

À có sẵn đây
Driver Card màn hình Seri FX

haiuyen
26-04-07, 11:46 AM
Good để dzìa setup đã nhe Thanks nhiều lắm

haiuyen
26-04-07, 11:52 AM
Bạn Cho Mình Links Down Client 1.02Q de dc ko bạn

hgiasac
26-04-07, 12:17 PM
Client 1.02Q Full:

Patch:
ftp://muonline.nefficient.co.kr/pub/muonline/MU1_02Q+_TPatch.zip

cuongbatit3
26-04-07, 01:39 PM
Ai giúp mình với
ai cho mình link down file MSVCR71.dll đi máy mình nó báo lỗi thiếu file này nên gameserver chưa chạy được.Giúp mình với .Mình mới down file MSVCP71.dll rồi bây nó thiếu file MSVCR71.dll
Thank nha

duagang85
26-04-07, 01:57 PM
Giúp tui với các pro ơi. Tui cài mấy bản 1.02N của Hyk và Chuột Thành Tinh đều bi lỗi : Loginserver Connect fail.

Ko biết lỗi do server hay do cài sai nữa. Tui làm đủ trò với nó rùi. Mà hồi trước cài bản 1.02N của Hyk rùi, chạy thích lắm. Từ khi cài lại Win cái là hết chơi luôn. Huhu

hgiasac
26-04-07, 02:09 PM
Ai giúp mình với
Thank nha

Link đây:

terry1081
26-04-07, 02:12 PM
có ai chi dùm cách sửa lổi này với
cung tên bắng hoài ko chết chả mất cây nào cả 1 cay bán mỏi ca tay :beat_plaster:

hgiasac
26-04-07, 02:28 PM
Vào FNR1-1\FNRGSSet.ini tìm dòng chữ FNRIsDecreaseArrow = 0 . Trong đó 0 là số tên giảm. Chuyển thành 1
Tương tự với FNR-CS

haiuyen
26-04-07, 02:40 PM
Có Ai Biết Chỉnh Soul Bless and Blue Father and Life ko chỉ tui dzới đang bí chổ này nè
Máy Tui Chơi hok giựt nữa thanks hgiasac nha

duagang85
26-04-07, 02:41 PM
Vậy còn lỗi của tui, ko giúp ah huhu

hgiasac
26-04-07, 02:46 PM
Có Ai Biết Chỉnh Soul Bless and Blue Father and Life ko chỉ tui dzới đang bí chổ này nè

Chỉnh tiền của Soul và Bless à
Vào FNR1-1\MyGSFun.ini tìm dòng:
zhufu = 9000000
linghun = 6000000
Đó là số tiền của Bless và Soul

haiuyen
26-04-07, 02:50 PM
Hok Fải Bạn Ơi Drop Soul,Bless,Blue Father and Life Đóa ko Fải Giá tiền đâu

hgiasac
26-04-07, 02:58 PM
Cái đó thì không rõ. Nhưng thường thì tăng tỉ lệ drop lên thì có thể rớt.
Mà sao không chỉnh bán trong shop cho dễ

haiuyen
26-04-07, 03:01 PM
Chỉnh Bán Thì Hỏi Bạn Chi Tui Cần Drop cho nó Good bạn à.Chuột Thành Tinh Ơi Bạn Cho Phép Mình Lấy Sever of bạn Để Làm Online cho anh em chơi nha bạn Thanks Bạn Nhiều Lắm

hgiasac
26-04-07, 03:04 PM
Giúp tui với các pro ơi. Tui cài mấy bản 1.02N của Hyk và Chuột Thành Tinh đều bi lỗi : Loginserver Connect fail.

Bị khi chạy ở link nào. Link 4 hay link 8

duagang85
26-04-07, 05:12 PM
Trích:

Đều bị ở link9(gameserver.exe), server1.02Q cũng bị lỗi này ở link12(gameserver0.exe).Giúp với!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

hgiasac
26-04-07, 05:21 PM
Link 9 là CS thường hay GS CS
Nếu là GSCS .Có chỉnh hết ip trong data cùa GameserverCS chưa

gacon6
26-04-07, 05:29 PM
Tức Quá !
Link die cả rồi
mình luôn chậm chân
hic

Chuot Thanh Tinh
26-04-07, 06:40 PM
Tức Quá !
Link die cả rồi
mình luôn chậm chân
hic

Link nào Die vậy bạn !!!
Mình thấy còn tốt mà !!

trannhudit
26-04-07, 07:11 PM
Ai lấy được rồi post lên rapidshare.com cho anh em lấy cái, cảm ơn nhiều

haiuyen
26-04-07, 07:25 PM
Chuột Thành Tinh ơi giúp mình cái drop Life and Bless đê dc ko

haiuyen
26-04-07, 08:59 PM
Chuột Ơi Sao Tui Chạy Xong 10Links thì dzô Crywolf =>> Disconnect
Làm Sao Để Công Thành Đây Chuột hix hix hix

khamphatg
26-04-07, 09:16 PM
Links các Client die hết rồi các anh ơi

vdl_12c
26-04-07, 10:55 PM
Trích:

Đều bị ở link9(gameserver.exe), server1.02Q cũng bị lỗi này ở link12(gameserver0.exe).Giúp với!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Cái đó hả!Sửa lại ip links 4 nha!Mấu chốt nó là ở đó!:shame:

vdl_12c
26-04-07, 11:05 PM
Links các Client die hết rồi các anh ơi
Các links vẫn tốt bạn xem lại máy bạn đi!

cuocdoisp
27-04-07, 12:15 AM
có huynh nào làm được rồi post giùm đệ cái hướng dẫn lên với ..làm mãi không được

haiuyen
27-04-07, 04:37 AM
Sao Tui Dzô Crywolf hok dc hả mấy bạn .Chạy xong 10links dzô crywolf ===>> Disconnect ai biết chỉ giùm đi

cuocdoisp
27-04-07, 09:03 AM
có ai chỉ giùm đệ cach tạo database muonline , rankinh ... đệ tạo để vào trong server thì nó báo có rồi

hgiasac
27-04-07, 11:16 AM
Vào database, nhấp phải, chọn attach (không cấn New\database)
Chọn đường dẫn tới file MuOnline.mdf có sẵn trong thư mục DB
Ranking và Mu2003_event_DB cũng tương tự

Bose Online
27-04-07, 11:39 AM
-Thanks Chuot Thanh Tinh,bản 1.02n này Good quá,Đầy đủ event.
-Cho hỏi đỏi file ?.ozt nào trong Interface để khi vô Land of Trials hiện tiếng Anh?
-Mấy file shop1,..12 để chỉnh các NPC cửa hàng,vậy file nào để chỉnh thùng đồ cá nhân vậy bạn?
-Cuối cùng cho hỏi cách chỉnh đồ FULL & đồ EXC như thế nào vậy bạn?
-Lần nữa cám ơn về bản MuOffline này!!!!

nick_game_mu
27-04-07, 12:05 PM
Các bác cứu em với. Cái Mu của em khi login nó hiện ra mỗi cái bảng có chữ WEBZEN đỏ chót mà chẳng thấy nó chạy cái gì cả. Ai giúp em với

haiuyen
27-04-07, 01:31 PM
Hix Sao hok ai bày tui Crywolf dzị trời
Chuột Thành Tinh Ơi cho tui nick yahoo de dc ko

longthanhs
27-04-07, 02:16 PM
VGA(NoOnboard) 128 MB
Lag như quỉ potay.com

Bởi vậy mở miệng ra là nghe thấy ghét, bạn có chất là nhưng điều kiện trên ban đã lam hết chưa, lag thì biến mẹ mầy đi, chỉ từng bước một mà còn nói chuyện thấy ghét

haiuyen
27-04-07, 02:21 PM
Ủa Nảy H Tui Có Làm Jì Bạn chưa hả Tui Có Kêu Lag nữa ko hả
Tui Kêu Dzô Crywolf hok dc thui chứ có lag liếc jì đâu hả bạn bị sao dzị hả
Mắt Bị Bù Lọt Ăn Àh
Xin Lỗi Bạn Súc Phạm Bạn Nhiều

haiuyen
27-04-07, 02:22 PM
Sorry Bạn Nhiều Nha
Nếu Bạn Có Chỉ Thì Chỉ Ko Biết Thì Nói Không Đừng Có Nói Lung Tung Nhe

duagang85
27-04-07, 02:35 PM
Chán nhỉ. Website ko có phòng nào dành cho mấy người thích cà khịa nhau, để mấy ông zô đây phá quá.
-------------------------------------
Xin hỏi có ai bị lỗi "Ngắt kêt nối với máy chủ " ko nhỉ. Chỉ tui cách fix với. Server của tui chạy cả 10link ngon lành. Thấy thông báo cả crywolf phê lắm cơ. Khổ nỗi client ko thể nào kết nối được vào server. Tui dùng bản path client của Chuột Thành Tinh (hoặc ko dùng) mà vẫn ko vào được, kể cả dùng client Muromani(ko nhớ tên lắm).
Ai có lòng giúp tui với nha.

haiuyen
27-04-07, 02:47 PM
Tôi Xin Lỗi roài mà, tôi chỉ muốn làm sever Online cho anh em trong NhaTrang chơi thui ai dzè bị kẹt ngay chổ CryWolf nên ko Online dc
To All : Xin Lỗi bà con nhiều vì mình bức súc lắm

longthanhs
27-04-07, 03:03 PM
Tôi Xin Lỗi roài mà, tôi chỉ muốn làm sever Online cho anh em trong NhaTrang chơi thui ai dzè bị kẹt ngay chổ CryWolf nên ko Online dc

Chào bạn bị lỗi gì có thể nói ở đây ko, server này mình chưa test nhưng mình có thể fix đc 1 số bug bạn nói thử coi mình có thể fix đc ko (ko đc thì đừng có chủi nữa à nghe)

haiuyen
27-04-07, 05:28 PM
hì hì mình kẹt chổ Crywolf Công Thành thui
Nếu Sửa dc mình thanks bạn Okie
Mình Đang muốn làm Online cho tụi NhaTrang chơi nên kẹt Crywolf và Công Thành

nick_game_mu
27-04-07, 06:14 PM
Các bác ơi, em bị thế này có phải là bị lỗi không bạn, nếu là lỗi thì sửa thế nào.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Chuot Thanh Tinh
28-04-07, 09:21 AM

Chỉnh hết IP trong ..\FNR-CS\Data chưa bạn ( trong đó có mục Data của Server công thành bạn cũng phải chỉnh IP nếu ko move vào CryWolf là Diss )

haiuyen
28-04-07, 10:03 AM
Tui Chỉnh Roài Bạn Àh Move Dzô Vẫn Dis. Hình Giống Bạn nick_game_mu đóa giờ fix sao
à sao tui down sever ò Geo Edit by Chuot Thanh Tinh chạy đến links 3 thì ngu luôn đứng cả tiếng xong hiện ra bảng đề Antivirus IP 255.255.255.255(255)

Chuot Thanh Tinh
28-04-07, 10:15 AM
Nếu các bạn mới cài Mu mình khuyên nên lấy IP máy là 222.255.122.20 cho giống Server ( ko phải chỉnh nhiều ) . Nếu Test bị lỗi ko chạy được thì hãy hỏi , Còn được thì nghiên cứu chỉnh IP khác .

haiuyen
28-04-07, 10:20 AM
Ặc Thì Tui Để 222.255.120.20 có thay đổi jì đâu bạn thấy datasever1&2 lâu nên mới hỏi thui.Còn Tui xài sever of bạn share lúc đầu thì Crywolf bị lỗi hix hix hix
Còn bạn nói chỉnh IP trong file nào giúp tui 1 cái dc ko

canhky
28-04-07, 10:54 AM
to haiuyen: "bức súc " ??? Chịu khó nghiên cứu đi bạn. Có nhiều bài dạy cách chỉnh IP đó? Hỏi vdl_12c ấy, bạn ấy chỉ cho những trang vọc.

haiuyen
28-04-07, 10:59 AM
Sặc Cùi Bắp Mà Đòi lên tiếng hả bạn Bí Quá nên bức xúc thui hok có chiện jì đâu để tui test lại lần nữa xem sao hix hix chán quá nhỉ

cuocdoisp
28-04-07, 11:41 AM
Các bác ơi, em bị thế này có phải là bị lỗi không bạn, nếu là lỗi thì sửa thế nào.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

sựa lại thời gian trên máy của ban sao cho hợp với thời gian công thành đi bạn hiền .Vào trong gameserver-cs sửa đi nhé:look_down:

haiuyen
28-04-07, 12:09 PM
Sửa làm sao chỉ mình với mình mía lắm nên kẹt chổ này nếu dc mình thanks bạn Okie

talgon
28-04-07, 12:12 PM
Lâu quá mình mới vào lại diễn đàn thật bất ngờ vì diễn dàn bây giờ good quá:D. Mình là thành viên rồi mà sao không cho download nhỉ? Cứ thấy nó báo bạn chỉ nhìn thấy link khi là thành viên>.<.

haiuyen
28-04-07, 12:54 PM
Hix Hix Sao Không Có Ai Chỉ Tui Fix hết vậy nè
Buồn Quá 5 ngày lễ bị cấm cửa không cho ra ngoài ở nhà trông chờ vào các bạn thui huhu.Ai Fix được không chỉ tui đê bà con

hgiasac
28-04-07, 01:15 PM
Sửa làm sao chỉ mình với mình mía lắm nên kẹt chổ này nếu dc mình thanks bạn Okie

Kẹt gì thế
Không hiểu bạn nói gì

sohien07
28-04-07, 02:18 PM
ai đã download được làm ơn up lên host mới rùi share link giúp mình với.
cái link kia download đến 83% thì đơ nó bắt download lại, đến đó lại vậy ah. Help me !!!

duagang85
28-04-07, 03:02 PM
Hix Sao hok ai bày tui Crywolf dzị trời

Hay là do bạn chưa chỉnh mấy cái cổng vào. Có 1 topic hướng dẫn về khởi động Crywolf và mở cổng đó. Bạn thử xem có được ko.

haiuyen
28-04-07, 04:30 PM
Bạn Cho Mình Links Đi dc ko
Hix Bạn Fix dc lỗi này chưa dzị

haiuyen
28-04-07, 05:43 PM
Có Ai Fix Giùm Tui Đi Bao Nhiêu Cũng Dc Fix Giùm Tui CryWolf de

LÂM_TÂM_NHƯ
28-04-07, 06:19 PM
Bản này xài mã hóa nào vậy bạn ơi. có phải MD5 không

haiuyen
28-04-07, 06:22 PM
Không Có MD5 đâu đừng lo
Có Ai Fix Giùm Không Tui Sẽ Hậu Tạ mà

LÂM_TÂM_NHƯ
28-04-07, 06:45 PM
còn nừa bản này co cái vụ xài ổ M không vậy

LÂM_TÂM_NHƯ
28-04-07, 07:16 PM
Cho mình hỏi Mu này có xài ổ M không vậy. Mình sợ nhất là cái này đó

hgiasac
28-04-07, 08:12 PM
CÀi ở Ổ nào cũng được, cứ làm đi

haiuyen
29-04-07, 06:52 AM
Các Bạn Ơi Mình Fix Dc CryWolf roài nhưng hi`nh như ko có Event hix hix ai chỉ mình cái này không Dzô thì nó đề Crywolf Forest có có Quái nhưng không thông báo Event giống như mấy pác nói
Hix Hix Hix

hgiasac
29-04-07, 07:34 AM
Có chỉnh thời gian bắt đầu event không

haiuyen
29-04-07, 09:06 AM
Chỉnh Làm Sao Hả Bạn Chỉ Mình Đê Dc ko bạn "Hiền"

huuphuoc1706
29-04-07, 11:52 AM
Bản GOE đang test đó ko phải là sự kiện Kantru, chỉ đơn giản là ông ta tạo được chức năng quăng nhẫn Moonlight là bay vô map 39, trong map đó ông thả con Nightmare (con Nightmare chỉ xuất hiện ở map nảy, nếu quăng qua map khác, nó hiện ra con bò ^_^) và thêm option FNRNightmareDrop.txt rớt đồ excellent cho nó.(giả lập í mà) Đây chỉ là server Season1 mod lên thui, chưa phải là bản Season 2 chính thức của WEBZEN.

haiuyen
29-04-07, 12:07 PM
Trời Tưởng Hướng Dẫn Ai Dzè Nói Tầm Bậy Tầm Bạ Quảng Cáo Lung Tung Chán
Sao Tui Không Công Thành Với CryWolf dc hix hix Có Ai Hướng Dẫn Tui Hok Dzậy
Chuột Thành Tinh Ơi

vutuyen
29-04-07, 12:32 PM
Công Thành Chiến bản này như thế nào???? Ai hướng dẫn dùm cái

haiuyen
29-04-07, 12:42 PM
Bí Giống Tui Hả Bạn Good Friend
Sao Chẳng Ai Hướng Dẫn Dzị Ta

hgiasac
29-04-07, 12:55 PM
Vào kho lưu trữ đó. Có bài chỉ cách khởi động công thành với Crywolf .

haiuyen
29-04-07, 12:59 PM
Có CryWolf nhưng không có Công Thành giờ làm sao đây:beat_shot: :beat_shot: :cry: :cry:

hgiasac
29-04-07, 03:36 PM
Coi cách chỉnh công thành cho 1.00M và 1.02K đó. 1.02 N cũng giống như vậy thôi

terry1081
29-04-07, 05:33 PM
MÌNH CÀI SONG THÌ BỊ THÊM 1 LỔI NỬA LÀ KHI ĐI CC MINH GÍT CON ĐỐI THỦ CUỐI CUNG MA LỞ BỊ TÉ LUN THI KO DI CHUYỂN DC5 NỬA TOÀN HIỆN RA CANH CHẾT O CC
CÓ AI GIÚP HÔNG:what:

vietmagic
29-04-07, 09:01 PM
* Ai có Patch 1.02N có File World36 & Object36 Map Silent_Map trong phiên bản 1.02n của chuot thanh tinh không?

* Và File đầy đủ Object6 & World6 cho map Place of exile? thiếu file vào là bị diss...

Ai có bỏ ít thời gian Up lên giùm.. Thank All

cuocdoisp
29-04-07, 09:07 PM
huynh nào có cái server đã test thử rồi không .Gửi giùm đệ với ..cái server của huynh chuotthanhtinh đệ không thấy cái DB even_ đâu cả hic

hgiasac
29-04-07, 09:11 PM
huynh nào có cái server đã test thử rồi không .Gửi giùm đệ với ..cái server của huynh chuotthanhtinh đệ không thấy cái DB even_ đâu cả hic

Có mà, sao lại không có nhỉ. Với lại, bản này xài ít lỗi, cài cũng không khó mà

hgiasac
29-04-07, 09:17 PM
* Ai có Patch 1.02N có File World36 & Object36 Map Silent_Map trong phiên bản 1.02n của chuot thanh tinh không?

* Và File đầy đủ Object6 & World6 cho map Place of exile? thiếu file vào là bị diss...

Ai có bỏ ít thời gian Up lên giùm.. Thank All

Down này về, lấy trong data ra

ftp://muonline.nefficient.co.kr/pub/muonline/MU1_03z_TPatch.zip

hoanganhquan10a11
29-04-07, 09:28 PM
để cấu hình máy la 800x600 có khởi động được sever ko các bạn giúp mình với mình kô khởi động được sau khi format lại ổ C

vietmagic
29-04-07, 11:24 PM
Down này về, lấy trong data ra

ftp://muonline.nefficient.co.kr/pub/muonline/MU1_03z_TPatch.zip

trong patch này đâu có những File mình nói đâu bạn...

File World36 & Object36 Map Silent_Map trong phiên bản 1.02n của chuot thanh tinh

File đầy đủ Object6 & World6 cho map Place of exile?

Chuot Thanh Tinh
30-04-07, 07:07 AM
File World36 & Object36 Map Silent_Map trong phiên bản 1.02n của chuot thanh tinh

File đầy đủ Object6 & World6 cho map Place of exile?

Ko nhìn thấy tui Share à !!! Đầy đủ đó ( Trang đầu tiên )