PDA

View Full Version : [KT] NPC cổ phong hà

luxfarm
24-06-12, 12:24 PM
mình chạy onl đc 1 lúc thì sv báo :
gameserver/scpirts/misc/serverevent.lua
gameserver/scpirts/lib/lib.lua
sau khi lên lỗi này thì k nhập đc key kích hoạt tại NPC cổ phong hà nữa ai có 2 file đó k lỗi cho mình với :(

satthupro95
24-06-12, 12:58 PM
sau khi lên lỗi này thì k nhập đc key kích hoạt tại NPC cổ phong hà nữa ai có 2 file đó k lỗi cho mình với :(

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> của bạn đây

luxfarm
24-06-12, 03:32 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> của bạn đây

vẫn bị lỗi bạn à :(( hu hu.......

nguyendung2011
24-06-12, 04:26 PM

về cơ bản thì sever xoan bị lỗi con bé cổ phong hà này :D, ko biết lỗi gì nhưng mình add đủ cách rồi nó vẫn lỗi và hình như ai xài sever xoan đều lỗi này thì phải

acquymavn
24-06-12, 05:05 PM
tiện đây cho hỏi là sao tui chỉnh thằng NPC Võ lâm minh chủ để lập gia tộc vs bang hội mà sao chỉnh xong vào game k lập đc gia tộc là sao ?????

quangken
24-06-12, 06:21 PM
với lại lỗi time server nữa :D người vào đc tk người k vào đc khi báo 2 lỗi trên :D

vipbk
24-06-12, 06:31 PM
tiện đây cho hỏi là sao tui chỉnh thằng NPC Võ lâm minh chủ để lập gia tộc vs bang hội mà sao chỉnh xong vào game k lập đc gia tộc là sao ?????

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

acquymavn
24-06-12, 06:41 PM
mình làm rồi mà khi load GS thì nó báo là can't load file gameserver\script\kin\kinnpc.lua là sao