PDA

View Full Version : [JX] Xin tool view file .spr

satthupro95
23-06-12, 04:44 PM
E có sử dụng cái tool Tool view spr trong Ebook 3.1của bác Davidtuan25 sưu tầm nhưng mà lúc sử dụng thì bị báo lỗi T.T ai có tool view khác cho e xin được k ạ . E có xem mấy topic thấy a ThaiHoa share nhưng mà k down đc các bác giúp e với nhé ^^ Thanks các bác trước ạ ^^

thaihoa91
23-06-12, 05:24 PM
Đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

satthupro95
23-06-12, 05:42 PM
Đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
E đang mún tìm 1 cái tool ví dụ như là e có 1 file .spr giờ e muốn view xem trong file đấy là gì thì có tool đấy k hả a ?

thaihoa91
23-06-12, 05:53 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
E đang mún tìm 1 cái tool ví dụ như là e có 1 file .spr giờ e muốn view xem trong file đấy là gì thì có tool đấy k hả a ?

Nén lại thành .pak và view bằng tools rpviewer !

Cách nén lại thành .pak thì trong ebook hướng dẫn bài unpack và pack rùi !