PDA

View Full Version : [KT] Share Server Kiếm Thế tự làm và tổng hợp

hachgame01
22-06-12, 11:50 AM
Hôm Bữa Rảnh Làm Cái SV H Share Cho AE Test Thử Ko Ném Gạch Nha Mới Biết làm thôi
Server: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Part Client: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Các Bạn Dùng Phần mền nối fire lại nha : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Mình Cũng ít chụp hình nên ko có hình nha. Ai Pro Vô Sửa Giầm cái bộ sát thần mình mang vô nó ko hiện hình up cho anh em luôn
Ngựa Tuyết Mã các bạn Add vô túi tân thủ nha
{"Tuyết Mã",self.TuyetMa,self},
PHP Code:
function tbGift:TuyetMa()
me.AddItem(1,12,58,4);
end
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
SV tương tự như thế này nhưng thiếu bộ sát thần ko hiện hình với vk thôi nha knighterrant up giầm nha
up 2 ảnh skill minh giáo :)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 153004.jpg
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 153021.jpg
SV này mình sửa từ sv của xoắn các chú cứ chém đi
Thanks = Hành Động Nha :D

ngockiem
22-06-12, 12:08 PM
Thanks Vì Tinh Thần , nhưng cho hỏi sever có kẹt acc ko ;))

hoaiphong79
22-06-12, 12:10 PM
Mình nghỉ cũng như server đã share ở dd thôi, mà chỉ ép thêm ngựa

divine9966
22-06-12, 12:17 PM
thank cậu, mình test thử :D 30 charrrrrrrrrrrrrrrr rrrrrrrr

satthupro95
22-06-12, 12:18 PM
Bộ sát thần các bác xem trong này nhé ^^

siegvnn
22-06-12, 12:19 PM
Hôm Bữa Rảnh Làm Cái SV H Share Cho AE Test Thử Ko Ném Gạch Nha Mới Biết làm thôi
Server: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Part Client: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Các Bạn Dùng Phần mền nối fire lại nha : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Mình Cũng ít chụp hình nên ko có hình nha. Ai Pro Vô Sửa Giầm cái bộ sát thần mình mang vô nó ko hiện hình up cho anh em luôn
PHP Code:
me.AddItem(1,12,58,4);
end
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
SV tương tự như thế này nhưng thiếu bộ sát thần ko hiện hình với vk thôi nha knighterrant up giầm nha
Thanks vì share bộ sát thần không hiện hình có thể khai báo sai về res

hachgame01
22-06-12, 12:30 PM
Thanks Vì Tinh Thần , nhưng cho hỏi sever có kẹt acc ko ;))
Mình chơi ko thấy kẹt acc bạn chạy gs 1 2 3 đảm bảo ko kẹt acc =))

divine9966
22-06-12, 03:26 PM
trong Gamecenter có gamecenter.exe và gamecenterd.exe, 2 cái này khác biệt thế nào vậy cậu >:)

P/s: ko bik phải lỗi ko đang xem lại, source này chạy win server 2003, mình chạy server_star_xx thì nó tự tắt và thoát khỏi server_star_xx

ngockiem
22-06-12, 06:18 PM
Mình chơi ko thấy kẹt acc bạn chạy gs 1 2 3 đảm bảo ko kẹt acc =))
bạn chắc là ko kẹt acc à :)
Thế bạn chơi online hay offline :)

hachgame01
22-06-12, 07:20 PM
bạn chắc là ko kẹt acc à :)
Thế bạn chơi online hay offline :)
hôm bữa đã đưa lên hamichi cho mấy ae chơi h đang chơi offline thôi cậu ak

--- Chế độ gộp bài viết ---

trong Gamecenter có gamecenter.exe và gamecenterd.exe, 2 cái này khác biệt thế nào vậy cậu >:)

P/s: ko bik phải lỗi ko đang xem lại, source này chạy win server 2003, mình chạy server_star_xx thì nó tự tắt và thoát khỏi server_star_xx
nếu có yahoo đưa mình team xem thử

star_kute
22-06-12, 07:31 PM
Chưa Biết Sever Của bác thế nào em cũng tks phát hihi... có tinh thần share...:x:x:x

buffbh
22-06-12, 08:17 PM
Mình cũng muốn làm một cái sv nhưng chẳng biết bắt đầu từ đâu cả

vokilanok
22-06-12, 11:28 PM
sever này co kích hoạt chức năng đám cuoi chưa

satthupro95
22-06-12, 11:47 PM
Mình cũng muốn làm một cái sv nhưng chẳng biết bắt đầu từ đâu cả

Bắt đầu từ down server của 1 member trong 4rum share r` về tự sửa theo ý mình cái gì k biết làm có thể search google - hỏi trên 4rum - xem hướng dẫn ^^
Chúc bạn thành công ^^

dianguc.vn
22-06-12, 11:58 PM
gameserver.exe và gameserverd.exe cũng như
gamecenter.exe và gamecenterd.exe khác nhau ở điểm
có D thì là chưa pack lại và chạy có Bugc++ hiện ra
còn không có D như kiểu là pack lại rồi và chạy không Bugc++ ấy mà
Chỉ hiểu sơ qua là như vậy
chạy gamecenter.exe có lỗi nhưng sẽ ko bao giờ báo Bug C++ lên màn hình hết
nhưng ko nên chạy nó
Đơn giản vậy
hiểu sơ qua như vậy thôi :))
còn sv này mà gọi là vip thì pó tay

nguyenhophuc87
23-06-12, 12:53 AM
Server này = Server Xaophayxoan + con ngựa mới ! Hết !!! 8-|

thinthoi_88
23-06-12, 09:59 AM

Bác này nói chuẩn ko cần chỉnh :Laluot_203:

zducong
23-06-12, 11:12 AM

Tốt nhất nên để là share ngựa tuyết mã VIP, dể down về add cho mau =))=))

hachgame01
23-06-12, 03:11 PM
Ai ko thích thì đừng down nha mình để sv VIP thì cũng bình thường thôi các bạn nên kiểm tra lại hình ảnh và các skill của các môn phái khác nha xem có gì đẹp mắt

nmpngoc
23-06-12, 03:41 PM
Ai ko thích thì đừng down nha mình để sv VIP thì cũng bình thường thôi các bạn nên kiểm tra lại hình ảnh và các skill của các môn phái khác nha xem có gì đẹp mắt
bạn ơi sv bạn có add thêm mấy cái áo ông kia share mình thích mấy cái đó mà ko bik add :D

satthupro95
23-06-12, 04:27 PM
bạn ơi sv bạn có add thêm mấy cái áo ông kia share mình thích mấy cái đó mà ko bik add :D

Bạn vào xem
+Cách add: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
+Hình ảnh :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

baolam14
24-06-12, 08:45 PM
Sao sever của chủ topic nhieu virus quá.mới cài lại win xong...

hachgame01
24-06-12, 08:56 PM
Sao sever của chủ topic nhieu virus quá.mới cài lại win xong...
sao có virus cậu mình vẫn chạy bình thường đó

baolam14
24-06-12, 09:17 PM
Ko bít sao mình chạy avast báo có 50 con ở sever và 5 con o client..ko bit sao lun.bua qua cài ko vao dc win lun..mới cài lai win xong

Sesshomaru
24-06-12, 11:56 PM
bộ server này không có gì đặc biệt nên đổi tên tiêu đề thành "Share Server Kiếm thế tự làm và tổng hợp"

longnhi1210
25-06-12, 06:47 PM
hình như em nhìn thấy server có skill 120 của VD khí đúng hok vậy hay của boss thế ai nói em bít với ?

hattu03tm
26-06-12, 08:44 AM
changngocngocmaiviem
minh cần chủ TP team dùm m cái, m chưa cài game này bg nhưng lựa chọn sv của bạn đầu tiên - ko biết cài tý nào luôn, mong bạn sớm phản hồi nhé
;);););););););););););););)

satthupro95
26-06-12, 08:49 AM
changngocngocmaiviem
minh cần chủ TP team dùm m cái, m chưa cài game này bg nhưng lựa chọn sv của bạn đầu tiên - ko biết cài tý nào luôn, mong bạn sớm phản hồi nhé
;);););););););););););););)
Trước khi sử dụng sv của chủ topic bạn phải down mấy cái này trước :
+<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> - Đối với Win 7
+Xp thì dùng : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
+2 bản update : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> và <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
+Naviacat : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
+My Sql: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
+Notepad++: ( để chỉnh sửa file lua trong lúc bạn chơi ^^) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

__Jie__
29-06-12, 01:28 AM
link patch die rùi kìa thớt ơi ;;)
up lại cái nào mới vào nghề thấy nhẹ nhẹ down về cài thử =P~

hachgame01
29-06-12, 11:24 AM
Các Bạn Dùng Phần mền nối fire lại nha : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
PHP Code:
me.AddItem(1,12,58,4);
end
up 2 ảnh skill minh giáo :)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 153004.jpg
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 153021.jpg
Thanks = Hành Động Nha :D
uppppppppppppppppppppppppppppp

vip38a
30-06-12, 11:19 AM
SV chủ TP có skill 120,pet,lỗi Bug++ ko và có lỗi j xảy ra khi sử dụng skill,pet 0 như SV kết hợp danh kiếm_nha trang.không :) mình mới vào nên không bít nói j có sao hỏi vậy.Có j sai sót mong chủ TP và mọi người bỏ qua :D

dknythanh
22-09-12, 10:50 AM
Link Die Roi ban oi Up lai di:-":-":-":-":-":-":-":-"

tamhuyet
26-11-12, 10:20 PM
clien của anh die rồi anh , up lại đi anh ơi

satthupro95
26-11-12, 10:25 PM
clien của anh die rồi anh , up lại đi anh ơi

server này ổn hơn này bạn

tamhuyet
27-11-12, 10:55 PM
server này ổn hơn này bạn

vipbk
27-11-12, 11:43 PM
các vấn đề rất cơ bản, đã được hướng dẫn rất nhiều lần, tìm lại sẽ thấy