PDA

View Full Version : [JX] Hack và antihack

kiwan
21-06-12, 11:04 PM
sau vài tuần mò mẩn... hết chuyện server đến lượt vps

tất cã đều gần như ổn... lại vướng vào cái antihack ?

nay em lập topic xin các bác chỉ vài cách hack của hacker hay dùng ( để từ cách hack em tìm cách anti nhé )

nếu ai có anti mang lên share anh em cùng thảo luận...

em test thử anti bác lệ huyết... ko kết nối server được :(

--- cho em hỏi luôn 1 câu là vd: em ko nạp giờ cho người chơi thì người đó có vào hack đc ko ? em chưa hiểu về cách hack của hacker ntn :)

mong mọi người chỉ giáo

thiensujx
21-06-12, 11:45 PM
Tất nhiên là không.
1.người ta không vào được game mà sao hack.
2 là sao biết người nào hack mà dùng cách đó.
3 lại tinh kêu gamer nap 10k kích hoạt tài khoản.thì tránh đc tình trạng đó.
4 admin chưa đủ trình thì mở online sóng gió lắm đấy.như các tem lớn còn chăm chút lại kìa. tuy chống hack được o server còn lại về phần mạng nữa.nhiều thứ
5.anti server không có gamer bug cheat CE ,WP.hoặc roll qua kills nhiêu đó cũng đủ đau đầu rồi.
6.chụi không nỗi nhiệt off server:-"
7.cách hack thì nhiều cách đơn giản dung CE để hack nhân vật.roll thi roll ở skills nói chung nhiều cách không dỡ nỗi.

kiwan
22-06-12, 07:36 PM
Tất nhiên là không.
1.người ta không vào được game mà sao hack.
2 là sao biết người nào hack mà dùng cách đó.
3 lại tinh kêu gamer nap 10k kích hoạt tài khoản.thì tránh đc tình trạng đó.
4 admin chưa đủ trình thì mở online sóng gió lắm đấy.như các tem lớn còn chăm chút lại kìa. tuy chống hack được o server còn lại về phần mạng nữa.nhiều thứ
5.anti server không có gamer bug cheat CE ,WP.hoặc roll qua kills nhiêu đó cũng đủ đau đầu rồi.
6.chụi không nỗi nhiệt off server:-"
7.cách hack thì nhiều cách đơn giản dung CE để hack nhân vật.roll thi roll ở skills nói chung nhiều cách không dỡ nỗi.

em ko cân nạp 10k j` đó... nhưng em làm game online cho bạn bè chơi thôi... nếu có người giới thiệu thì được vào chơi ko thì miễn :)

có cái anti nào hạn chế đc 1 chút về cái hack nhân vật ko ạ ???

em nghe nói chỉnh 1 acc lập 1 nhân vật đỡ bị hack ( chỉnh cái đó ở đâu ạ )

trieu.design
22-06-12, 07:44 PM
em ko cân nạp 10k j` đó... nhưng em làm game online cho bạn bè chơi thôi... nếu có người giới thiệu thì được vào chơi ko thì miễn :)

có cái anti nào hạn chế đc 1 chút về cái hack nhân vật ko ạ ???

em nghe nói chỉnh 1 acc lập 1 nhân vật đỡ bị hack ( chỉnh cái đó ở đâu ạ )

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> vào đây

kiwan
22-06-12, 07:58 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> vào đây

còn cái auto login thì làm sao bác :-/ nó có tác dụng ntn ?

trieu.design
22-06-12, 08:01 PM
còn cái auto login thì làm sao bác :-/ nó có tác dụng ntn ?

cái này khó nói lắm :D phải tự tìm hiểu thôi

kiwan
22-06-12, 08:05 PM
cái này khó nói lắm :D phải tự tìm hiểu thôi

bác còn cái anti nào ko bác :-/ em cài anti của bác huyết vô tình ko kết nối đc server.. em dùng tsbd

thiensujx
22-06-12, 11:19 PM
Chưa học bò lo học chạy.admin vậy thì chết đứng.mở hama chi đi khỏi sợ hack và ko ai ranh hack cai server hamachi.Bèo phải học dev co ban cho vững đã rồi ngâm thêm code.lua.

0kazaki
23-06-12, 12:01 PM
Chưa học bò lo học chạy.admin vậy thì chết đứng.mở hama chi đi khỏi sợ hack và ko ai ranh hack cai server hamachi.Bèo phải học dev co ban cho vững đã rồi ngâm thêm code.lua.

bác này chưa gì quảng gạch ng ta rùi :)