PDA

View Full Version : [MU] Chính Thức Ra Mắt AntiHack Mới - UGK GameShield Giá Rẻ Dành Cho Mu Private !!!

UnderGroundK
20-06-12, 11:45 PM
-Xin chào các bạn,cách đây đã lâu mình từng post 1 topic giới thiệu về mình và AntiHack sắp ra của mình.Khoảng thời gian đó đến bây giờ cũng khá là lâu,và hầu như mình cũng im hơi lặng tiếng,tất cả cũng chỉ vì vùi đầu vô cái AntiHack này,mình đã kịp nhận ra những điểm yếu của Anti và hoàn thiện dần nó cho đến bây giờ,cũng chính là thời điểm nó được ra mắt :D.

-Sau đây là những tính năng của UGK GameShield:

Update 29/06/2012:
_Fix lỗi lag game,đây là lỗi nghiêm trọng nhất mà mình cảm thấy thua kém nhưng bây h đã fix được:D.
_Update AntiHack Speed loại 2 (search tên nhân vật rồi hack speed,loại hack speed thông dụng và đau đầu nhất hiện nay).
_Update Anti 1 Tool hiếm mà 1 số người sử dụng để hack dis,hack jewel,...send packet các mu sử dụng VietGuard hoặc ICM mà thậm chí không bị mã hóa.
_Fix 1 số lỗi nhỏ gây crash.

New Update 22/2/2012:

_Fix lỗi máy yếu bị giật.
_Fix lỗ hỗng hack tốc độ đánh từ Item + tốc độ.
_Fix Splash Screen,hình Splash sẽ không hiển thị đè lên hình loading game nữa mà sẽ load trước rồi mới chạy game.
_Fix Checksum.

Fix bài viết,mọi người cứ lấy về dùng thử,nếu hết hạn test mà chưa ổn định được Anti hay còn lỗi thì mình sẽ kéo dài thêm thời gian test
+Anti Agility Hack theo cơ chế mới. <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
+Anti Speed Hack theo cơ chế hoạt động game.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
+Server-Side,Client-Side Checksum,Anti Crack Main,nếu main không có UGK Gameshield sẽ không connect được(có nghĩa là nếu cấu trúc của Anti ko chạy,hay là bị bypass 1 số tính năng đồng nghĩa với việc không connect được game)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
+Packet Protection theo cách mà GameGuard(chính hãng) đang thực hiện,Anti-Hook ws2_32.dll để send packet và proxy,tổng cộng là 3 lớp bảo vệ cho packet của game<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
+Bảo vệ Static Address,cấu trúc của Game được lưu vào Anti,mọi dấu hiệu thay đổi cấu trúc game đều sẽ bị phát hiện.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
+Anti-Debugger.
+Hide-Process main.
+Anti Open Process(chặn open process của các phẩn mềm như Cheat Engine,Moonlight Engine,...).
+Anti Open Window Name.
+Anti Kill-Threads.
+CheckSum các file cần thiết như item.bmd,player.bmd

Có thể nói,UGK GameShield ra đời sau nhưng lại không hề thua kém các AntiHack đi trước như ICM,VietGuard,... nhưng giá thành lại hết sức bình dân :).Và mục tiêu của Anti của mình là học hỏi và nâng cao thương hiệu và giúp cho các Admin Newbie lẫn lão làng bớt lo về vấn nạn AntiHack cũng như kinh phí đầu tư AntiHack hiện nay quá cao :D.Chủ yếu là chất lượng cho nên UGK GameShield sẽ được Update kĩ lưỡng mà không tốn thêm 1 chi phí nào khác cả.Để biết thêm chi tiết cũng như giá cả,các hãy vào Website <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> xem thông tin.(Đây là 1 Anti mình chắc chắn rằng đáng để mua với giá rẻ thế này đấy :) )

Và mình cũng không muốn mập mờ về AntiHack này,nên mình sẽ cho tất cả mọi người dùng thử trong 1 tuần để thử chất lượng của UGK GameSHield.Cách thức dùng thử như sau:
_Đầu tiên các bạn tải File Server đã tích hợp Anti từ server tại đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
_Sau khi tải Server đã anti về các bạn giải nén vào folder GameServer sẽ có 2 file AntiServer.dll + GameServerAnti.exe.
_Còn về Client,các bạn Reply vào topic này với mẫu sau,mình sẽ gửi vào hòm thư trong thời gian sớm nhất:
(Không cần lo sợ bị lộ Serial Version nhé,cái này edit vào main cho vui vậy thôi chứ có Checksum của Anti rồi các bạn không cần phải lo đâu.)
+Ip Server:
+Serial:
+Version:
+Bật Mu Launcher: có hoặc không.

_Sau khi nhận được Client,chỉ 1 file main.exe,chỉ việc bỏ vô Client,Sau đó chạy GameServerAnti.exe để mở server và chạy main.exe là bạn đã sử dụng được UGK GameShield cho server của mình.

Lưu Ý:Anti chỉ dành cho Server 11.11.82 và Client 1.04D,AntiHack sẽ hết hoạt động vào ngày 28-6-2012 nhé,các bạn nếu muốn thử thì rep sớm vì sau khi hết sẽ không được test nữa :).
Thông tin liên lạc:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
_Website: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ll.700x0.jpg

The Gamer
21-06-12, 12:20 AM
Mu demo anti ur hack ?

Bạn post bài này bên game4v.info đi vui đấy

anduyx1
21-06-12, 12:26 AM
Hi hi Mở hàng test thứ cái :))
+Ip Server:
mull.hopto.org

+Serial:MUGOLD24KDUY
+Version:1.04.04
+Bật Mu Launcher: có

kipphong3
21-06-12, 01:30 AM
1 VẤN ĐỀ QUAN TRỌNG ẢNH HƯỞNG TỚI SỐNG CÒN CỦA MU MÀ UGK GameShield CHƯA XEM XÉT :

- BẠN ĐÃ TEST VỚI MẤY CHƯƠNG TRÌNH DIỆT VIRUS CHƯA ?

- FILE MAIN CẦN CHECKSUM CÓ ĐUÔI LÀ GÌ (NẾU LÀ .EXE) THÌ LIỆU VIRUS SỬA FILE .EXE (MAIN CÓ BỊ DISCONNECT KHÔNG ? )

(antihack gà vào được game thì vẫn hay hơn antihack pro không cho vào game)

Alexandria
21-06-12, 07:08 AM
Scan bằng tool bt thôi chưa có paket gì hết

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2013170000.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2013170001.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

phuchungac
21-06-12, 07:29 AM
cho sai thử hản nửa tháng or 1 tuần đi
mà sao k cho các main khác :| ss nhỏ hơn thì thớt chịu ak
nếu được cho cái main 1.04j
main trắng đã sửa IP version seri có sẵn cả rồi
thanks

UnderGroundK
21-06-12, 08:33 AM
Scan bằng tool bt thôi chưa có paket gì hết

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2013170000.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2013170001.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

bạn vui lòng quay 1 cái video cho mình nhé,vì chụp hình thì thời gian hack chưa bị phát hiện vẫn chụp được mà,vấn đề là đợi 1 lúc sau nó có dis hay ko thôi :),chỉ có video mới chứng minh dc bạn ah,không phải mình nói anti của mình là vô đối ko hack được agi,nhưng cái gì cũng phải rõ ràng :D

UnderGroundK
21-06-12, 08:46 AM
1 VẤN ĐỀ QUAN TRỌNG ẢNH HƯỞNG TỚI SỐNG CÒN CỦA MU MÀ UGK GameShield CHƯA XEM XÉT :

- BẠN ĐÃ TEST VỚI MẤY CHƯƠNG TRÌNH DIỆT VIRUS CHƯA ?

- FILE MAIN CẦN CHECKSUM CÓ ĐUÔI LÀ GÌ (NẾU LÀ .EXE) THÌ LIỆU VIRUS SỬA FILE .EXE (MAIN CÓ BỊ DISCONNECT KHÔNG ? )

(antihack gà vào được game thì vẫn hay hơn antihack pro không cho vào game)

checksum file main luôn bạn :),còn về chương trình diệt virus,có chương trình ko nhận,chuơng trình có,đây cũng là lẽ thường khi dùng packer để bảo mật cho sản phẩm thôi :)cả ICM,VietGuard đều bị antivirus del mà.

--- Chế độ gộp bài viết ---

Hi hi Mở hàng test thứ cái :))
+Ip Server:
mull.hopto.org

+Serial:MUGOLD24KDUY
+Version:1.04.04
+Bật Mu Launcher: có

đã gửi qua hòm thư private.........

phusang
21-06-12, 09:02 AM
một câu hỏi quen thuộc với những khách hàng khi cần đến "tham tu (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)” thuê thám tử ở đâu khi mối quan hệ gia đình, bố mẹ, vợ chồng, con cái trở nên phức tạp căng thẳng và cần tìm ra một hướng đi đúng, những lời tư vấn, sự thật cần được sáng tỏ.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

giữa hàng chục công ty thám tử tại hà nội, công ty thám tử nam việt (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) nổi lên như một địa chỉ quen thuộc, sự lựa chọn của khách hàng khi cần thuê "thám tử tư (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)” tại hà nội nói riêng cũng như việt nam nói chung.

Bạn cần tìm hiểu thông tin về người thân xa nhà, muốn làm rõ dấu hiệu quan hệ ngoài luồng, kiểm tra nhân thân con rể hoặc đối tác… bạn đang phân vân không biết thue tham tu o dau ? Hãy để công ty thám tử tư nam việt, văn phòng thám tử tư hàng đầu việt nam giúp bạn, rất đơn giản bạn chỉ cần bấm máy gọi chúng tôi.

dịch vụ chúng tôi cung cấp:

cung cấp thông tin về người thân sống xa nhà.
tìm hiểu về các mối quan hệ xã hội, tư vấn, quản lý giáo dục con em.
quản lý, giám sát những người chưa đến tuổi thành niên trong gia đình.
tìm kiếm và cung cấp thông tin về việc nghi ngờ chồng hoặc vợ ngoại tình.
tìm và cung cấp thông tin về quan hệ xấu có thể dẫn tới tệ nạn xã hội.
tìm kiếm người già đi lạc đường, con cái bỏ nhà đi …
truy tìm và cung cấp thông tin về các đối tượng lừa đảo, chiếm đoạt, đánh cắp tài sản …
tìm và cung cấp thông tin khác theo yêu cầu trong quan hệ dân sự, hôn nhân – gia đình.

phòng 1803, tòa nhà láng hạ building, 101 láng hạ, quận đống đa, hà nội.
Tel: 04.66846836
hotline: 098 357 2627 – 091 33 88 007 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

mod đâu mau cho tahng2 này ra đảo đi hahaahaha

UnderGroundK
21-06-12, 09:20 AM
cho sai thử hản nửa tháng or 1 tuần đi
mà sao k cho các main khác :| ss nhỏ hơn thì thớt chịu ak
nếu được cho cái main 1.04j
main trắng đã sửa IP version seri có sẵn cả rồi
thanks

hiện chỉ hỗ trợ 1.04D,đợi khi ổn định sẽ có custom version cho các phiên bản khác,chứ bây h làm tùm lum thì mệt lắm bạn,vì anti theo kiểu thực tế,nên phải cài hẳn server và làm thì mới dc

tuanley
21-06-12, 09:48 AM
test thử nào :)
+Ip Server: maile.myvnc.com
+Serial: 1234567899
+Version: 1.04.04
+Bật Mu Launcher: không

UnderGroundK
21-06-12, 11:54 AM
test thử nào :)
+Ip Server: maile.myvnc.com
+Serial: 1234567899
+Version: 1.04.04
+Bật Mu Launcher: không

đã gửi main vào hòm thư.................

896588
21-06-12, 02:54 PM
cái này giá thế hơi cáo đấy chưa biết anti sao mà quất giá đó... Mà có chống thay đỗi mấy file của mu không vì ko hack = tool thì bọn nó củng còn cách đấy

thamtunamo2
21-06-12, 02:59 PM
Phần mềm tạo blacklink free
web : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
y!bygsunflower - 0127 58 555 98
"thám tử (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>),thám tử tư (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>),tham tu (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>),tham tu tu (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)”

UnderGroundK
21-06-12, 03:37 PM
cái này giá thế hơi cáo đấy chưa biết anti sao mà quất giá đó... Mà có chống thay đỗi mấy file của mu không vì ko hack = tool thì bọn nó củng còn cách đấy

xuống giá nữa chắc mình khỏi làm,đây là 1 Antihack với sự đầu tư kĩ lưỡng,nếu xét về giá trị thì nó ko dưới 800k 1 tháng đâu :),chẳng qua là mình muốn giúp các admin và nâng cao trình độ thôi,bạn đã xem kĩ info anti chưa,những file của mu mình đều checksum cả bạn ah :)

sunhide
21-06-12, 03:48 PM
xuống giá nữa chắc mình khỏi làm,đây là 1 Antihack với sự đầu tư kĩ lưỡng,nếu xét về giá trị thì nó ko dưới 800k 1 tháng đâu :),chẳng qua là mình muốn giúp các admin và nâng cao trình độ thôi,bạn đã xem kĩ info anti chưa,những file của mu mình đều checksum cả bạn ah :)

anduyx1
21-06-12, 04:02 PM
A oi xem lai di sao chay main nay vao game noi chu giat giat . Em chay main khac rat bt
VD nhu di chuyen nhan vat no giat

UnderGroundK
21-06-12, 04:33 PM

bạn chưa chuyển thì sao mà mình làm trước bản Custom cho bạn được,mu của bạn là mu SS5,anti của mình là của 1.04D,muốn làm custom thì phải cài server ss5 của bạn rồi sửa lại source mới dc,chứ bạn chưa gửi mà bảo mình có Custom rồi mình lấy đâu ra ?

A oi xem lai di sao chay main nay vao game noi chu giat giat . Em chay main khac rat bt
VD nhu di chuyen nhan vat no giat

e pm ym undergroundk2012 để a team sang xem nhé

Domino9990
21-06-12, 04:49 PM
bạn chưa chuyển thì sao mà mình làm trước bản Custom cho bạn được,mu của bạn là mu SS5,anti của mình là của 1.04D,muốn làm custom thì phải cài server ss5 của bạn rồi sửa lại source mới dc,chứ bạn chưa gửi mà bảo mình có Custom rồi mình lấy đâu ra ?

e pm ym undergroundk2012 để a team sang xem nhé
Có Làm SS2 Main 1.02c Ko Bác???

Dịch Vụ Mới Thì Giá MỀm Mềm 1 tí đi chủ thớt... Cậu có danh hiệu rồi thì tăng giá lên cao người ta cũng sài mà...

NHư Việt Gruad ấy lúc đầu cho sài miền phí lúc sao 200k xong lên 600k giờ len 1tr2

khoamamktvn
21-06-12, 05:42 PM
Đúng đó.
Khẳng định thương hiệu rùi hãy tính tới lợi nhuận.
Tớ biết làm anti không hề đơn giản. Nhưng vấn đề là cần lòng tin từ khách hàng trước đã!
Chúc cậu thành công.

UnderGroundK
21-06-12, 05:53 PM
Có Làm SS2 Main 1.02c Ko Bác???

Dịch Vụ Mới Thì Giá MỀm Mềm 1 tí đi chủ thớt... Cậu có danh hiệu rồi thì tăng giá lên cao người ta cũng sài mà...

NHư Việt Gruad ấy lúc đầu cho sài miền phí lúc sao 200k xong lên 600k giờ len 1tr2
mình định sẽ ổn định giá luôn,ko tăng nữa nên mới thế,còn phiên bản ss2 thì là phiên bản custom,cho nên chuyển khoản trước rồi mới làm được bạn ah.Vả lại,Vietguard ở thời gian đầu đâu có gì đâu,cho nên free và 200k là đúng rồi,còn mình là bản chính thức luổn rồi,tích hợp những phuơng pháp tiên tiến hết luôn rồi đó bạn :)

Đúng đó.
Khẳng định thương hiệu rùi hãy tính tới lợi nhuận.
Tớ biết làm anti không hề đơn giản. Nhưng vấn đề là cần lòng tin từ khách hàng trước đã!
Chúc cậu thành công.

chính vì thế nên mình mới cho dùng thử mà ,cảm ơn bạn đã góp ý:)

Q_6789_5678
21-06-12, 05:59 PM
Up lên nào.......................................

Domino9990
21-06-12, 06:02 PM
mình định sẽ ổn định giá luôn,ko tăng nữa nên mới thế,còn phiên bản ss2 thì là phiên bản custom,cho nên chuyển khoản trước rồi mới làm được bạn ah.Vả lại,Vietguard ở thời gian đầu đâu có gì đâu,cho nên free và 200k là đúng rồi,còn mình là bản chính thức luổn rồi,tích hợp những phuơng pháp tiên tiến hết luôn rồi đó bạn :)

chính vì thế nên mình mới cho dùng thử mà ,cảm ơn bạn đã góp ý:)[/B]

Bạn Nói Thế Thì Mình Thua, Đành Đợi Chuột Bạch Vậy.

Admin Nào Liều Lắm Mới Lấy Antihack Của Bạn Share thử 1 Tuần Đi Online Ấy có bị gì thì kiu ai? Mà Người Test TRực Típ Antihack lại là MEMBer MU...

UnderGroundK
21-06-12, 06:16 PM
Bạn Nói Thế Thì Mình Thua, Đành Đợi Chuột Bạch Vậy.

Admin Nào Liều Lắm Mới Lấy Antihack Của Bạn Share thử 1 Tuần Đi Online Ấy có bị gì thì kiu ai? Mà Người Test TRực Típ Antihack lại là MEMBer MU...

là sao nhỉ,cuối cùng là thế nào,cho test 1 tuần thì ko dám bỏ lên online,mà offline thì bảo là gamer ko test được ?mình ko biết mình làm ăn dc bao nhiêu,mình chỉ làm 1 anti hack rẻ mà chất lượng cho mọi người thôi,mình cũng đã cho test rồi,sau này ai liều thì ăn nhiều thôi chứ mình hết cách rồi.Nếu mình bán ko dc thì xem như mình làm anti để tự phát triển trình độ lập trình thôi cũng được,làm ra để phát triển và giúp các admin thôi mà thấy mọi người có vẻ như mình làm ra kinh doanh ghê gớm lắm,nói chung có nhiều sự lựa chọn,nếu có điều kiện thì mua anti hack khác cũng được,mình ko ép hay năn nỉ mua anti của mình đâu.

The Gamer
21-06-12, 06:41 PM
Mình có đôi lời gửi chủ thread

Mình thấy cậu trẻ con quá. Nói chung đừng nghĩ kinh doanh và xúc tiền dễ như ăn cơm

cậu làm 1 phần mềm mà người ta ko biết được tiếng tăm thì ai dám bỏ tiền là ra

tôi bán cậu anti hack 400k vnd này - cậu mua ko ? -- 100% là cậu ko bao h dám mua

vì cậu ko biết nó là ngon hay dở...

Đừng nghĩ kiếm tiền chỉ bằng vài dòng , lập 1 thread - có ai tự nhận mình là sai khi kinh doanh rồi đóng của

mục đích cậu làm anti chỉ là để kiếm tiền là chính thôi vì tôi biết cái topic cậu truóc bị k9 hack nhưng ko thấy cậu có ý kiến gì

Muốn kinh doanh trước hết hãy tạo tên tuổi đi, đừng nghĩ ai cung dại bỏ 500k đi mua 1 bản anti hack để test

lúc ngon ko sao lúc dở có mà tìm cậu ở châu úc à.

Anti hack cảu cậu ko khả quan...cậu yên tam đi nếu cậu ko dám cho ai thử nghiệm 90% dân GZ này chả ai mua của cậu

500k thà mua của cuocdoisp còn chất hơn

cuocdoisp
21-06-12, 06:53 PM
ấy , đừng lôi mình vào chứ :)) . Anti của mình thì cùi lắm , chỉ xứng đáng với mấy anh em làm online cực nhỏ thôi . Mong anh em không mang mình ra làm chủ đề bàn luận, cảm ơn anh em nhiều .

Learning
21-06-12, 06:55 PM

Mình thấy cậu trẻ con quá. Nói chung đừng nghĩ kinh doanh và xúc tiền dễ như ăn cơm

tôi bán cậu anti hack 400k vnd này - cậu mua ko ? -- 100% là cậu ko bao h dám mua

Đừng nghĩ kiếm tiền chỉ bằng vài dòng , lập 1 thread - có ai tự nhận mình là sai khi kinh doanh rồi đóng của

mục đích cậu làm anti chỉ là để kiếm tiền là chính thôi vì tôi biết cái topic cậu truóc bị k9 hack nhưng ko thấy cậu có ý kiến gì

Muốn kinh doanh trước hết hãy tạo tên tuổi đi, đừng nghĩ ai cung dại bỏ 500k đi mua 1 bản anti hack để test

Anti hack cảu cậu ko khả quan...cậu yên tam đi nếu cậu ko dám cho ai thử nghiệm 90% dân GZ này chả ai mua của cậu

không thấy là bạn ấy cho test đó à. ko biết gì thì im lặng đừng nói ...

Yahoo.com
21-06-12, 06:57 PM
Chủ topic cho mình xin 1 slot nhé

Serial : 0123456789101112
Ver: 0.00.00

deekanj
21-06-12, 07:16 PM
ấy , đừng lôi mình vào chứ :)) . Anti của mình thì cùi lắm , chỉ xứng đáng với mấy anh em làm online cực nhỏ thôi . Mong anh em không mang mình ra làm chủ đề bàn luận, cảm ơn anh em nhiều .

. .

mattroilan
21-06-12, 07:31 PM

cái mình thích ở cuocdoisp là niềm đam mê dù tuổi đã lớn ^^

khoamamktvn
21-06-12, 07:39 PM
2pic của người ta mà các bác.
Ai thíc thì dùng. K thíc thì chúc nhau 1-2 câu rồi lượn thôi. Chứ nếu mình mở topic mà cũng bị đá vầy thì sẽ nghĩ ntn?
Lời nói k mất tiền mua mà các bác!

UnderGroundK
21-06-12, 10:01 PM

mình thấy bạn mới trẻ con ấy,tự nhiên bình luận gì kiếm tiền dễ hơn ăn cơm như bị gì vậy,ai nói gì bạn đâu cũng đâu ai làm gì đụng đến bạn đâu.K9 hack của mình góp ý thì mất gì phải cay cú cự nhiên ý kiến ý cò gì,mình hack dc anti của K9 thì sao,kiểu chưa chẳng biết gì trống rỗng mà nhảy vô nói nhăng nói cuội ấy ??

UnderGroundK
21-06-12, 10:19 PM
Chủ topic cho mình xin 1 slot nhé

Serial : 0123456789101112
Ver: 0.00.00

đã gửi main vào hòm thư.....................

phuchungac
21-06-12, 10:21 PM
Minh xin Gop Y cho thớt cho xài free dài dài để test chất lượng với 2 bản hiện hành bây giờ là ss2 và ss6
còn bác muonline nói đúng bác cứ thế này không ai giám mua là cái chắc
ko phải trù ẻo mà đây là tâm lí chung rồi
co ai quăng tiền qua cửa sổ đâu
Free Dã rồi tính sau

sunhide
21-06-12, 10:53 PM
Minh xin Gop Y cho thớt cho xài free dài dài để test chất lượng với 2 bản hiện hành bây giờ là ss2 và ss6
còn bác muonline nói đúng bác cứ thế này không ai giám mua là cái chắc
ko phải trù ẻo mà đây là tâm lí chung rồi
co ai quăng tiền qua cửa sổ đâu
Free Dã rồi tính sau

cậu ấy đang free mà em :| ........ ảo........

phuchungac
21-06-12, 11:33 PM
cậu ấy đang free mà em :| ........ ảo........

kipphong3
22-06-12, 01:40 AM
cái mình thích ở cuocdoisp là niềm đam mê dù tuổi đã lớn ^^

CuocdoiSP mà làm được cái Antihack là anh em ủng hộ hết mình, ổng làm việc vì cộng đồng số 1 (nay thấy mon mem hỗ trợ bên Game4V nữa :D )

UnderGroundK
22-06-12, 12:56 PM
New Update 22/2/2012:

_Fix lỗi máy yếu bị giật.
_Fix lỗ hỗng hack tốc độ đánh từ Item + tốc độ.
_Fix Splash Screen,hình Splash sẽ không hiển thị đè lên hình loading game nữa mà sẽ load trước rồi mới chạy game.
_Fix Checksum.

Fix bài viết,mọi người cứ lấy về dùng thử,nếu hết hạn test mà chưa ổn định được Anti hay còn lỗi thì mình sẽ kéo dài thêm thời gian test :)

Domino9990
29-06-12, 06:38 PM
Có Ai làm Chuột Bạch Dịch Vụ Này Chưa Nhỉ,, Đang Khủng Hoảng Antihack MUonline

UnderGroundK
29-06-12, 06:40 PM
Có Ai làm Chuột Bạch Dịch Vụ Này Chưa Nhỉ,, Đang Khủng Hoảng Antihack MUonline

1 thời gian nữa sẽ có mu online :)

UnderGroundK
29-06-12, 06:46 PM
Update 29/06/2012:
_Fix lỗi lag game,đây là lỗi nghiêm trọng nhất mà mình cảm thấy thua kém nhưng bây h đã fix được:D.
_Update AntiHack Speed loại 2 (search tên nhân vật rồi hack speed,loại hack speed thông dụng và đau đầu nhất hiện nay).
_Update Anti 1 Tool hiếm mà 1 số người sử dụng để hack dis,hack jewel,...send packet các mu sử dụng VietGuard hoặc ICM mà thậm chí không bị mã hóa.
_Fix 1 số lỗi nhỏ gây crash.

kuden10
30-06-12, 09:36 AM
main có fix bug agi 65k chưa chủ thớt

mrpham295
02-07-12, 03:00 PM
Antihack này khá là hay. Và cũng rất an toàn. Mình đã test và chỉ góp ý với bạn là nó load main hơi nặng. với những máy cấu hình thấp chắc ko chạy được game mất. Bạn nên fix lại sớm vấn đề này thì các admin mới giám dùng. Nếu cứ để thế này thì sợ ko có mem chơi mu của họ.
Chúc đông khách. Khi nào update mới thì nhớ bảo mình test cho ;))

UnderGroundK
03-07-12, 11:40 AM
Antihack này khá là hay. Và cũng rất an toàn. Mình đã test và chỉ góp ý với bạn là nó load main hơi nặng. với những máy cấu hình thấp chắc ko chạy được game mất. Bạn nên fix lại sớm vấn đề này thì các admin mới giám dùng. Nếu cứ để thế này thì sợ ko có mem chơi mu của họ.
Chúc đông khách. Khi nào update mới thì nhớ bảo mình test cho ;))

cảm ơn bạn đã nhận xét thật lòng,mình biết là load hơi nặng,mình đang chuẩn bị thuật toán đơn giản nhưng chất lượng hơn vào bản chính thức,sẽ nhẹ hơn và fix hoàn toàn crash,đã có 1 mu chạy,khi nào open mình nhờ bạn vào test nhé :)