PDA

View Full Version : [KT] Hỏi nhận thưỡng túi tân thủ hoặc npc?

lythao
20-06-12, 10:41 PM
CÁC BÁC CHO EM HỎI VỀ TÚI TÂN LSV B5 LÀM SAU CHỈNH CHO NHÂN VẬT NHẬN 1 LẦN ĐƯỢC EM BỊ LÕI NÀY MÀ TÌM MÃI KHÔNG RA CÁC BAC1` TRONG Gzvn GIÚP EM VỚI NẾU KHÔNG ĐƯỢC THÌ CÒN CÁCH NÀO HỖ TRỢ CHO TÂN THỦ 1 LẦN RỒI MẤT KHÔNG? CẢM ƠN

satthupro95
20-06-12, 11:41 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ĐỌc topic này xem nhé ^^ ( Bác bi_hi42 vừa gửi cho em )

lythao
21-06-12, 10:40 AM
úp úp tìm người trợ giúp :( cao thủ đâu hết rồi

lythao
21-06-12, 08:26 PM
em hay thấy mấy server khác hổ trợ ở lể quan vd mới vào lại le quan up lên cấp 100 là mất các bác biết script cho em xin nha thanks các bác

lythao
22-06-12, 02:35 PM
mấy bác pro trong gzvn dâu hết rồi úp cho ngày thứ tư chưa c01 câu trả lời :(

nh0kk3n2310
24-06-12, 01:00 AM
mình cho bạn mượn chay thữ sever này trong day có sẵn 1npc hỗ trợ tân thủ ỡ đạo hương thôn còn file script cũa nó nằm trong floder gamesever/script/npc/nhatkiemthe.lua <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
sv còn khá nhiều lỗi nên chưa thễ đưa lên online dc chĩ đễ cho ae tham khảo npc nhận quà tân thủ thôi nhé
còn đây là patch cũa sv : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> bạn nhớ chỉnh lại ip của sv cũng như trong patch nhaz
p/s: trên cấp 11 mới dc nhận hỗ trợ nhé!!! có gj thắc mắc pm nick chat k3nnh0x_l0xch0x010394 mjnh sẽ giải đáp